Aina ya watu na vitu vinavyoudhi zaidi maofisini!!

Aina ya watu na vitu vinavyoudhi zaidi maofisini!!

Wanakera haooo, utadhani hawajui vinapouzwa, utasikia niongeze kidogo au mwingine anaingiza mkono kimya kimya. Nyambafuuuuuu
halafu unakuta we unaponunua unaangalia yanayokutosha,mfano ukiwa na vitumbua 3 au 4 ndo unajiona upo fresh,akichukua moja hapo anakuonea kabisa
 
Tunalalamikia ufisadi wa wakubwa wakati ule wa wadogo upo!
Si ufanye biashara na ulipe kodi?
Hii inakera.

Aaaa bwana yani nizidi kulisha matumbo yao pumbafu kabisa acha na mimi niwaibie tu.... We jidanganye kuwa ufisad utaisha tokea enzi hizo Before Christ ufisadi upo acha kabisa ..... me naendeleza gemu tu.... najua siyo sifa ila ndio system tumeipa jina rahis sana tunaita tip mkuu na si rushwa
 
halafu unakuta we unaponunua unaangalia yanayokutosha,mfano ukiwa na vitumbua 3 au 4 ndo unajiona upo fresh,akichukua moja hapo anakuonea kabisa

Balaa, watu sijui wako vipi, bora iwe mara moja lakini unakuta ndiyo tabia yake siku zote
 
Waajiriwa mna kero nyingi zingine zimenifanya nicheke sana!!!!!!!!!
 
hakuna kitu kilikuwa kinaniuzi kama vikao wakati nimeajiriwa, na tabia ya kuita boss boss ilikuwa kero!!
 
- kufanya utani uliopitiliza kwa wafanyakazi wenzio hata kama unajua wako committed somewhere. I HATE THIS
 
bosi kutojali maoni ya wasaidizi wake, kugombania vitengo ktk ofisi, kufanya kaz zisizokuhusu, bosi kuwa mkali muda wote
 
Maboss wanaojifanya wana viherehere vya kuwahi ofisini na kuchelewa kutoka...Saa 11 alfajiri boss keshafika....huna familia???
 
Aisee mi nakuonga mkono kuja na watoto ofisini nakereka,kila mtu akisema aje na mtoto wake ofcn hiyo ofc cjui itakuwa wodi tn mana.unakuta kikaoni kaja na mtoto wake anaanza kuita mamaaa kikao kinaendelea wanaboa hata cc tuna watoto lkn tunaheshim ofc na kazi bn
 
Aaaa bwana yani nizidi kulisha matumbo yao pumbafu kabisa acha na mimi niwaibie tu.... We jidanganye kuwa ufisad utaisha tokea enzi hizo Before Christ ufisadi upo acha kabisa ..... me naendeleza gemu tu.... najua siyo sifa ila ndio system tumeipa jina rahis sana tunaita tip mkuu na si rushwa
Haah,haah CCM kulalamikia ufisadi?wakati ni suna

Kwa hiyo EPA,RADAR, AKAUNTI ya ESCROW, vyote ni sawa tu ?
Na walioiba hizo fwedha tuwite mashujaa!!
 
Bado sijaajiriwa... si mliona lakini uwanja wa taifa ulivyofurika wasaka tonge?

Aisee mlioajiriwa fanyeni kazi huku mkiangalia nje.. when they fire you, it will be another assignment to get back to the system..
 
Kwa hiyo EPA,RADAR, AKAUNTI ya ESCROW, vyote ni sawa tu ?
Na walioiba hizo fwedha tuwite mashujaa!!

Wanaweza kuwa mashujaaa pia ....... wewe ukipata mwanya wa kuchukua chukua hakuna haki dunian wewe.....
 
Back
Top Bottom