Aina ya watu na vitu vinavyoudhi zaidi maofisini!!

Aina ya watu na vitu vinavyoudhi zaidi maofisini!!

kutegana kwa vinguo vifupi na mapaja wazi halafu ukiombwa unaruka
 
wapenzi wa ofisini kuzuga hakuna kinachoendelea kati yenu wakati kila mtu anajua nyie ni two in one
 
Namba 8,9,10 nitafanyia kazi kama bosi kwenye firm yangu. Upuuzi kama huu unapunguza sana ufanisi na hususan team work.
 
13. kucheza dili afu umeplay part kubwa afu mgao uwe sawa.. ukimpa pungufu anakuchoma kwa bosi.... ila suluhisho lao nilishapata ni kama unapiga milion moja nawambia laki tano .... na akichonga kwa bosi najifanya sielewi kitu kabisa....

Mkuu suluhisho la hii,ni kumtonya mtoa mpunga aelewe uzito na impact ya kila team member,akupe 2m mbili yako,then ye ndo awapatie wengine kwa wakati wao,af mpige mkwara asitaje kiwango cha yeyote.
 
Mi kero yangu kubwa ni demu wa bosi kuwa ndo msemaji wa ofisi,kwa mana ye ndo wakanzwa kupata taarifa.''Jamani wakaka mjiandae wiki ijayo training Ngurudoto,nawatonya tu''
 
Kugongea vitumbua,mandazi na chai za wenzako ofisini,kununua hutaki

Wanakera haooo, utadhani hawajui vinapouzwa, utasikia niongeze kidogo au mwingine anaingiza mkono kimya kimya. Nyambafuuuuuu
 
Mkuu suluhisho la hii,ni kumtonya mtoa mpunga aelewe uzito na impact ya kila team member,akupe 2m mbili yako,then ye ndo awapatie wengine kwa wakati wao,af mpige mkwara asitaje kiwango cha yeyote.

sawa mkuu wazo lingine zuri... kwenye hela simwamini mtu zaidi ya mimi .... afu madili mengine muhusika nae hatakiwi kujua mgao ni watu wangapi mgao
 
Kuhubiri dini ofisini..kupiga nyimbo za dini yako kwa sauti...kuwasha ac kwa nguvu wakati wenzio hawapendi
 
11.Kuendekeza tabia za kishirikina ofisini kama kuwanga na kumwaga madawa ktk madawati ya wafanyakazi wenzio 12.Majungu,ubaguzi wa dini,kabila,rangi,na hata jinsia. 13.Kutumia muda wa kazi kuchat fb,twitter,whatsap na kusurf porn. 14.Unafiki,kutoa maneno huku na kuyapeleka kule ilimradi kujipendekeza kwa boss 15.Kutoa siri/habari za nyumbani za watumishi wenzako kwa watu wengine.16.Kutoa siri za ofisi nje kwa watu wasiohusika na ofisi.
 
Bosi wa kiume kutongoza/kula mzigo kila ke anayeomba kazi kwa ahadi ya kumpatia kazi.
 
13. kucheza dili afu umeplay part kubwa afu mgao uwe sawa.. ukimpa pungufu anakuchoma kwa bosi.... ila suluhisho lao nilishapata ni kama unapiga milion moja nawambia laki tano .... na akichonga kwa bosi najifanya sielewi kitu kabisa....
Tunalalamikia ufisadi wa wakubwa wakati ule wa wadogo upo!
Si ufanye biashara na ulipe kodi?
Hii inakera.
 
Kufiaka kazini jumatatu alafu kila mtu anazungumzia weekend yake ilikuwaje!
 
Back
Top Bottom