Acheni utani.....inauma jamani!


Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
Mumeo anatoka safarini unapotoa nguo kwa sanduku unakutana na chupi iliyochokachoka ambayo si yako. Ukiwa mwanandoa utafanyaje?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,819
Likes
46,278
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,819 46,278 280
Wewe ni shori?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Muulize ..
 
The great R

The great R

Senior Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
142
Likes
1
Points
0
The great R

The great R

Senior Member
Joined Jun 7, 2011
142 1 0
Anakuta iliyochoka ya mwanaume au mwanamke?
 
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
205
Likes
0
Points
0
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
205 0 0
kikao cha uhakika kinahtajika kusave ndoa
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Ujue ame deal na mwanamke aliyechokachoka kama chupi yenyewe,,,then unaweza kuwa mpole kama vp.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
mhhhhhhhhhhh
muulizeeeeeeeee
je mo yakooooo
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,924
Likes
3,228
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,924 3,228 280
cpendi m2 ambay hajibu unaweka thread halaf unakimbia nini sasa!
 
giningi

giningi

Member
Joined
Jun 12, 2011
Messages
52
Likes
0
Points
0
giningi

giningi

Member
Joined Jun 12, 2011
52 0 0
mwenzio nilikuta li skin tait chafuuuuuuuuuuuuu kha mpaka nikikumbuka nakula nasikia kutapika kila siku mhhhh wanaume hawa jamani WAMELAANIWA
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Mumeo anatoka safarini unapotoa nguo kwa sanduku unakutana na chupi iliyochokachoka ambayo si yako. Ukiwa mwanandoa utafanyaje?
chupi ya kike au ya kiume? Chupi ya mwizi huwa inakutwa kitandani siyo kabatini.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,139
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,139 280
akili za wanawake bana....

sasa umekuta chupi ina maana huyo hawara alirudi kwao bila chupi?
we huoni hiko ni kisa cha makusudi umefanyiwa ili ugombane na mumeo??????/

hapo kuna mwanamke kaweka chupi ,tena ambayo sio yake ili akurushe roho.....

wanawake wa kiswahili aache chupi yake ovyo ovyo ni ngumu kwa sababu za imani za kishirikina zinzotawala mambo hayo....

hiyo ni tricky.....
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
akili za wanawake bana....

sasa umekuta chupi ina maana huyo hawara alirudi kwao bila chupi?
we huoni hiko ni kisa cha makusudi umefanyiwa ili ugombane na mumeo??????/

hapo kuna mwanamke kaweka chupi ,tena ambayo sio yake ili akurushe roho.....

wanawake wa kiswahili aache chupi yake ovyo ovyo ni ngumu kwa sababu za imani za kishirikina zinzotawala mambo hayo....

hiyo ni tricky.....
Mkuu nimecheka sana!
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
simple, unamnunulia nyingine.. nimepata?
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
akili za wanawake bana....

sasa umekuta chupi ina maana huyo hawara alirudi kwao bila chupi?
we huoni hiko ni kisa cha makusudi umefanyiwa ili ugombane na mumeo??????/

hapo kuna mwanamke kaweka chupi ,tena ambayo sio yake ili akurushe roho.....

wanawake wa kiswahili aache chupi yake ovyo ovyo ni ngumu kwa sababu za imani za kishirikina zinzotawala mambo hayo....

hiyo ni tricky.....

Kama kweli umeikuta hio.... jua mumeo anataka usepe ila hana guts za kukuambia.....
 

Forum statistics

Threads 1,236,237
Members 475,029
Posts 29,251,058