Acha na snap, kuna AI hapo mjini selfa 😊

Acha na snap, kuna AI hapo mjini selfa 😊

min -me

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2022
Posts
59,709
Reaction score
172,510
Pamoja na hayo yote 80% ya pisi za selfika ni mbovu mno , ila zipo nyumbu kisa kutojiamini zinadai ni kali gademitt😅

Na hiko ndio Kiwango cha juu kabisa cha kukubali upumbavu humu kwamba kisa ipo JF tudai ni kali , humu naona wamechanganyikiwa😅
 
Screenshot_20260924-190317~2.jpg
 
Pamoja na hayo yote 80% ya pisi za selfika ni mbovu mno , ila zipo nyumbu kisa kutojiamini zinadai ni kali gademitt😅

Na hiko ndio Kiwango cha juu kabisa cha kukubali upumbavu humu kwamba kisa ipo jf tudai ni kali kumbe ni nyumbu tu , humu kuna digidigi naona wamechanganyikiwa😅
Selfika wamekukosea Nini bwashee ? maana karibia kila nyuzi lazima uitaje Selfika
 
Back
Top Bottom