hahaa hatari sana ..hayo maeneo yana uswahili uliojaa laana cjwahi kuona aiseee"""Kinachowapaisha dar ni yale majengo ya serikari na ofisi za biashara za kimataifa lakini wenyeji wake ni waswahili kuliko uswahili wenyewe nenda huko kigogo,Tandale ,magomeni ,jangwani na maeneo kibao ndio utajua uswahili wao nyumba zimejengwa slim kama za kigogo.
Changarawe huko tulikuwa tunaenda kucheza vigodoro tukimaliza prep kule uzumbeni.Changarawe, Sangasanga
ngoja niwahi ...huwa wanatafuta kajiudhaifu kadogo tu ..ili wakuporomoshee manenoFanya editing kabla wapinzan hawajaja
Maneno gani nimekula?Mkuu
mbona umekula maneno yako?
Mademu wa moro wanajiheshimi na ndio maan huwezi kuwaona,nyie mnataka muwaone wakiwa na visini tight sijui modo na manguo nguo ya hajabu hajabu ndio mjue huo mji una mademu.Hahaha.labda sio Moro ninayoifahamu Mimi.
Yale uliyosema kwenu hakuna warembo.Maneno gani nimekula?
we kijana wa Mzumbe Secondary nenda kapime afya kile kijiji cha Changarawe mademu wote mliokuwa mnakula wamekufa kwa ngomaadvance nimesoma moro......wilaya flani hivi.
nimewala sana wadada wa huko, hawajui kukataa, unamla bure bila hata senti, tena unaenda kwake unakuta kachinja na kuku kabisa unapiga supu kwanza....
shule yetu ilikuwa bording, kwa hiyo tukienda mtaan wadada walikuwa wanatuthamini sana, pia walituweka kwenye class flan hivi ni ngum kukukataa...
Mungu saidia, nimefanya uhuni sana moro....
sifa kuu ya moro, wakarimu , alafu kule kuna vitu vingi maisha sio magumu sana, changamoto ni maji yao tu full typhoid.
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]ngoja niwahi ...huwa wanatafuta kajiudhaifu kadogo tu ..ili wakuporomoshee maneno
Hahah we utakuwa mtoto wa Patel tu basi na mr.DogoMe nikiona watu wanazungumzia Moro,roho yangu inakua bariiidi..i love my city..my town
Ndio ndomana hatujisifu...ila wa Moro sasa kwa sifa tu wako vizuri.Yale uliyosema kwenu hakuna warembo.
Huyu kasoma Kwiro huko Mahenge Ulanga.we kijana wa Mzumbe Secondary nenda kapime afya kile kijiji cha Changarawe mademu wote mliokuwa mnakula wamekufa kwa ngoma
Mmmmmh.. Uzuri wa MTU haujifichi hata akivaa gunia.Mademu wa moro wanajiheshimi na ndio maan huwezi kuwaona,nyie mnataka muwaone wakiwa na visini tight sijui modo na manguo nguo ya hajabu hajabu ndio mjue huo mji una mademu.
Na shukuru umeishi moro ukiwa mwanamke ungekuwa mwanaume basi ungeshavutwa kwenye Nyumba ya Urithi kwa mwanamke maana walivyo ukichomeka huwezi kuchomoa Wako Natural mpak kwenye papa.
Unawaonea aiseeeNdio ndomana hatujisifu...ila wa Moro sasa kwa sifa tu wako vizuri.
ndio yaani acha ..kuna katoto Fulani kanaishi pale kinondoni manyanya kanaitwa maulidi chenyew kanajiita mopao nikapunga na kanaishi na wazazi wake "" aiseee ..mambo kama haya Moro hakunaWakina james wako kwao na kina kaoge walifia kwao pia.
hahaha no sijasoma forest..but nimezaliwa huko..mtaa flan hapa Nguzo kwa mbele,karibu na rock gardenHahah we utakuwa mtoto wa Patel tu basi na mr.Dogo
Hahahahah mji wa kikoloni ambao haujaendelea pekeake. Huwezi pafananisha hata na moshi kabisa!moro nikija nakuja kulima karanga na mpunga tuu hakuna kingine!!! MORO pa hovyo sana mjii umekaa kilocal sana!!!
sana sana nije kutulia kwenye mapori ya SUA