Afanye kazi ipi huyu?

  • Thread starter Daniel Anderson
  • Start date

Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
0
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 0 0
Wanajamvi naomba kujua mtu wa political science and public administration anaweza kufanya kazi ipi katika sector binafsi? Au yeye ni sekta ya umma tu?
Naomba kuwasilisha
 
E

Edo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
728
Likes
6
Points
33
E

Edo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
728 6 33
Vyama vya siasa na baadhi ya NGOs anaweza kuwa na nafasi huko.
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,690
Likes
211
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,690 211 160
atakuwa bodaboda
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
0
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 0 0
Vyama vya siasa na baadhi ya NGOs anaweza kuwa na nafasi huko.
HAPO KWENYE NGOs, hasa nafasi gani kwenye hizo ngos? Kwa bahati mbaya zaidi sijaona tangazo la kazi lolote linalohitaji mtu mwenye professional hiyo.
Je kwa upande wa kujiajiri ni nafasi ipi kwa taaluma hii?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Atakua mkuu wa wilaya.
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
Mkuu huyu ni graduate na bado hafahamu ni nafasi zipi anaweza fanya kazi? Ama kweli haya maajabu ya mwaka. Ila kama ndio anaingia chuo first year simlaumu kama ni graduate tayari shame on him/her
 
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,165
Likes
993
Points
280
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,165 993 280
Yaani Graduates wa kizazi chetu ni balaa, nasema kizazi chetu sababu mi mwenyewe ni graduate wa 2010 but nilibahatika kuajiriwa soon after graduation, Kuna dogo ananiuliza ye amesoma political science and philosophy hajui anatakiwa afanye kazi gani maana hajui maana ya course
yake
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
104
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 104 135
Yaani Graduates wa kizazi chetu ni balaa, nasema kizazi chetu sababu mi mwenyewe ni graduate wa 2010 but nilibahatika kuajiriwa soon after graduation, Kuna dogo ananiuliza ye amesoma political science and philosophy hajui anatakiwa afanye kazi gani maana hajui maana ya course
yake
yanawekana hayo mkuu, ni uvivu tu wa kutotaka kujua vitu kiundani. Nakumbuka nikiwa 3rd year kuna jamaa wa Bcom management sciences walipata shake kubwa sana, et hawaon field yao ktk matangazo ya kazi.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
yanawekana hayo mkuu, ni uvivu tu wa kutotaka kujua vitu kiundani. Nakumbuka nikiwa 3rd year kuna jamaa wa Bcom management sciences walipata shake kubwa sana, et hawaon field yao ktk matangazo ya kazi.
ni utoto 2,ina maana m2 unapoteza 3yrz afu hujui unatakiwa kuwa nan?
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified User
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,359
Likes
2,593
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified User
Joined Jun 4, 2011
6,359 2,593 280
Wakuu tatizo bado watu wanaenda chuo kukuu ilimradi kuwafurahisha ndugu, majirani, boyfriend,girlfriend,
mtu utasomaje kozi usiyo itaka? Je alirazimishwa kusoma?

Kwa maisha ya sasa ni hatari sana, utakuta mtu anakuuliza hivi nikimaliza nitafanya kazi gani na hapo yuko mwaka wa piliau tatu.
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
0
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 0 0
Elimu yetu ni nadharia zaidi kuliko vitendo. Hebu jiulize mtu aliyemaliza UDOM hii kozi au anayetarajia kuhitimu BA in ECONOMICS Ardhi University mwaka huu ujao wa masomo, anajua anachokisomea?
Anajua atakuwa nani mtu huyu asiye na field kabisa?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Elimu yetu ni nadharia zaidi kuliko vitendo. Hebu jiulize mtu aliyemaliza UDOM hii kozi au anayetarajia kuhitimu BA in ECONOMICS Ardhi University mwaka huu ujao wa masomo, anajua anachokisomea?
Anajua atakuwa nani mtu huyu asiye na field kabisa?
kwan BA-ECONOMICS ya ardhi nao hawaendi field?
 
Fullfigadiva J

Fullfigadiva J

Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
92
Likes
1
Points
0
Fullfigadiva J

Fullfigadiva J

Member
Joined Sep 29, 2011
92 1 0
Huyo atakuwa kama mw makamba. Naye c alisoma PSPA...............
 
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
365
Likes
4
Points
35
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
365 4 35
Tukubali tukatae kuna vyuo vina degree program zilizo outdated na hata kama mtadai iko up to date curriculum/ course taken in such degree hazifanyiwi review desa linagongwa copy hata halisomeki tena, wahadhiri wanatumia handout hiyohiyo for 5 yrs and more what do you expect?wengi tunafuata mkumbo na kutaka ufahari kuwa tupo chuo at the end unagraduate hujui unafanya kazi gani ni bora ungegundua mapema usipoteze miaka yako bure,pole mkuu,over and out
 
L

Lucky2011

New Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
L

Lucky2011

New Member
Joined Sep 21, 2011
3 0 0
du! kweli kuna vilaza wa design nyingi, sasa alisoma hiyo course ili iweje kama hajui matumiz yake
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
0
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 0 0
kwan BA-ECONOMICS ya ardhi nao hawaendi field?
HAKUNA FIELD PALE. Kuna curriculum review imefanyika ambayo pengine itawagusa mwaka wa pili na wa kwanza wanaoanza mwaka huu wa masomo lakini mwaka wa tatu hakuna kitu.
Hili ndilo balaa la elimu yetu. Nadhani ni vema kukawa na mjadala wa wazi wa elimu ya juu kitaifa ukiwahusisha wadau wote ili tuwekane sawa, vinginevyo tunateketeza elimu yetu.
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
CEO yoyote mwenye akili atamuajiri mtu mwenye Polisci than MBA.
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
0
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 0 0
Nakumbuka siku moja lecturer aliingia class kutudokeza matokeo ya test yake tuliyofanya.
Alisifu kuwa kuna baadhi ya wanafunzi walifaulu vizuri sana kwa kujibu exactly alichofundisha.
Akaenda mbali kwa kusema 'yaani wamebandika kila neno nililowaandikia kwenye lecture? Ah kweli mmenikamata!'
Kwakweli nilifadhaika kugundua jamaa anataka tukremu bila kuwa wadadisi. Elimu yetu na ajira kazi ipo.
 

Forum statistics

Threads 1,212,863
Members 461,778
Posts 28,457,046