After seven years hatimaye ndoa imejibu.


kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,865
Points
2,000
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,865 2,000
Nimekutana na rafiki yangu leo asubuhi huku akiwa na bashasha jingi usoni. Nikataka kufahamu, kulikoni. Akanieleza shemeji yako wiki iliopita kutwa alikuwa anakichefuchefu sasa tumetoka hospital leo. Ndoa imejibu.

Ndoa kutokujibu kwa kweli ilikuwa shubiri katika familia hii. Binadamu sio watu wema, hasa mawifi. Lakini rafiki yangu na mkewe waliziba masikio. Jamaa alipiga mikuki mwaka wa kwanza hola, pili hola, tatu hola, nne hola, tano hola, sita hola. Mikuki aikuwa na shabaha.

Mwaka huu mwanzoni nilimshauri, ale vyakula vya asili itamsaidia kurutubisha mbegu zake. Atleast kwa week ale siku nne karanga mbichi za kutosha, mboga zote za majani z ichanganywe na karanga mbichi, aachane kabisa na vyakula vya machemicals. Leo hii jamaa yupo na furaha sana na hata kuiweka picha ya wife wake kwa screen ya simu yake akisababisha mambo ya mwanamke akiwa mjamzito.

Jamani mlio katika tatizo hili, msikate tamaa. Kuleni sana karanga mbichi na ikishindikana zichangeni pesa mtumie njia ya kupandikiza ambayo ni rahisi sana.
 
HoneyBee

HoneyBee

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
703
Points
250
HoneyBee

HoneyBee

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
703 250
Hongera !

Swali, adoption ni option Bongo?

Nimekutana na rafiki yangu leo asubuhi huku akiwa na bashasha jingi usoni. Nikataka kufahamu, kulikoni. Akanieleza shemeji yako wiki iliopita kutwa alikuwa anakichefuchefu sasa tumetoka hospital leo. Ndoa imejibu.

Ndoa kutokujibu kwa kweli ilikuwa shubiri katika familia hii. Binadamu sio watu wema, hasa mawifi. Lakini rafiki yangu na mkewe waliziba masikio. Jamaa alipiga mikuki mwaka wa kwanza hola, pili hola, tatu hola, nne hola, tano hola, sita hola. Mikuki aikuwa na shabaha.

Mwaka huu mwanzoni nilimshauri, ale vyakula vya asili itamsaidia kurutubisha mbegu zake. Atleast kwa week ale siku nne karanga mbichi za kutosha, mboga zote za majani z ichanganywe na karanga mbichi, aachane kabisa na vyakula vya machemicals. Leo hii jamaa yupo na furaha sana na hata kuiweka picha ya wife wake kwa screen ya simu yake akisababisha mambo ya mwanamke akiwa mjamzito.

Jamani mlio katika tatizo hili, msikate tamaa. Kuleni sana karanga mbichi na ikishindikana zichangeni pesa mtumie njia ya kupandikiza ambayo ni rahisi sana.
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,388
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,388 1,250
nina rafiki yangu alizaaga na director wa chuo fulani wakati twasoma! ameolewa 2001, akabeba mimba ya huyo jamaa 2008, lakini mumewe yupo tu, yaani wapo tu hapo ndani na huwa sielewi kama ni ukweli yule baba hajui kuwa mtoto si wake, au ni kupretend anapretend kuficha aibu, tena mtoto ni copy director, lol! ndoa hizi, zina kazi kwa kweli! hongera kwao nways!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
Ila wanawake nao

Ndo kama alivyokuwa anasema Joti, mme mfupiii wee unapiga chepuo na Hashim Thabiti

Afu unakuja na tabasamu, ndoa imejibiwa na karanga na korosho??

nina rafiki yangu alizaaga na director wa chuo fulani wakati twasoma! ameolewa 2001, akabeba mimba ya huyo jamaa 2008, lakini mumewe yupo tu, yaani wapo tu hapo ndani na huwa sielewi kama ni ukweli yule baba hajui kuwa mtoto si wake, au ni kupretend anapretend kuficha aibu, tena mtoto ni copy director, lol! ndoa hizi, zina kazi kwa kweli! hongera kwao nways!
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,388
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,388 1,250
Ila wanawake nao

Ndo kama alivyokuwa anasema Joti, mme mfupiii wee unapiga chepuo na Hashim Thabiti

Afu unakuja na tabasamu, ndoa imejibiwa na karanga na korosho??
ila wengine ni kweli MUNGU anakuwa amewapa mtihani tu, na baada ya muda anawazawadia mtoto, ila wengi ni UONGOOOO, wanagongwa nje, wanakuja kuwadanganya waume zao watoto ni wao, kazi ipo wallahi!
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,787
Points
1,500
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,787 1,500
Mmmh, ataruka ruka zaidi pale DNA itakapojibu
Wanawake kwa kutafuta suluhu hawajambo.

Good for him !
Kwa heshima na taadhima Kongosho nakuomba udelete post hii.

Huko sasa unataka kutibua furaha ya watu!
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,271
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,271 1,225
zamani wazazi ndo walisaidia kuficha aibu hasa kama mwanaume harushi risasi mbali,baba alikuja kumwokoa ila siku hizi za JK,,,wizi mtupu,unakuta watoto wanafanana na wafanyakazi wa mkeo tu! na wanaofanana ndio wanakuwa mabesti zako na kujibatiza ma-uncle...ptuuuh
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,087
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,087 2,000
nina rafiki yangu alizaaga na director wa chuo fulani wakati twasoma! ameolewa 2001, akabeba mimba ya huyo jamaa 2008, lakini mumewe yupo tu, yaani wapo tu hapo ndani na huwa sielewi kama ni ukweli yule baba hajui kuwa mtoto si wake, au ni kupretend anapretend kuficha aibu, tena mtoto ni copy director, lol! ndoa hizi, zina kazi kwa kweli! hongera kwao nways!
labda alimuomba mkewe amsitiri...si unajua ukiwa huna cha kupoteza
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
He he he, mie nina uhakika aisee
Kopiraiti mzee mwenyewe

Na sie kwetu tuna Identity ya mzee, ukiikosa hiyo lazima uanze kutafakuri

Aaaa, banae, hizi mambo hazitabiriki... hata mi na wewe tukienda leo usishangae sio watoto wa baba zetu lol
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Mtoto ni mtoto hata asiwaze hayo ma DNA
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
ila wengine ni kweli MUNGU anakuwa amewapa mtihani tu, na baada ya muda anawazawadia mtoto, ila wengi ni UONGOOOO, wanagongwa nje, wanakuja kuwadanganya waume zao watoto ni wao, kazi ipo wallahi!
Wapo ambao wanavuka mitihani kwa kweli

Kwa heshima na taadhima Kongosho nakuomba udelete post hii.

Huko sasa unataka kutibua furaha ya watu!
Kitanda hakizai haramu

wewe una akili sana...hivi ulizaliwa wakati gani vile
Nina Phd ya maisha ya kitaa
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,613
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,613 1,225
Hongera yake, ila baada ya kujifungua si vibaya wakacheki na DNA ili kuwa na uhakika kabisa, ingawa ni zoezi gumu!
 
majany

majany

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2008
Messages
1,225
Points
1,225
majany

majany

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2008
1,225 1,225
Mama yeyoo alipopata ujauzito,nikachukua blood roup yake,na yangu,nikafanya a lay man genetics combination,nikazijua probabilities......lakini siku niliiona sura...loooh...kopi raiti kabisa na mdau mwenyewe...!!!Hata nilipokuja ku test zile probabilities zikakubali.....
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,913
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,913 2,000
zamani wazazi ndo walisaidia kuficha aibu hasa kama mwanaume harushi risasi mbali,baba alikuja kumwokoa ila siku hizi za JK,,,wizi mtupu,unakuta watoto wanafanana na wafanyakazi wa mkeo tu! na wanaofanana ndio wanakuwa mabesti zako na kujibatiza ma-uncle...ptuuuh
hata wadogo wa mwanaume walihusika. Sema wadada nao walikuwa wasiri sana, kwani mdada wa leo atakuacha? Si atakutangazia we mwanaume suruali tu?
 
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
484
Points
195
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
484 195
Ajiulize Swali; Kwanin hakupata mtoto kwa miaka sita yote iliyopita?! Kama majibu sio ya kulidhisha, bas ajue wajanja wamemsaidia. DNA test muhim sana hapo, kabla hajaletewa wa pili.
 

Forum statistics

Threads 1,296,584
Members 498,672
Posts 31,253,077
Top