After seven years hatimaye ndoa imejibu.

After seven years hatimaye ndoa imejibu.

Jamani DNA ya nini tena mtaharibu furaha yote ya ndoa, tena mie mtu akianza haya maneno ya DNA ananitafish nafsi yangu! nahisi kama huniamini.
 
Jamani DNA ya nini tena mtaharibu furaha yote ya ndoa, tena mie mtu akianza haya maneno ya DNA ananitafish nafsi yangu! nahisi kama huniamini.

unaogopa Mseto wakati unaumwa malaria...wakapime DNA maana wamama wameamua kuendesha kampeni ya kubambikiza
 
Ulikuwa na Wasiwasi Mwabulambo?

Mama yeyoo alipopata ujauzito,nikachukua blood roup yake,na yangu,nikafanya a lay man genetics combination,nikazijua probabilities......lakini siku niliiona sura...loooh...kopi raiti kabisa na mdau mwenyewe...!!!Hata nilipokuja ku test zile probabilities zikakubali.....
 
heheheheh! mtalijua jiji. Kwenu kelel mingi, nakupenda nifanyeje? Nabutua nje naleta mtoto kukutoa aibu. Wanaume wenye akili zao wakiona hivyo wanakaa kimya, nyie wa nje ndiyo mnaleta ushauri nasaha!
 
Okay, kumbe kaamua kujidanganya??

Hapo sawa.

Tumpunguzie mzigo kwani hata zamani wazee wakigundua kijana wao hawezi kumeza walimshauri mama apewe lau na mdogo wake ili kuondoa aibu katika familia ila vijana wa kileo tunajidai tuna true love kuachia ndugu mke bora mke ajiibie mwenyewe
 
Mmmh, ataruka ruka zaidi pale DNA itakapojibu
Wanawake kwa kutafuta suluhu hawajambo.

Good for him !
Usimwamshe aliyelala bana.....! Acha jamaa na yeye afurahie maisha, tabu za nini?
 
Ajiulize Swali; Kwanin hakupata mtoto kwa miaka sita yote iliyopita?! Kama majibu sio ya kulidhisha, bas ajue wajanja wamemsaidia. DNA test muhim sana hapo, kabla hajaletewa wa pili.

Chombo kibaya nadhani tusipende kuwa na negative thoughts katika hili hasa kwa wanawake, mbona jamaa anadai kala sana karanga na korosho ndo mkuki umechoma penyewe? In this case, mwanaume alikuwa na tatizo bana na kama mke angekuwa anataka mumewe asaidiwe nakwambia mwaka wa 2 au 3 tu angeshika mimba.
 
Hongera yake, ila baada ya kujifungua si vibaya wakacheki na DNA ili kuwa na uhakika kabisa, ingawa ni zoezi gumu!

jamani why DNA? mpeni tu hongera, kwani yote ni mitihani ya Mwenyezi Mungu. Ukimuomba atakupa kwa wakati wake na si wakati wako. wapo ambao wameoa huku hao wachumba ni wajawazito wakiamini mimba ni zao kumbe inawezekana kabisa si zao. So huyu jamaa hongeza zao, tena wamshukuru Mungu.
 
nina rafiki yangu alizaaga na director wa chuo fulani wakati twasoma! ameolewa 2001, akabeba mimba ya huyo jamaa 2008, lakini mumewe yupo tu, yaani wapo tu hapo ndani na huwa sielewi kama ni ukweli yule baba hajui kuwa mtoto si wake, au ni kupretend anapretend kuficha aibu, tena mtoto ni copy director, lol! ndoa hizi, zina kazi kwa kweli! hongera kwao nways!




Yawezekana huyo baba hajui kama kuna DNA Test sikuhizi!!!!!!!1
 
Mmmh, ataruka ruka zaidi pale DNA itakapojibu
Wanawake kwa kutafuta suluhu hawajambo.

Good for him !

Kongosho nawe...unataka mwenzako apate presha bila sababu kisa nini?Watu wanataka mtoto na sio DNA test bana.
 
Tumpunguzie mzigo kwani hata zamani wazee wakigundua kijana wao hawezi kumeza walimshauri mama apewe lau na mdogo wake ili kuondoa aibu katika familia ila vijana wa kileo tunajidai tuna true love kuachia ndugu mke bora mke ajiibie mwenyewe

Ati nini?
 
nina rafiki yangu alizaaga na director wa chuo fulani wakati twasoma! ameolewa 2001, akabeba mimba ya huyo jamaa 2008, lakini mumewe yupo tu, yaani wapo tu hapo ndani na huwa sielewi kama ni ukweli yule baba hajui kuwa mtoto si wake, au ni kupretend anapretend kuficha aibu, tena mtoto ni copy director, lol! ndoa hizi, zina kazi kwa kweli! hongera kwao nways!

Ndoa ndoano mwana kwetu...ukiingiza miguu yako tu ndo kitu mwake. Mauzauza yote yanakuwa poa tu maana la muhimu until death do us apart...
 
heheheheh! mtalijua jiji. Kwenu kelel mingi, nakupenda nifanyeje? Nabutua nje naleta mtoto kukutoa aibu. Wanaume wenye akili zao wakiona hivyo wanakaa kimya, nyie wa nje ndiyo mnaleta ushauri nasaha!

Ndo unachoweza kusema

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom