Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

Aina ya Wanaume WATONGOZAJI kwa vigezo vya sababu...

habari yako dada AshaDii, nami niongezee sababu nyingine:

1: Kijamii: umempeleka nyumbani mtu unayempenda lakini familia yako na ndugu zako (hasa wazazi/mawifi) hawamkubali huo mpenzi wako kwa vile haja-meet criterias 1,2,3 ... hivyo basi itakulazimu (kama akili zako ni za kushikiwa) kuanza kutafuta mtu aliye na vigezo 1,2,3 ... ingawa hii hautoli-admit in the first place kuogopa kuonekana wewe ni wapi ... but utalitekeleza involuntarily as time goes!

2: Stress/Psychological torture - Mwanaume anapokuwa na manyanyaso sana toka kwa mwenza wake/mke, mara nyingi huwa na msongo mkubwa sana wa kimawazo, na hii hupelekea kupoteza furaha na hamasa ya kimapenzi kwa mwenziwe, na matokeo yake hupelekea 1. kutafuta pango la kupunguzia stress zake (kuliwazwa) na au 2. kuwa mlevi na hivyo kuwa prone kupata mtu wa kupunguza stress naye .... ("nani kamwaga pombe yangu style ..." kwenye bars/pubs!)

pia swahiba, kwa mtazamo wangu, sababu hizo hapo chini ni more or less the same.

Mie mzima kabisa Pal... I believe you are too and am surely happy to see you. Nakubaliana na hii post... Asante kwa mchango wako. Pamoja Saana.
 
Tangu nimejiunga JF huu ndio uzi niliowahi kushudia ukichangiwa kwa heshima na adabu, kwa mchango huu naweza kukiri kuwa kwa mara ya kwanza JF imejisadifu kuwa nyumba ya wenye fikra kubwa!

Hongereni wanaJF!

Hongera sana mleta mada, AshaDii


Back to the mada!

Kuna moja nahisi umesahau:
kwamba kuna wanaotongoza kwa sababu wanatongoza tu wala hawana sababu yoyote ya maana, yaani wanatongoza as if mwanaume kaumbwa atongoze na mwanamke kaumbwa atongozwe!

Dealer... I am so humbled kwa acknowledgement zako. Na naona ni muhimu niongezee kuwa yawezekana wewe si mdau wa mara kwa mara hapa kwani huwa kunakuwa na mada ambazo zinamichango makini kama ilivyokuwa kwa hii na mifano ni mingi. Sasa nikiona hizo mada nitakuwa naku Tag..🙂


Nashukuru kwa mchango wako... Nakubali kweli kuna guys wanatongoza for the sake of kutongoza ikiwa kama namna moja wapo ya kuthibitisha his manhood.
 
ha haaaa.......
hii AshaDii ndo ipi kati ya hizo juu?
tunataka kujaribu kwa mifano, lol!
😛eace:


Hii itabidi tuikundi kwenye hizo alizo ongeza SMU, hebu msome pale juu kwenye kitengo cha "Proof" Lol. Sasa hili la kusema wote muwinda na muwindwa yupo exposed to sababu za kutongoza, sijui hii project itaenda vipi... :tongue:
 
Last edited by a moderator:
Hii itabidi tuikundi kwenye hizo alizo ongeza SMU, hebu msome pale juu kwenye kitengo cha "Proof" Lol. Sasa hili la kusema wote muwinda na muwindwa yupo exposed to sababu za kutongoza, sijui hii project itaenda vipi... :tongue:
ha haaaa, ukiiangalia hii project yetu lazima iwe ngumu sana....
na tunaweza tusipate results zinazofaa sababu wote tunajua nini kinaendelea......
inaweza ikaishia either kwenye "kuzinguana" na kukatisha project kabla ya kufikia mwisho au "kuzugana" maana hakuna atakayetaka kuonekana kashindwa....
 
ha haaaa, ukiiangalia hii project yetu lazima iwe ngumu sana....
na tunaweza tusipate results zinazofaa sababu wote tunajua nini kinaendelea......
inaweza ikaishia either kwenye "kuzinguana" na kukatisha project kabla ya kufikia mwisho au "kuzugana" maana hakuna atakayetaka kuonekana kashindwa....

Uzuri wa hii game... Inaenda iki evolve... So hapo ni kukazana tu hadi pale mtakapofika mwisho. Na hivi wote wajanja itakuwa raha kweli kweli kusoma end results za project.
 
LEO NACHANGIA KAMA NILIVOAHIDI AshaDii
naaza na hapo pa wa kuzugia
mimi kipindi changu flani cha mapito nilivokuwa nimeachana na mpenzi wangu nikaona niwe na mtu ..si unajua mkono mtupu haulambwi? ukiachwa ukiwa na mwingine around uchungu unapungua sio sawa na bure
so bahati zuri nikawa nimempata huyu bwana wa kuzugia....simpendi ,simjali...no future plan yaani sikuwa na time nae kiviile ..yaani nikijisikia kiuchungu ndo namtafuta ila yeye akinitafuta kama nipo kwenye mood nzuri maxcuses kibao
basi bwana..huyu kaka kwa kweli..tulienda nae kama miezi mitatu hivi sasa akawa anataka tunda..duh ilikuwa ngumu maana yaani alikuwa akitaka hata kunibusu tu nilikuwa naganda kama nimewekwa kwenye fridge.....mwishoni nilivorecover nikaishia zangu na life yangu...ila jamaa alikuwa mzuri kweli kwa show off
cc@Fp, Babu Dc
huo mtihani huwa mgumu huooooooo!
na kama mtu hum-feel ndo kabisaaaaaaaaaaaaaaaa.......
 
Uzuri wa hii game... Inaenda iki evolve... So hapo ni kukazana tu hadi pale mtakapofika mwisho. Na hivi wote wajanja itakuwa raha kweli kweli kusoma end results za project.
hii kitu inaweza fika mwisho kama tu mmoja ataamua kuweka ujanja pembeni......
kwa hivi tulivyo, uwezekano wa kufikia mwisho na ku-produce report itakuwa ngumu sana.
ngoja nimwulize partner BAK kama atakubali kuuza game
 
Last edited by a moderator:
LEO NACHANGIA KAMA NILIVOAHIDI AshaDii
naaza na hapo pa wa kuzugia
mimi kipindi changu flani cha mapito nilivokuwa nimeachana na mpenzi wangu nikaona niwe na mtu ..si unajua mkono mtupu haulambwi? ukiachwa ukiwa na mwingine around uchungu unapungua sio sawa na bure
so bahati zuri nikawa nimempata huyu bwana wa kuzugia....simpendi ,simjali...no future plan yaani sikuwa na time nae kiviile ..yaani nikijisikia kiuchungu ndo namtafuta ila yeye akinitafuta kama nipo kwenye mood nzuri maxcuses kibao
basi bwana..huyu kaka kwa kweli..tulienda nae kama miezi mitatu hivi sasa akawa anataka tunda..duh ilikuwa ngumu maana yaani alikuwa akitaka hata kunibusu tu nilikuwa naganda kama nimewekwa kwenye fridge.....mwishoni nilivorecover nikaishia zangu na life yangu...ila jamaa alikuwa mzuri kweli kwa show off
cc@Fp, Babu Dc

Smile sasa huyo kaka yaonyesha ni mstaarabu sana. Maana wengine vichaa... So far from the story inaashiria kuwa yawezekana aliumia ila ulipo mwambia you can't be alikuwa understanding.

Hii hali yawapitia wengi.. na kila mmoja ana namna ya kutumia ili kuweza punguza maumivu aliyo nayo. Thanks for sharing.
 
Ana ngunge (Horny) Anahitaji pa kupooza haraka

Ana hitaji kwenda kupoza hamu ya ngune alilo nalo. Pengine anakuwa hajakutana na mwanamke muda mrefu for what ever reason, na hivyo huyo mtongozwaji ndiyo akaonekana chaguo zuri la kuweza kuubali haraka bila uchelewefu wa kwenda kubanjuka. Mara nyingi hii hutokea kwa mwanamke ambae ni kazi yake hio (yaani dada poa) OR yule anayejulikana mtaani kama mama Huruma.


Hawa akina dada wa namna hii nimeshawaona wengi sana.
Nikachunguza weee.. ili nijue kilichowasibu hadi kuitwa majina kama vile "mama huruma" , "jamvi la wageni", maharage ya mbeya". Kumbe masikini kina dada wa watu wanahukumiwa kwa kosa lisilokuwa lao. Ni maumbile yao tu yaliyowaponza.
Wanakuwa na kaugonjwa fulani, nadhani kanaitwa "Mdudu wa ngono". 'Sex drive' yao iko 'very high'. Nyege za mara kwa mara zinawakamata kiasi kwamba wengine niliowahoji waliniambia kama sio kuona aibu, wako tayari hata kubaka Mwanaume. Kwa hiyo kidume kikijitokeza chenyewe, kwao ni kama neema fulani hivi - hawajivungi.
 
Mhhhh!!!! Chezeya kupenda na kupendwa weye rafiki!!! watu wengine kila jicho hutoa chozi debe!! hahahahah lol!!! 🙂🙂 Kazi haziendi!!! unaona rangi zote za hapa duniani!!!



Stepping out rafiki...Good day 🙂🙂



hii kitu inaweza fika mwisho kama tu mmoja ataamua kuweka ujanja pembeni......
kwa hivi tulivyo, uwezekano wa kufikia mwisho na ku-produce report itakuwa ngumu sana.
ngoja nimwulize partner BAK kama atakubali kuuza game
 
Last edited by a moderator:
duh....lugha hii sa zingine!

Unajua once nimeisoma nilidhani ni typing error? Ulivyoichakachua ukiisoma kama ilivyo yaani hatari tu hapo... 🙂
 
  • Thanks
Reactions: SMU
Back
Top Bottom