Adhana Kupigwa Marufuku Denmark

Kwahiyo Kilwa adhana saa 11 asubuhi, wakisha swali wanaenda wapi?
Wanalala, wanaenda kazini au ?!
Waweza amka saa 11 lakini kwenda kazini au mashambani issue!
No wonder Kilwa umaskini na ujinga umekomaa!
Hizo dini nazo uzushi sana!
 
WAZUNGU Walikwishaacha biashara ya Mungu sijui YESU kitambo MAKANISA

mengi yapo kwenye matumizi mengine kabisa✍️

Lkn mizwazwa inashangilia kuzuiya kwa Adhana tu.🫎🫎🫎
Nenda kawaambie CCM waache kuapishana kwa hizo dini
 
Siku saudia ikiruhusu wakristo wajenge makanisa na kuabudu ndio siku nchi za kikirsto ziruhusu waislam kupaza adhana zao.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…