MVUMBUZI
JF-Expert Member
- Jan 8, 2011
- 5,182
- 2,330
duuuuMume akichepuka hamaanishi hakupendi , yaan mpaka anakuoa we basi ujue amechaguliwa na ukachagulika !!.
Huko tunaendaga kusafisha rungu tu .
duuuuMume akichepuka hamaanishi hakupendi , yaan mpaka anakuoa we basi ujue amechaguliwa na ukachagulika !!.
Huko tunaendaga kusafisha rungu tu .
mingi my dearUna miaka mingapi ya ndoa?
Haya yametokea sasa hivi so naombea mema tuunadhani status inazuia asirudi? Inaweza kufutwa kama ilivyofutwa ya mwanzo!!
Unataka matusi na mtoa Uzi sio[emoji16][emoji16][emoji16]Hawezi kukaa na mme huyo... Kazoea kuchepukiwa
Mmmmhumeona status whatsapp tu ukajiridhisha moja kwa moja kua ameachana na mchepuko.
kama ameachana nae kweli thats is better. ila unatakiwa ujue ofkoz lazima atumie strategy za kukuonyesha kwamba ameachana na mchepuko ili kunusuru ndoa. mbaya zaidi michepuko wa siku hizi wengi wanajua nafasi zao, ukiwanae anakuuliza mkeo hajambo, watoto? anakusaidia kuwanunulia zawadi, anaweza kuchukua simu yako akakusaidia kumwandikia wife msg nzuri ya mapenzi, na mbaya zaidi anakupa mbinu za kumzuga wife ili asijue na wife akijua, mchepuko huyohuyuo atakupa strategies za kumlainisha wife akusamehe, inawezekana mchepuko ndio amemdraftia hizo status. my point is, fanya uchunguzi yakinifu, ndipo ujiridhishe. pia iombee ndoa yako
Nime-like lakini ni uongo mtupu.wanaume sisi mpaka nakuoa na nakuita mke wangu basi tambua hata nikitoka nje ujue heshima yako ipo pale pale na upendo kwako haupungui hata chembe ila nje tunatamani tu... tunayempenda ni mke peke yake..!!!
Kwannsio kweli hata kidogo
Yaani jambo nifanye mie halafu wewe ukonclude ni uongo ?!Huo ni uwongo wa viwango vya juu
Mmmmh
hongera ! ila wanawake wengi huwa tunajisahau !kuna mdada mmoja anasemaga sipend hata kumsikia mume wangu akipumua(breathing) usku anahis kero na mzigo juu !huwa nacheka had machozi !yaan huyo ndo kurud hisia sio karne hii ! unabahati unajitambua !Not true...
Mi nikichepuka ni fantancy tu
Mie nimeshajifunza kumpa asilimia chache mwanaume
Hata japo likitokea nakuwa kama nilitegemea hivyo sishtuki sana.
Mie huko sijafika badohongera ! ila wanawake wengi huwa tunajisahau !kuna mdada mmoja anasemaga sipend hata kumsikia mume wangu akipumua(breathing) usku anahis kero na mzigo juu !huwa nacheka had machozi !yaan huyo ndo kurud hisia sio karne hii ! unabahati unajitambua !
Mwanumume akichepuka ni kwa sababu anachopata njee hakipati nyumbani.
Wake ni lazima muwe inventive na flezible in bed, na sio kila kukicha malalamiko mpaka kitandani. Wanaume ni rahisi kutawalika wao ni kama paka akishibishwa na kupapaswa kazi kweisha.
Mie huko sijafika bado
Nikifikia tu nanawa mikono nabeba sandarusi langu narudi Newala.
haha ushaambiwa we wakala wa shetan mnajitahd kumsifu shetani !we kweli boya.....status za whatsapp?? wenzako wapo inbobo
Kinachonifurahishaga na kunipa raha ni pale wanaume wanaposema kuwa eti mpaka nimekuoa ujue nakupenda kuchepuka ni kutamani tu.
Kwani wanawake nao hawatamani,Mimi mpaka kukubali kuolewa na wewe ujue ninakupenda michepuko ni tamaa tu
my ribs ! watu ma vijimambo !msimhuzunishe mwenzenu jaman !mtaambiwa ndoa zimewashinda !ohoo mara hamna ndoa !lolUyo anaweza ata status akaandika R.I.P .....kumbe anamaanisha Relationship is Peace
we kuna ma3 !Kama kakuambia kauacha huo mchepuko hyo ni geresha tu, hawa viumbe waone hv hv tu
Habari zenu wadau,
Wiki kama tatu zilizopita tulikuwa na mgogoro na mme wangu kuhusu kuwa na nyumba ndogo. Katika uchunguzi wangu nikagundua ni single mother. Alikuwa anajitahidi sn kumbembeleza mume wangu ili ampatie mahitaji mbalimbali kama kodi na ada ya mtoto wake.
So baada ya mie kugundua na kugombana na mme wangu (hapa niseme kujadiliana sijamtukana) kugombana kwa hekima, mume wangu alinibembeleza sana sio kwa kukiri moja kwa moja (wanaume hawaombi msamaha direct) akanishukuru kwa kumlinda na kanihakikishia mimi ndio chaguo la moyo wake kama ambavyo ameapa mbele ya Mungu.
Sasa basi huwa nafatilia status yake watsapp nikakuta anasikitikia mapenzi yamekufa. Akaja kuweka nyingine anasikitikia kuwa "mme wa mtu atakuchezea, atakugeuza na atafanya anavyotaka kisha atarudi kwa mkewe".Nilichogundua ni kuwa mume wangu kaachana na mchepuko wake.
Jamani michepuko mkiachwa msilalamike sana kwa kuwa nyinyi ni viburudisho tu, na ukimpata mume wa mtu usijione kuwa wewe ni zaidi sana ya mkewe.
NDOA NA IHESHIMIWE