Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

Watu wengi waliooa mahouse girl wao ilianza kwa style ya "demu wa kuzugia".

Ukiwa bachelor haishauriwi kula mzigo house girl kama demu wa kuzugia. ohooooooooooo utakalia bigi jii...
 
Kaka Marcopolo, ni kweli suala la idadi ya wanawake kutongoza lipo wazi... Lakini pamoja na kuongezeka huko bado ukweli unabaki wanaume ndio wanaongoza kwa kutongoza. Na suala la wanawake kutongoza lipo mijini zaidi.. Hivyo inevitably asilimia bado itakuwa ni ndogo in comparison.

Hata hivyo, taking it kuwa wewe ni mwanaume, kuna sababu nimesahau kuweka hapo? Ama kuna iliyopo na ukubaliani nayo?

BTW kwa kifupi sababu ya Mwanamke kukutongoza.

1. Unauwezo sana kipesa (Kwa mtazamo wake)
2. Kakupenda - ingawa naona yule ambae anakuwa amekupenda sana ni wachache wenye guts za kukutongoza.
3. Kuna kitu anatarajia kupata toka kwako.
4. Anataka sex na hana soni kuuliza.
5. Ni the type of guy anatamani awe nae (sifa on her list)
6. N.k

Kwa Tz sijawahi kubahatika kutongozwa na mwanamke, huenda maeneo ninayoshinda nakupita hayana wanawake wa aina hiyo!

Ila kwa China na Urasi niliyashuhudia hayo!

Kimsingi nakubaliana na sababu zote zilizowekwa hapo juu lakini hiyo ya KUTAMANI ndio inayotawala zaidi kwa wanaume wengi!
 
Mbona hamna msamiati hapo The Boss

Huyo demu hajakidhi viwango vyako lakin kwa vile yupo available huoni hatari kumsugua na unamsugua huku ukiendelea kutafuta toleo lingine type unayotaka wewe


Bado hujajibu
ni kama unasema huyu wa kuzugia huku hujamwambia
na yeye hajui..sio?
 
ZeMarcopolo kumbe ukitoka siasani unakuwa na point eehh
Yaani kwa sasa wanawake imebaki ni kama fashion yaani mnakutana just for fun popote pale iwe kanisani au kwenye sherehe au hata shopping mnapeana number za simu muda mfupi mnaambiana mambo yenu na chart kidogo mnaenda kumalizana bila hata kujua mwenzangu ni nani au ana malengo gani na baada ya hiyo starehe tunaweza hata tusionane tena au mpaka na number inafutwa au kila ikipigwa unaambiwa iko busy
Ni hali ya kawaida sana

Kwa kiasi fulani movie zinachangia.

Unajua kwenye movie huwa hawaonyeshi mlolongo wote mpaka mtu anakula mzigo. Wanaonyesha watu wamekutana wamechekacheka mara hao wanakula mzigo.

Sasa watu wanaiga tu. Kumbe zile ni movie tu. Hahahahahahahahaa

Ila hii tabia ya mabinti kupenda sana kuhongwa sijui wameiga wapi maana kwenye movie sijaiona. Au movie za kinaijeria? maana hizo sijawahi kuziangalia.
 
Mabinti siku hizi wanapenda mno kuhongwa!!! Tena wasomi wenye kazi zao ndio balaa na madau yao si mchezo.

Ukiingia kichwakichwa unapakaza...
 
Kuna baadhi ya wanawake yaani ukishaanza kuwasifia tu wanakuwa wepesi kupita maelezo.
Je hii inatokana na nini?

AshaDii ujumbe mzuri sana
Ila kama ZeMarcopolo alivyosema naona siku hizi kibao kinageuka inakuwa kuwa tunatafutwa sisi badala ya kutafuta tena na tena ukiwa ndo mpenda hayo mambo sana hawatajali una pete ya ndoa au una ndoa au uko committed wao wanachotaka ni kukupata

Nakubaliana na nyie kabisa... Asante.
 
AshaDii,

Nilidhani hili somo limedhamiria kufanya swala zima la "kula mzigo" lisiwe rahisi. Lakini kumbe kuna hiyo win-win situation. Hapo naona watu wataendelea kula mzigo kama kawa kwa sababu kumbe mabinti wenyewe wakati mwingine wanakuwa na "malengo" yao...

Hahahahahahahahaha

Hii saikolojia ya "kula mzigo" inafurahisha sana.

Lakini mimi siku hizi sili mizigo. NIMETULIA...


hahahaha!

Hayo majibu ya win-win situation ni matokeo ya mjadala Kaka! Mie somo langu ilikuwa tu kuonyesha hali halisi ilivyo. Umeninukuu vibaya. Lol

BTW Kama KWELI huli kabisa, unatupa maswali mengi... (In the lines ya uwezo wa kula )
 
:A S-rose:...Happy Birthday to you...
...Happy Birthday to you...
...Happy Birthday Dear Smile...
...Happy Birthday to yooooou. :A S-rose:

Smile, Mwenyezi Mungu Mwingi wa rehema akubariki, akuneemeshe na kukupa yale yote umedhamiria na kuhitaji katika maisha yako. Kubwa zaidi aweza kukujaalia upate mume bora na familia bora yenye Amani na Upendo pamoja na maisha Mareeeefu.

Happy Birthday Dearest.

Pamoja saana with Lots of Love. :grouphug:
​
nashukuru sana dada yangu....MUNGU NI MWEMA ATANIJALIA SAWASAWA NA MAOMBI YANGU...UBARIKIWE SAAAANA LOVELY
 
Bado hujajibu
ni kama unasema huyu wa kuzugia huku hujamwambia
na yeye hajui..sio?

Mara nyingi wote mnajua ila hakuna formal agreement.

Sasa hutokea mmoja wapo akawa yuko katika mkakati wa kumuingiza mwingine line kutoka kwenye wa kuzugia to permanento.

Hapo hutokea migogoro ya hapa na pale. Hatma ya migogoro hiyo huwa kuachana au ku upgrade uhusiano from wa kuzugia to permanento.

Ukiona demu wa kuzugia anajitahidi kukutambulisha kwa watu, jua game imeshaanza kubadilika. Sifa mojawapo ya kuzugia ni kutokutambulisha.
 
Kwa kiasi fulani movie zinachangia.

Unajua kwenye movie huwa hawaonyeshi mlolongo wote mpaka mtu anakula mzigo. Wanaonyesha watu wamekutana wamechekacheka mara hao wanakula mzigo.

Sasa watu wanaiga tu. Kumbe zile ni movie tu. Hahahahahahahahaa

Ila hii tabia ya mabinti kupenda sana kuhongwa sijui wameiga wapi maana kwenye movie sijaiona. Au movie za kinaijeria? maana hizo sijawahi kuziangalia.

ZeMarcopolo maisha yanaweza kukufanya ukafanya lolote na naona hii ni hali ya maisha inawafanya mabinti kufanya maamuzi ya ajabu ikiwa ni pamoja na kutaka pesa kabla ya kufanya lolote au kutaka pesa ili afanye manunuzi afanane na mwenzake au akamringie mwenzake na wanafanya hivyo bila kujua kuwa mwanaume atakayekuhonga ni lazima atataka malipo yanayolingana na thamani ya fedha aliyokupa au yatakayompa faida ya pesa zake
Maana hakuna cha bure na hapo ndipo unapojikuta una mwanamke wa "kuzugia" maana huna mpango nae wowote
 
Last edited by a moderator:
Watu wengi waliooa mahouse girl wao ilianza kwa style ya "demu wa kuzugia".

Ukiwa bachelor haishauriwi kula mzigo house girl kama demu wa kuzugia. ohooooooooooo utakalia bigi jii...

Naheshimu sana wanaume ambao wanajua mipaka yao... Bahati mbaya sana ni wachache maana wengi kwa kweli wadogo zao wale huwafanya watumwa katika maamuzi. Kitendo cha kuamua kuwa na mahusiano ya sex na mwanamke yeyote wa ndani huleta maumivu makubwa sana na a lot of damage pia.
 
Kwa Tz sijawahi kubahatika kutongozwa na mwanamke, huenda maeneo ninayoshinda nakupita hayana wanawake wa aina hiyo!

Ila kwa China na Urasi niliyashuhudia hayo!

Kimsingi nakubaliana na sababu zote zilizowekwa hapo juu lakini hiyo ya KUTAMANI ndio inayotawala zaidi kwa wanaume wengi!

Mkuu Yericko,

Mimi siamini kama kuna mwanaume anaishi Dar es Salaam halafu hajawahi kutongozwa. Kuna uwezekano mkubwa kuwa unatongozwa ila lugha wanayotumia kukutongoza unaielewa tofauti.

Mimi nikiwa Dar kwa kweli huwa haipiti miezi miwili bila "kufukuziwa". Ila kwa sababu sina tabia ya kula mizigo, huwa hali inakuwa salama.

Ila tuache utani, kutongozwa na mwanamke raha sana hasahasa kama mwanamke mwenyewe ni mtu anayejiheshimu. Kutongozwa na malaya huwa myeyusho...
 
Kwa Tz sijawahi kubahatika kutongozwa na mwanamke, huenda maeneo ninayoshinda nakupita hayana wanawake wa aina hiyo!

Ila kwa China na Urasi niliyashuhudia hayo!

Kimsingi nakubaliana na sababu zote zilizowekwa hapo juu lakini hiyo ya KUTAMANI ndio inayotawala zaidi kwa wanaume wengi!

Kaka, hii ipo sana mijini... Na humo mijini pia yategemea na nafasi na aina ya watu ambao unakutana nao. Kuna makundi ambayo if you hang out with, kuna wanawake huko kujitongozesha sio kazi kabisa kwao. Ndio maana hili za mwanamke kutongoza bado lina mtazamo hasi (kwa upande wa wanawake).

Ni ngumu sana mwanaume wa kibongo awe confident kwenye mahusiano na mwanamke aliyemtongoza. Else huyo kaka ni Serengeti Or wale wakulelewa.
 
Kutongoza ni kipaji, na ndio maana wengine tunaogopa kugusa mademu hapa MMU kwakuogopa ZOGO na wanajamvi.....na tukianza vujo tu, ujue lengo sio baya, ni kuongeza mke wa pili! Kwa wale wanaotaka ndoa za mitala msiogope, kizuri kula na mwenzio!
 
AshaDii naona leo umeamua kutujia kihivyo.
miaka hiyo tulikuwa tunangojea kuambiwa i love you, lakini leo hata mimi pia naweza kusema i love you na maisha yakasonga.

mengine hapo juu kivyangu hayanigusi sana.

issue ya pesa naamini kuwa atakayekuwa na pesa at that moment ndo mtakazotumia.
 
Last edited by a moderator:
Kwa uelewa wangu... Wakuzungia haipo kwa mwanamke tu, ipo na wanaume pia.

1. Hakunaga promises. Mahusiano ni living the moment.
2. Kwa jina la kiingereza maarufu kama (Booty call). Mara nyingi anakuwa wa kukidhi hamu yako ya sex.
3. Mpo wote on and off, ni aina ya mtu ambae wamfikiria inapotokea wapenzi wako wote hawapo available.
4. Ama unaweza kua nae kila mara but yupo kwa ajili ya kujaza nafasi kwa muda hadi pale the type wapenda apatikane.
5. Mara nyingi wa kuzugia (awe mwaname/mume) huwaga wapole, hawapo demanding, wapo understanding na yawezekana akatambua kabisa kuwa huwezi invest katika hayo mahusiano.

However I should add, kuna watu waliwapata watu wao kwa malengo ya kuzungia na kujikuta huyo mtu ikageuka ndio mpenzi mwenyewe wa kudumu.

Na ndege mjanja hunasa kwenye tundu bovu,
wanaume wengi sana wanaishiaga kukabwa na hawa wa kuzugia na kujikuta wamewaoa either kwa kuwaonea huruma maana hawa madem wana sifa ya kuwa very humble na kujifanya understanding hata kwa yasiyotakiwa kuunderstand

Mwisho wa siku hawa ndio wanaume wanaongoza kwa infidelity na maana hujidanganya kusettle for the less
 
ZeMarcopolo maisha yanaweza kukufanya ukafanya lolote na naona hii ni hali ya maisha inawafanya mabinti kufanya maamuzi ya ajabu ikiwa ni pamoja na kutaka pesa kabla ya kufanya lolote au kutaka pesa ili afanye manunuzi afanane na mwenzake au akamringie mwenzake na wanafanya hivyo bila kujua kuwa mwanaume atakayekuhonga ni lazima atataka malipo yanayolingana na thamani ya fedha aliyokupa au yatakayompa faida ya pesa zake
Maana hakuna cha bure na hapo ndipo unapojikuta una mwanamke wa "kuzugia" maana huna mpango nae wowote

Kuna demu mmoja alikuwa na sugar dady wake. Basi yule demu akitaka kuomba hela kwa sugar dady yaani mtu unaweza kuona aibu hata kama sio wewe unayeomba!!! Ila yeye haoni kabisa aibu.
Nadhani hii ni TOO MUCH.

Inabidi tumuombe AshaDii na wadau wengine waandike article ya jinsi ya kupiga mzinga kistaarabu. Hii ya kinoma noma inashusha thamani ya mwanamke.
 
AshaDii naona leo umeamua kutujia kihivyo.
miaka hiyo tulikuwa tunangojea kuambiwa i love you, lakini leo hata mimi pia naweza kusema i love you na maisha yakasonga.

mengine hapo juu kivyangu hayanigusi sana.

issue ya pesa naamini kuwa atakayekuwa na pesa at that moment ndo mtakazotumia.


Kama wewe mmebaki wachache sana na LAZIMA utakuwa umeshaolewa maana mtu akikutana na material inayofikiria kama wewe siku hizi hajiulizi mara mbili.

Nasikia siku hizi kitchen party wanawafundisha msimsaidie mwanaume kwenye majukumu ya kifedha ili asipate wazo la kuwa na nyumba ndogo, je ni kweli?
 
Kuna demu mmoja alikuwa na sugar dady wake. Basi yule demu akitaka kuomba hela kwa sugar dady yaani mtu unaweza kuona aibu hata kama sio wewe unayeomba!!! Ila yeye haoni kabisa aibu.
Nadhani hii ni TOO MUCH.

Inabidi tumuombe AshaDii na wadau wengine waandike article ya jinsi ya kupiga mzinga kistaarabu. Hii ya kinoma noma inashusha thamani ya mwanamke.


Mkuu kwenye suala la kupiga mzinga hakuna kuona aibu maana anajua akiona aibu mambo yake yatakuwa hayaendi
Kuna kodi ya nyumba atakuwa anawaza wakati huo au kuna gauni zuri kaliona sehem au kuna simu nzuri au wengine anataka anunuliwe hata ki- Vitz cha kutembelea au kiatu kizuri yote hayo akiona aibu imekula kwake
Suala ni namna ya uwasilishaji wa ujumbe ndo inakuwa shughuli maana wengine wanategea muda muafaka mshabaki na suti za kuzaliwa ndo analepta maombi yake ya kati kati ya shughuli analeta mambo yake wengine hata kwenye unywaji tuu anawasilisha maombi yake
May be AshaDii alete somo hapa kuwasaidia wadada namna ya kupiga mzinga
Ila ZeMarcopolo usisahau kuwa kuna wanaume nao siku hizi wanalelewa na wanapiga mizinga ya kufa mtu nafikiri hiyo tunaweza kutengeneza thread nyingine kwa hilo
 
Last edited by a moderator:
Kwa uelewa wangu... Wakuzungia haipo kwa mwanamke tu, ipo na wanaume pia.

1. Hakunaga promises. Mahusiano ni living the moment.
2. Kwa jina la kiingereza maarufu kama (Booty call). Mara nyingi anakuwa wa kukidhi hamu yako ya sex.
3. Mpo wote on and off, ni aina ya mtu ambae wamfikiria inapotokea wapenzi wako wote hawapo available.
4. Ama unaweza kua nae kila mara but yupo kwa ajili ya kujaza nafasi kwa muda hadi pale the type wapenda apatikane.
5. Mara nyingi wa kuzugia (awe mwaname/mume) huwaga wapole, hawapo demanding, wapo understanding na yawezekana akatambua kabisa kuwa huwezi invest katika hayo mahusiano.

However I should add, kuna watu waliwapata watu wao kwa malengo ya kuzungia na kujikuta huyo mtu ikageuka ndio mpenzi mwenyewe wa kudumu.

natamani nikupe lunch treat ujue!dah!
 
Back
Top Bottom