Aina ya watu na vitu vinavyoudhi zaidi maofisini!!

Aina ya watu na vitu vinavyoudhi zaidi maofisini!!

Mimi sipendi mtu anakuja ofisini na kupiga nyimbo za kina Flora Mbasha au za msanii yeyote yule wa dini. I really hate that. Dini ni imani ya mtu, why advertise it?
 
Aisee hy siipendi unakuta mtu hanunui vitafunio anapita kila meza anaomba halafu kila siku ndiyo tabia yake. Ofisini kwetu yupo huyo tena mtu mzima hana hata aibu.
Kugongea vitumbua,mandazi na chai za wenzako ofisini,kununua hutaki
 
Sipendi walinzi wanajifanya kama mfanya kazi wakampani kila kitu anajua
 
13. kucheza dili afu umeplay part kubwa afu mgao uwe sawa.. ukimpa pungufu anakuchoma kwa bosi.... ila suluhisho lao nilishapata ni kama unapiga milion moja nawambia laki tano .... na akichonga kwa bosi najifanya sielewi kitu kabisa....

U are really a chagga hahahahaha i hate dat thing too. kuna mtu anafanywa kuambiwa tu lakini mwisho wa siku pasu pasu na likitoke la kutokea yeye hayupo
 
13. kucheza dili afu umeplay part kubwa afu mgao uwe sawa.. ukimpa pungufu anakuchoma kwa bosi.... ila suluhisho lao nilishapata ni kama unapiga milion moja nawambia laki tano .... na akichonga kwa bosi najifanya sielewi kitu kabisa....
I see charii yangu usiniletee upimbi kwenye masuala ya shilingi..
 
U are really a chagga hahahahaha i hate dat thing too. kuna mtu anafanywa kuambiwa tu lakini mwisho wa siku pasu pasu na likitoke la kutokea yeye hayupo

Hapo lazima paeleweke hata kwa ngumi ..... pesa niumize kichwa mimi eti usikie nikupe pasu kwanza huoni hata hiyo hela ikoje kama ni mnywaji nakupeleka unakunywa ndio payment yako ya umbea ....
 
You are just a common criminal, hata kama umeenda shule, ni mwisi tu!

Wlioenda shule ndio.wanaiba kiakili mnaishia kupeleka kesi mahakani ... ila kama unajua kula na vipofu mbona kesa inapigwa tarehe mpaka unakufa ... hakuna usawa chaliii dunian.... Hakuna mwizi kama wewe unayejiibia hadi fikra zako kwa kuzidanganya eti kuna usawa na kujiibia mda wako na mawazo.yako kutengenezea wengine wale ... Chali acha wizi
 
Aisee hy siipendi unakuta mtu hanunui vitafunio anapita kila meza anaomba halafu kila siku ndiyo tabia yake. Ofisini kwetu yupo huyo tena mtu mzima hana hata aibu.

Au umenunua chips, ukazipiga na vimishikaki kidogo, mtu anakuja anaanzia mishikaki, wee unajua anafanya suna, anaendelea mpaka kila kitu kinaisha.
Tabia siipendi hii!
 
Jamani utakuta mtu yupo rough ofisini ajui Leo jtatu au ijumah tena Kwa wale wanywaji anakuja ananuka pombe na masigara mie naweza kumkumbia
 
Wale wazee wa matusi yani kila anayeongea nae ktk sim ni mitusi kwenda mbele utadikia we mseng aha yule ---- unajua yule mkun.... kmmk zake hadi wateja wanashangaa hii ofs ina watu wa aina gani badilikeni bwana ofsn kuna heshima zake mazoea yenu ya matusi ktk sim zenu na wenzako chooni ndio mahala pake. Ukimuuliza kwani mi nimeongea na wewe si naongea na maragkki zangu kwenye sim wakati yupo ofsn
 
Back
Top Bottom