Mku Hbr naomba kujua ni kweli kuna njia ya kutoka Matombo kwenda Kilindi TangaBila kusahau Matombo
Sina hakika mkuu ila kama ipo basi itakuwa si mchezo kupitìka kwake na mvua hizìMku Hbr naomba kujua ni kweli kuna njia ya kutoka Matombo kwenda Kilindi Tanga
Sina hakika mkuu ila kama ipo basi itakuwa si mchezo kupitìka kwake na mvua hizì
Kwan ninj iwe mwisho wa dunia wakati kamji kazuri tuWewe kweli kiboko,
Hadi lumuma unaoafahamu ?
Huko ni mwishi wa dunia
Hujapewa JibuHio morogoro ninini kwan
Mku Hbr naomba kujua ni kweli kuna njia ya kutoka Matombo kwenda Kilindi Tanga