Titicomb
JF-Expert Member
- Jan 27, 2012
- 16,935
- 31,671
Mimi siamini ulijilipua ukaweka sura yako😃😃unawadanganya wenzako
Mimi siamini ulijilipua ukaweka sura yako😃😃unawadanganya wenzako
JF hakuna kazi mbovu bwashee 😁😁Pamoja na hayo yote 80% ya pisi za selfika ni mbovu mno , ila zipo nyumbu kisa kutojiamini zinadai ni kali gademitt😅
Na hiko ndio Kiwango cha juu kabisa cha kukubali upumbavu humu kwamba kisa ipo jf tudai ni kali kumbe ni nyumbu tu , humu kuna digidigi naona wamechanganyikiwa😅
Ngoja tuoneKwa ule ujazo wa Kile Kilevi cha Jana, lazima aamke na Hangover.
Alafu sasa kabla kichwa hakijakaa sawa, unaingia JF unakutana na vichambo.😃😃😃.
Dah!
Na naona wanamsuuza kweli kweli.
hahahahaha,humu humu JF ?Kuna demu mmoja ni baamedi jau sana😄😁
Hujajibu swali lwa kwamba au umejibu kikubwa?kwamba umepigaHAdi chumba kapangiwa mbezi kimara
Bila shaka unampiga jiwe la gizani 'chiranga'Mapampula na kina karungu yeye pekee ndo anawawin 😹😹😹
Basi imetosha😀Ni mtu mzima hata hiyo 40 kadanganya..!!
Shida yake hapendi kusikia ukweli, kuna kipindi alimganda ephen akamtolea nje..!!
Akajifanya kumjua binti kiziwi naye mate wangu m-Cuba akajichenga akaja kwa shes rise akamkwepa akaanzisha chuki za kumchukia hata akikuta sehemu wanamsifia anamponda 😹😹😹
List ni ndefu, kikubwa ndugu zake kina Red black wamuwahi kabla hajavua nguo..!!
hahahahahaha,huyu ni shahidi upande wa utetezi au upande wa mashtaka ?Basi imetosha😀
analeta omission na contradiction... Amsamehe tu maana sio kwa hizo spanahahahahahaha,huyu ni shahidi upande wa utetezi au upande wa mashtaka ?

hahahahahaha,shahidi upande wa utetezi au upande wa mashtaka ?Basi imetosha😀
hahahahahaha,inaonesha kulikua na NIA,ingawa maneno sio kitendoanaleta omission na contradiction... Amsamehe tu maana sio kwa hizo spana![]()
Bamia inayoharibika ukubwani inakuwaje!Bora hata chiwawa anatafuta sifa ili atrend jukwaani lakini sio min mtu mzima kisheti. Yupo kama bamia linaharibikia ukubwani..!!
Mbona mimi umenikataa na sijakusema kwa watu🏃🏃🏃🏃Sasa naelewa chuki yake dhidi ya wanawake humu🤣🤣🤣
Kibuti kibaya jamani, tena mnapiga vibuti wazee! Hamna adabu kabisa🤣
Huo ndio unaitwa utu uzima sasa.Mbona mimi umenikataa na sijakusema kwa watu🏃🏃🏃🏃
Basi tumalize huu mzozo baina yangu na wewe!Huo ndio unaitwa utu uzima sasa.
Mie ndio wa kuhangaika na wagonjwa?Mkublie wewe, wengine wameshabana mapaja.
Utafikiri amewahi umba hata kisheti, mtumzima hovyo.Bamia inayoharibika ukubwani inakuwaje!
Nakereka tu vile unakuja kuwasema wanawake wapo hivi na vile, mara mashavu mara nini. Kwa mtu mzima sio sawa, haya mambo tuwaachie 20s wafanye.