Anna Mghwira | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
Anna Mghwira
Joined:
Mar 9, 2012
Messages:
187
Likes Received:
292
Trophy Points:
80
Liked:
13

Share This Page

Facebook Twitter

Anna Mghwira

Verified User

  • About

    MKATABA WA EPA:

    Leo Jwakuu wa nchi wa Jumuiya ya Afrika wameamua kwa pamoja kusitisha kuweka sahihi mkataba wa EPA hadi Januari mwakani. Awali Kenya na Rwanda walikuwa wamekwisha weka sahihi mikataba hii.

    Kwa uamuzi huu unaziweka nchi za ukanda huu katika nafasi salama ya kutafakari na kupima faida na hasara za kusaini mikataba hii.

    Tayari Tanzania imeonesha mfano kwa kusita kuingia makbaliano hadi itakapojiridhisha kuhsu faida na hasara za mkataba huu.

    Nimehudhuria mkutano wa ukanda kuhusu mkataba wa EPA Afrika Mashariki na kupata nafasi kujadili mambo haya wakati wakuu wa nchi wakiweka misimamo yao. Umekuwa wakati muafaka kwa matukio haya.

    Kwa kusita kusaini na kuzishawishi nchi zingine kusubiri, Tanzania imeonesha njia katika kusimamia mikataba ya aina hii. Nitakuja na taarifa ndefu zaidi lakini kwa hatua hii wenzetu toka nchi jirani wametuheshimu. Tutunze heshima hii na kuendelea kuonesha njia sahihi katika masuala ya diplomasia ya biashara.
Loading...