Ahsante MUNGU, Utumishi wameniokoa.


Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
323
Likes
3
Points
35
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
323 3 35
Ndugu zangu,

Namshukuru sana MUNGU leo nmepata kazi kupitia utumishi katika moja ya taasisi za serikali. Ningependa kuwatia moyo wenzangu kwamba msikate tamaa muendelee kutafuta na kumuomba MUNGU sababu hata mimi nmeapply kazi nyingi sana mpaka kuja kupata hii.

Nawashukuru sana kwa michango yenu coz nmeshawahi weka thread hapa ya kuomba msaada wa kupata kazi na kuna wapo walionidhihaki na walionipa moyo, nawashukuru sana.

Pia jaribuni kupitia website ya utumishi ina majibu ya usaili wa mwisho kama ulifanya. Tutaendelea kutiana moyo na kushauriana pia kupeana deal mbalimbali za kazi.
 
M

MSABAHA MWENDAPOLE

Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
19
Likes
0
Points
0
M

MSABAHA MWENDAPOLE

Member
Joined Jul 21, 2012
19 0 0
same to me namshukuru sana mungu nimepata kupitia utumishi
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
919
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 919 280
Hongera sana ndugu
 
S

Summahha

Member
Joined
Dec 16, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
S

Summahha

Member
Joined Dec 16, 2013
6 0 0
Ndugu zangu,

Namshukuru sana MUNGU leo nmepata kazi kupitia utumishi katika moja ya taasisi za serikali. Ningependa kuwatia moyo wenzangu kwamba msikate tamaa muendelee kutafuta na kumuomba MUNGU sababu hata mimi nmeapply kazi nyingi sana mpaka kuja kupata hii.

Nawashukuru sana kwa michango yenu coz nmeshawahi weka thread hapa ya kuomba msaada wa kupata kazi na kuna wapo walionidhihaki na walionipa moyo, nawashukuru sana.

Pia jaribuni kupitia website ya utumishi ina majibu ya usaili wa mwisho kama ulifanya. Tutaendelea kutiana moyo na kushauriana pia kupeana deal mbalimbali za kazi.
Hongera sana na ahsante kwa kutupa moyo sisi ambao bado tupo mawindoni. Mungu akutangulie katika majukumu hayo mapya.
 
B

BIMBILISAMAJI

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
291
Likes
1
Points
0
Age
101
B

BIMBILISAMAJI

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2013
291 1 0
Ndugu zangu,

Namshukuru sana MUNGU leo nmepata kazi kupitia utumishi katika moja ya taasisi za serikali. Ningependa kuwatia moyo wenzangu kwamba msikate tamaa muendelee kutafuta na kumuomba MUNGU sababu hata mimi nmeapply kazi nyingi sana mpaka kuja kupata hii.

Nawashukuru sana kwa michango yenu coz nmeshawahi weka thread hapa ya kuomba msaada wa kupata kazi na kuna wapo walionidhihaki na walionipa moyo, nawashukuru sana.

Pia jaribuni kupitia website ya utumishi ina majibu ya usaili wa mwisho kama ulifanya. Tutaendelea kutiana moyo na kushauriana pia kupeana deal mbalimbali za kazi.
Safii sana kijana, Hongera na usisahau kutoa sadaka kwa Mungu wako...:smile-big:
 
K

kapompola

Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
34
Likes
1
Points
15
Age
31
K

kapompola

Member
Joined Jan 6, 2013
34 1 15
hongera sana kwani wanokuziaki wamepata majibu
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,735
Likes
778
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,735 778 280
Oya Mtuflani kwanza kwema? Najua wewe ndio mara ya mwisho hii kukuona katika ili jukwaa. Utaamia majukwaa mengineyo likiwemo la MMU.

Ombi letu la Mwisho.

Hapa wengi wao/wetu ni graduates. Hatuna uzoefu ma hizi mambo. Ebu tupe sample ya vitu vifuatavyo hapa vilivyokutoa hadi UTUMISHI wakakuita japo interview.

1. CV yako. (Maana kuna jamaa anauza Software ya CV, hataki kukopesha. Ebu tupe wewe Free Sample yako).

2. Ulivoji-express kwenye Cover Letter.

Tupatie sample tu, hatuna haja na jina lako wala other personal details.
 
Last edited by a moderator:
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
323
Likes
3
Points
35
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
323 3 35
Hivi sisi tuliopita hadi mchujo wa mwosho lakini hatukufanikiwa kuitwa,,huwa wanatufikiria namna gani?? kwa wenye ujuzi na aya mambo mtuabalishe.
Niliwahi kusikia kwa mdau humu kwamba mnaingizwa kwenye database then mnakuwa na priority ya kuitwa kwenye interview. Though sina info zaidi.
 
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,647
Likes
293
Points
180
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,647 293 180
Graduate wa level gani (sekondari za kata au) hujui kuandika CV au cover letter ?

Oya Mtuflani kwanza kwema? Najua wewe ndio mara ya mwisho hii kukuona katika ili jukwaa. Utaamia majukwaa mengineyo likiwemo la MMU.

Ombi letu la Mwisho.

Hapa wengi wao/wetu ni graduates. Hatuna uzoefu ma hizi mambo. Ebu tupe sample ya vitu vifuatavyo hapa vilivyokutoa hadi UTUMISHI wakakuita japo interview.

1. CV yako. (Maana kuna jamaa anauza Software ya CV, hataki kukopesha. Ebu tupe wewe Free Sample yako).

2. Ulivoji-express kwenye Cover Letter.

Tupatie sample tu, hatuna haja na jina lako wala other personal details.
 
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
323
Likes
3
Points
35
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
323 3 35
Oya Mtuflani kwanza kwema? Najua wewe ndio mara ya mwisho hii kukuona katika ili jukwaa. Utaamia majukwaa mengineyo likiwemo la MMU.

Ombi letu la Mwisho.

Hapa wengi wao/wetu ni graduates. Hatuna uzoefu ma hizi mambo. Ebu tupe sample ya vitu vifuatavyo hapa vilivyokutoa hadi UTUMISHI wakakuita japo interview.

1. CV yako. (Maana kuna jamaa anauza Software ya CV, hataki kukopesha. Ebu tupe wewe Free Sample yako).

2. Ulivoji-express kwenye Cover Letter.

Tupatie sample tu, hatuna haja na jina lako wala other personal details.
Mkuu me ntaendelea kuwepo hapa jukwaani coz nna mengi ya kujifunza hapa sababu hili jukwaa lina waajiriwa wengi tu. Kuhusu CV yangu ni kwamba ina parts zifuatazo: personal details, education, work experience ambapo me ni graduate na nmemaliza mwaka huu but kuna kampuni nilifanya part time kwa mwaka mmoja na pia nmeweka na internships zangu nilizofanya katika kampuni mbili nyingine kwa miezi mitatu kila moja ambapo mara ya mwisho nilimaliza internship mwez October mwaka huu. Pia kunafuatiwa na part ya leadership experience ambapo nmeorodhesha nafasi mbalimbali za uongozi nilzopitia nikiwa chuo japo sio lazma kama hukua kiongozi.Then kuna part ya Trainings mbalimbali. Nafinally referees. But remember kwenye work experience usiishie kumention tu ulipofanya kazi but weka na duties na responsibilities ulizokuwa nazo hata kama ni field au internship. Jambo la muhimu kuliko yote ni kuomba na kuamini kwamba daima MUNGU anakuwazia mema.Hope umenipata.
 
Last edited by a moderator:
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,903
Likes
15,365
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,903 15,365 280
Hongereni sana but mchangie JF
 
muxin

muxin

Senior Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
176
Likes
37
Points
45
muxin

muxin

Senior Member
Joined Apr 4, 2012
176 37 45
asanteni sn wana jukwaa kwa kumtia moyo ndugu yetu japokua awali sikupata kushiriki posti zake. Kijana nakushkuru na we pia kwa kuthamini mchango wa JF Ktk maisha ako na mungu azid kubariki sn. Amen!
 
muxin

muxin

Senior Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
176
Likes
37
Points
45
muxin

muxin

Senior Member
Joined Apr 4, 2012
176 37 45
asanteni sn wana jukwaa kwa kumtia moyo ndugu yetu japokua awali sikupata kushiriki posti zake. Kijana nakushkuru na we pia kwa kuthamini mchango wa JF Ktk maisha ako na mungu azid kubariki sn. Sema Amen!
 

Forum statistics

Threads 1,249,667
Members 480,998
Posts 29,706,774