Agnes: Natafuta dawa ya kupunguza makalio | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Agnes: Natafuta dawa ya kupunguza makalio

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyundo Kavu, Feb 9, 2012.

  1. Nyundo Kavu

    Nyundo Kavu Senior Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    SEXY lady mwenye umbo tata, anayeuza nyago kwenye video za wanamuziki wa Kizazi Kipya na filamu za Kibongo, Agnes Gerald ‘Masogange’, amesema anatafuta dawa ya kupunguza makalio yake kufuatia kuwa kero kwake.
    Akizungumza na Ijumaa jijini Dar es Salaam juzikati, Agnes alisema ameamua kusaka dawa hiyo kwani kila siku amekuwa akikumbana na wakati mgumu kutokana na umbo lake linalosababisha wanaume wapenda ngono ‘kumsalandia’ wakitaka awaonjeshe penzi lake japo kiduchu.
    “Nadhani dawa yao ni kupunguza huu mwili ili niwe kama wanawake wengine kuepuka kero, yaani hata nikitaka kwenda sehemu yoyote lazima nichukue usafiri ‘coz’ nikipanda daladala ni noma,” alisema Agnes


    Agnes: Natafuta dawa ya kupunguza makalio - Global Publishers
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    nani alimtuma kutumia dawa za kichina? Huyu wamemtigolize vya kutosha sasa tigo yake inawaka moto
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,466
    Likes Received: 28,339
    Trophy Points: 280
    Aiseee...wengine wanachokitamani yeye hakitaki!
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,427
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mbona simjui mtu huyu? ndo nani?
     
  5. King2

    King2 JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndembe Ndembe! Inye Inye.
     
  6. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 659
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    huyu ni biashara kitambo pale hostel ya KAM mwnananyamala alikuwa anatupangia muda tukaja kugundua tupo 6 jasho lilinitoka nikabwaga manyanga hii ilikuwa feb 2010 sijui sasa
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    apeleke umbea wake huko watu tuna original from god hatujishebedui yeye anajishebedua na ya kichina, asubiri yaexpire aone yatakavyolendemka kama mlenda
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    ulikuwa unatumia condom??
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    weka picha ya hayo makalio tuone.
     
  10. P

    Prince edu Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu atoe ujinga kwan hata anayo kama c kujitangaza 2!
     
  11. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,474
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  12. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ana ngwengwe huyo! Km umepita kavu ,umeumia,
     
  13. m

    muleba Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana amatako gan ya ajabu watu wana inye za maana original na zenye mvuto wa kweli na wala hawatongozwi maana wanajiheshimu ss yy kwa sbb anauza naona ndo maan anajarib kujitangaza so wapenda inye za kichina kitu hiyo ingawa mjiandae maana hamtapata joto kama kutoka inye original halooooooooooooooooooooooooo
     
  14. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii kweli Jf ni burudani yani mnanivunja mbavu zangu mie.
     
  15. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmmmh mbona hukusema tokea mwaka huo unasema leo tutajuaje kama nikwei, tuwekee picha mlivyokua mnapangwa na mlivyogundua.
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata na yeye aseme anayo wenyenayo wasemeje?
     
  17. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Read between the lines mkuu.Anasema "jasho lilimtoka" umeelewa?
     
  18. r

    raja wa raha New Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nina da ya kimasai utaiweza