Addicted to MMU


Ground Zero

Ground Zero

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
342
Likes
0
Points
0
Ground Zero

Ground Zero

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
342 0 0
Jamani wanajf,hili jukwaa nimekuwa addicted nalo kupita kiasi. Sina tofauti na wale watumia madawa ya kulevya kama bangi. Ninaweza kulala bila kuongea na gf lakini sio kuchek jf na hasa MMU. Je hii addiction nikiendelea nayo haitaniadhiri kimahusiano? Wale walio kwenye serious relationship kama ndoa watuambie namna wanavyobalance muda wao wa kuwa na wapenzi wao na muda wa kuwa mtandaoni.
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Jamani wanajf,hili jukwaa nimekuwa addicted nalo kupita kiasi. Sina tofauti na wale watumia madawa ya kulevya kama bangi. Ninaweza kulala bila kuongea na gf lakini sio kuchek jf na hasa MMU. Je hii addiction nikiendelea nayo haitaniadhiri kimahusiano? Wale walio kwenye serious relationship kama ndoa watuambie namna wanavyobalance muda wao wa kuwa na wapenzi wao na muda wa kuwa mtandaoni.
Wewe una lako jambo..................
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Sasa bangi ipo wapi hapo?
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Wenye ndoa zetu wote tupo jf. Mume memba. Mke memba..sasa wewe mwenye gf utaachika mda sio mrefu shauri yako. Tafakari na uchukue hatua mapema!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
hii ni sifa au tusi????

jf kama bangi?????
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
Seriously speaking ground zero ana point, jf hususani mmu in particular ina addiction ni balaa,kama unatumia simu ya mkononi ndo mbaya zaidi maana mko bar wenzio wanaongelea mechi ya barcelona we bize na kasimu kako.Tujadili hii mada kwa mapana yake na tusiipotezee,inatugusa wote bana hata kama wengine watajitia hawajaathirika!
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
335
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 335 180
Jamani wanajf,hili jukwaa nimekuwa addicted nalo kupita kiasi. Sina tofauti na wale watumia madawa ya kulevya kama bangi. Ninaweza kulala bila kuongea na gf lakini sio kuchek jf na hasa MMU. Je hii addiction nikiendelea nayo haitaniadhiri kimahusiano? Wale walio kwenye serious relationship kama ndoa watuambie namna wanavyobalance muda wao wa kuwa na wapenzi wao na muda wa kuwa mtandaoni.
hIVI AVATAR YAKO IMEANDIKWAJE VILE??????
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
ha ha ha.....:spy:
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
635
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 635 280
Wenye ndoa zetu wote tupo jf. Mume memba. Mke memba..sasa wewe mwenye gf utaachika mda sio mrefu shauri yako. Tafakari na uchukue hatua mapema!
mwambie huyo! Lol! Namtafuta shemeji yako sijui kaingia jukwaa gani sahv.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
mwambie huyo! Lol! Namtafuta shemeji yako sijui kaingia jukwaa gani sahv.
sasa hizi ndo bangi zenyewe,mnatafutana kama mpo kwenye vilabu vya pombe za kienyeji..lol
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Wenye ndoa zetu wote tupo jf. Mume memba. Mke memba..sasa wewe mwenye gf utaachika mda sio mrefu shauri yako. Tafakari na uchukue hatua mapema!

Sweetlady kakangu sijamuona toka aingie anga zako.... yukwap please??
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,825
Likes
2,891
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,825 2,891 280
Seriously speaking ground zero ana point, jf hususani mmu in particular ina addiction ni balaa,kama unatumia simu ya mkononi ndo mbaya zaidi maana mko bar wenzio wanaongelea mechi ya barcelona we bize na kasimu kako.Tujadili bana hii mada kwa mapana yake na tusiipotezee,inatugusa wote bana hata kama wengine watajitia hawajaathirika!
you hv a point mkuu...mi huwa na2mia nokia ya torchi kwa shuguli zangu za cku nzima..nikirudi nyumbani ndio muda muafaka wa kuinjoy na jf...imenifanya FB na social network nyingine nizipe less priority
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
635
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 635 280
sasa hizi ndo bangi zenyewe,mnatafutana kama mpo kwenye vilabu vya pombe za kienyeji..lol
sasa mume na mke wote tupo jf sahizi. Yeye yupo chumbani mi sebuleni, unataka tutafutanaje?
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,152
Likes
1,460
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,152 1,460 280
mwenye experience na mmea atushuhudie jinsi ilivyo ngumu kupita siku bila kutumia
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Sweetlady kakangu sijamuona toka aingie anga zako.... yukwap please??
Lol... Usijali my lovely wifi...kakako yupo, tena bukheri kabisaa!..tumemaliza honeymoon jana...afu tumepangiana mida ya kuingia jf ili kulinda ndoa yetu changa...atakuja kukusalimu baadae ila uhakikishe husni hatakuwepo! Love you sana!
 

Forum statistics

Threads 1,213,559
Members 462,184
Posts 28,482,078