Ngalikihinja
JF-Expert Member
- Sep 1, 2009
- 34,637
- 38,026
Hivi 'wa kuzugia' anaweza akapelekea ndoa kutokea?
ha haaa, for sure I cant miss this for anything.........
ngoja niandae kiwalo changu, lol!
na kupanga mistari kabisaaaaaaa!
au sina haja tena ya kupanga mistari rafiki?
nahisi kama kazi imeshaisha kabla sijaianza....
Eeeeeh!! hapa nisaidie tu aisee,,,mimi mwenyewe free lancer Dili zangu nyingi za kimagumashi magumashi sema maisha yanasonga,Mjengo mzuri,Gari nzuri,Na watoto/wadogo zangu wanaenda shule.Nisaidie,@ ladyfurahiaMalimbuko ni kile kitu chako cha kwanza ambacho unakifanya iwe ni biashara sasa ile faida ya kwanza unayopata, unatoa sadaka, au kama uko kazini ule mshahara wako wa kwanza kuupata kama umeanza kazi mpya basi unatoa sadaka, au iwe mifugo yule mnyama wa kwanza kumfuga na akazaa wengine yule wa kwanza unamtoa sadaka, hata wanaisrael walipokuwa utumwani walimtolea malimbuko Mungu wao hivyo nawe una budi kutoa hiyo sadaka, nadhani mpaka hapo umenielewa vyema, je una jingine?
Eeeeeh!! hapa nisaidie tu aisee,,,mimi mwenyewe free lancer Dili zangu nyingi za kimagumashi magumashi sema maisha yanasonga,Mjengo mzuri,Gari nzuri,Na watoto/wadogo zangu wanaenda shule.Nisaidie,@ ladyfurahia
hahaa UNDENIABLE naomba usiwe miongoni mwa hao vijana,
kwamba umewekeana dau na Himidini unipate......
tell me ur not the one
Rafiki FP I don't want to miss anything either. Hivyo endelea tu na "maandalizi" ya pick up lines. Inabidi nikuone na nikusikie ukishusha mistari yako ya nguvu inaweza kuwa burudani ya aina yake 🙂🙂. Nitajihidi sana nisikucheke rafiki.
Himidini kaweka dau la sh ngapi,nambie basi++
atakupata tu,,chezea digital techniques za kumpata @Heavean on earth
++
Ukinipa mtoto nitakusaidia
Unamaanisha tuzae/ubebe ujauzito wangu?Unajua sometimes kiswahili nacho ...Anyways kwa nn unataka tuzae?
Sio tu napenda tuzae hata my wife naweza kutengana nae(yesu kristo sijui na yeye ni member humu huchelewi kukuta hata ni wewe)Maana kuna siku nikasahau ku-logout kaliposhika simu kakanirudishia huku kanatabasamu...Lol..Mentor ndio nani bwana! kwanza sijui yupo wapi usikute mwenzetu kalazwa au karudishwa kule dodomasijamaanisha hivyo naona umenielewa vibaya sana, ila wewe hupendi tuzae? au m..e..n..t..o..r unamuogopa?
Sio tu napenda tuzae hata my wife naweza kutengana nae(yesu kristo sijui na yeye ni member humu huchelewi kukuta hata ni wewe)Maana kuna siku nikasahau ku-logout kaliposhika simu kakanirudishia huku kanatabasamu...Lol..Mentor ndio nani bwana! kwanza sijui yupo wapi usikute mwenzetu kalazwa au karudishwa kule dodoma
Unamaanisha tuzae/ubebe ujauzito wangu?Unajua sometimes kiswahili nacho ...Anyways kwa nn unataka tuzae?
nop...sijawahi.wewe umewahi kuwa wa kuzugia? kwa mtu?
++
Ajabu moja ni kuwa hata insticts mlizojaliwa,zikuambie aliyepo mbele yako ni muongo
unazipuuzia You rely on flow of words and sound.
Hivyo grafu ya wanawake kuchezewa itazidi kupanda
++
AshaDii,
Nilidhani hili somo limedhamiria kufanya swala zima la "kula mzigo" lisiwe rahisi. Lakini kumbe kuna hiyo win-win situation. Hapo naona watu wataendelea kula mzigo kama kawa kwa sababu kumbe mabinti wenyewe wakati mwingine wanakuwa na "malengo" yao...
Hii saikolojia ya "kula mzigo" inafurahisha sana.
Lakini mimi siku hizi sili mizigo. NIMETULIA...