Air Tanzania new logo: I think we need to write to CEO


Insurgent

Insurgent

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
469
Likes
3
Points
0
Insurgent

Insurgent

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
469 3 0
Wandugu, Wajameni,

Nimeongelea mengi katika mazuri yanayofanywa na serikali yetu likiwa pamoja na lile la serikali kuisaidia Air Tanzania.

Nilifurahishwa pale CEO huyu mpya, David Mattaka, alipotangaza mipango ya ndege mpya pamoja na uamuzi wake wa kutumia Mercator service kwa ajili ya Revenue accounting.

Nimesikitishwa na yeye kuamua kuitupilia mbali logo yetu ya zamani ya Air Tanzania:
ATC_Logo.png


Na kutuletea logo mpya iliyokuwa designed na wakenya ambayo inafanana na ile ya Kenya Airways.
ATCL_Logo.PNG


KenyaAirways2.gif


Hivi tumeishiwa creativity kabisa na tumeamua kuwa copycats?

Naomba mchango wenu kabla ya kumuandikia CEO rasmi kumuomba alifikirie hili.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Nimesikitishwa na yeye kuamua kuitupilia mbali logo yetu ya zamani ya Air Tanzania:
ATC_Logo.png


Na kutuletea logo mpya iliyokuwa designed na wakenya ambayo inafanana na ile ya Kenya Airways.
ATCL_Logo.PNG


KenyaAirways2.gif


Hivi tumeishiwa creativity kabisa na tumeamua kuwa copycats?

Naomba mchango wenu kabla ya kumuandikia CEO rasmi kumuomba alifikirie hili.
Tunashukuru lakini kama ungaongelea logo, as log hizo ziko Tofauti!
 
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
huyu ni yule mattaka aliyekuwa npf au mwingine ?
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Kilitime,

huoni similarities zilizoko kati ya logo mpya na ile ya KQ?
naziona sana, maoni yangu ni kwamba kwenye issue ya kibiashara hizo ni nembo mbili tofauti, lakini maoni yako ni ya kweli,,, ndio hivyo uvivu wetu umejikita kila mahali!!!
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Basi hapo kwenye A wangeweka T, background wangerudisha ya blue angalau ifanane na ile ya zamani kidogo.
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
118
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 118 0
Nadhani mnajua yaliyotokea mpaka MUUUNGWANA aliposhauriwa AMCHUKUE MATAKA badala ya yule qualified aliyepo USA
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Wandugu, Wajameni,

Nimeongelea mengi katika mazuri yanayofanywa na serikali yetu likiwa pamoja na lile la serikali kuisaidia Air Tanzania.

Nilifurahishwa pale CEO huyu mpya, David Mattaka, alipotangaza mipango ya ndege mpya pamoja na uamuzi wake wa kutumia Mercator service kwa ajili ya Revenue accounting.

Nimesikitishwa na yeye kuamua kuitupilia mbali logo yetu ya zamani ya Air Tanzania:
ATC_Logo.png


Na kutuletea logo mpya iliyokuwa designed na wakenya ambayo inafanana na ile ya Kenya Airways.
ATCL_Logo.PNG


KenyaAirways2.gif


Hivi tumeishiwa creativity kabisa na tumeamua kuwa copycats?

Naomba mchango wenu kabla ya kumuandikia CEO rasmi kumuomba alifikirie hili.
Mzee kwani walitumia vigezo gani kuweka hii nembo mpya kama unafahamu?
 
Insurgent

Insurgent

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
469
Likes
3
Points
0
Insurgent

Insurgent

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
469 3 0
Nadhani mnajua yaliyotokea mpaka MUUUNGWANA aliposhauriwa AMCHUKUE MATAKA badala ya yule qualified aliyepo USA
Binafsi sijui yaliyotokea lakini nimesononeshwa sana na hili la huyu mtu kupigwa changa la macho na wakenya...hii logo inatu"reduce" to copycats.
We need to have our original logo or the original logo slightly modified to have our own identity.
Hili duara na andishi lenye kimkia linafanana sana na KQ, yaani linasikitisha. We need to be proud of our National Carrier sio kuwa copycats wa jirani zetu au ndio EA harmonization imeanza?
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Wandugu, Wajameni,

Nimeongelea mengi katika mazuri yanayofanywa na serikali yetu likiwa pamoja na lile la serikali kuisaidia Air Tanzania.

Nilifurahishwa pale CEO huyu mpya, David Mattaka, alipotangaza mipango ya ndege mpya pamoja na uamuzi wake wa kutumia Mercator service kwa ajili ya Revenue accounting.

Nimesikitishwa na yeye kuamua kuitupilia mbali logo yetu ya zamani ya Air Tanzania:
ATC_Logo.png


Na kutuletea logo mpya iliyokuwa designed na wakenya ambayo inafanana na ile ya Kenya Airways.
ATCL_Logo.PNG


KenyaAirways2.gif


Hivi tumeishiwa creativity kabisa na tumeamua kuwa copycats?

Naomba mchango wenu kabla ya kumuandikia CEO rasmi kumuomba alifikirie hili.
Inatakiwa waweke tu hayo maneno madogo ya "Wings of Kilimanjaro hapo chini ya T kubwa basi. Ni logo nzuri na ya kujitosheleza kabisa.
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
322
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 322 180
Game Theory,
I'm missing something. Can you elaborate? I heard some conspiracy concern Matakka while he was NSSF.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
kama mtanzania unaweza kuwa proud na hii logo? ukiulizwa A inamaanisha nini? utajibu nini?

wenzetu wa Kenya wameitilia mkazo K ( ndio maana wakaiweka kwenye cirlce) sie tumeiwekea mkazo A, ikimaanisha AIR?? kweli watanzania hatuna uwezo wa kuona mbali!!!
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Binafsi sijui yaliyotokea lakini nimesononeshwa sana na hili la huyu mtu kupigwa changa la macho na wakenya...hii logo inatu"reduce" to copycats.
We need to have our original logo or the original logo slightly modified to have our own identity.
Hili duara na andishi lenye kimkia linafanana sana na KQ, yaani linasikitisha. We need to be proud of our National Carrier sio kuwa copycats wa jirani zetu au ndio EA harmonization imeanza?

Hakika ile logo tumeiga bila kujua maana kwani wenzetu Wakenya ile K ina maana ya Kenya je sisi ile A inamaanisha nini?
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Aisee hebu angalieni vizuri,,, du naiona kwa mbali kama T vile,,, sijui... angalieni tena!!!
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,494
Likes
3,870
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,494 3,870 280
Aisee hebu angalieni vizuri,,, du naiona kwa mbali kama T vile,,, sijui... angalieni tena!!!
Ni kweli kuna T kwenye hiyo nembo lakini A inaonekana zaidi kuliko T which is very wrong!!!!
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Kuna t ndogo na mfano wa kilele cha mlima kilimanjaro juu ya hiyo At lol...
 
Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2006
Messages
544
Likes
5
Points
35
Z

Zanaki

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2006
544 5 35
Hio duara haina maana "A" inatiliwa mkazo kama "K" kwenye logo ya Kenya Airways.Hio duara ina maana yake katika aviation industry,either ina maanisha kuwa ni international carrier or something else of the same sort.Ila mimi similarity iko zaidi kwenye mkia wa hio 'a' kama vile ulivyo wa 'k'
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,641
Likes
802
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,641 802 280
Kwani hii tenda ya Logo ilitoka kwa uwazi au? na Logo zingine zilizokuwa Presented Zikoje?
Au ndio Njaa ya Siku Nyingi ya Huyo CEO mpya inampeleka kwa kasi namna hiyo?
Maana nasikia tunataka kukodisha ndege 7 au tumekodisha ndege 7 na vijana kwa wazee wapo trainning.
Si angeanza na mbili unaangalia Biashara inaendaje, then unaongezea kutokana na mahitaji.
sasa ndio itakuja yale yale ya atc iliyopita marubani na air hostess kibao ndege mbili au abiria wawili
 

Forum statistics

Threads 1,236,305
Members 475,050
Posts 29,253,497