Iron Lady
JF-Expert Member
- Mar 4, 2008
- 4,071
- 1,381
Jamani utakuta mtu yupo rough ofisini ajui Leo jtatu au ijumah tena Kwa wale wanywaji anakuja ananuka pombe na masigara mie naweza kumkumbia
Na mimacho mekundu utasema kapigwa
Jamani utakuta mtu yupo rough ofisini ajui Leo jtatu au ijumah tena Kwa wale wanywaji anakuja ananuka pombe na masigara mie naweza kumkumbia
Kuendekeza mapenzi ofisini
bosi kushikashika mabinti maziwa wakati wa kuelekeza kazi
Siyo uchoyo mkuu Mjuni ila ni tabia mbaya we kuanzia tarehe moja hadi thelathini mtu hanunui vitafunio anaomba kwa watu tu hy haijakaa sawa jamani. Anaomba vitafunio hadi vya wajawazito!!!!! Wenyewe wananuna lakini haelewi.Mkuu acha uchoyo.
Asante, Kidumu Chama Cha Mapinduzi!
I see!!Hapo hakuna undugu kabisa... cheza na mimi usicheze na pesa yangu utaumia
Duu!!, basi huyo jamaa naye kazidi, hata kama ni ujamaa siyo hivyo.Siyo uchoyo mkuu Mjuni ila ni tabia mbaya we kuanzia tarehe moja hadi thelathini mtu hanunui vitafunio anaomba kwa watu tu hy haijakaa sawa jamani. Anaomba vitafunio hadi vya wajawazito!!!!! Wenyewe wananuna lakini haelewi.
13. kucheza dili afu umeplay part kubwa afu mgao uwe sawa.. ukimpa pungufu anakuchoma kwa bosi.... ila suluhisho lao nilishapata ni kama unapiga milion moja nawambia laki tano .... na akichonga kwa bosi najifanya sielewi kitu kabisa....
Duh nayo hii kero?
Hee mzee kongosho yamekuwa hayo vp mzee mwenzangu waangusha yanguoni hvhv? Yamekukuta nini?