Abood avuna wanachama 30 wa chadema


C

Chimunu

Senior Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
114
Points
195
C

Chimunu

Senior Member
Joined Mar 4, 2013
114 195
Ktk mahafali ya kuwakaribisha mwaka wakwanza ambao ni makada wa ccm ktk vyuo vikuu hapa morogoro mbunge amepata kupokea wanachama kutoka chadema ambao wanasema wamechoshwa na siasa za kikanda na kidini zinazoendeshwa na mbowe na dr. Slaa
ccm oyeeee
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,458
Points
2,000
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,458 2,000
Vipi Afande Sele ameshindwa kuokoa jahazi????
 
Gobret

Gobret

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2010
Messages
320
Points
195
Gobret

Gobret

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2010
320 195
Acha umbeya wa kike. Uza sera.
 
vipik2

vipik2

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,439
Points
1,500
vipik2

vipik2

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,439 1,500
Ktk mahafali ya kuwakaribisha mwaka wakwanza ambao ni makada wa ccm ktk vyuo vikuu hapa morogoro mbunge amepata kupokea wanachama kutoka chadema ambao wanasema wamechoshwa na siasa za kikanda na kidini zinazoendeshwa na mbowe na dr. Slaa
ccm oyeeee
Nyie CCM ni vipi mnashindwa kujua kuwa watu wengi wanapenda pesa lakini sio CCM? subirini 2015
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0
Hapo ccm mmejitia kidole. Wana shida na pesa za matumizi lakini roho zao mbali na chama cha majizi
 
Z

Zawadi Ngoda

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
2,420
Points
1,500
Z

Zawadi Ngoda

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
2,420 1,500
Ktk mahafali ya kuwakaribisha mwaka wakwanza ambao ni makada wa ccm ktk vyuo vikuu hapa morogoro mbunge amepata kupokea wanachama kutoka chadema ambao wanasema wamechoshwa na siasa za kikanda na kidini zinazoendeshwa na mbowe na dr. Slaa
ccm oyeeee
Na bado, hizi zilikuwa ni mvua za rasha rasha tu. Wataendelea kuchapana bakora, na Che Che M watawavuna kirahisi.
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,947
Points
2,000
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,947 2,000
Nyie CCM ni vipi mnashindwa kujua kuwa watu wengi wanapenda pesa lakini sio CCM? subirini 2015
Kwahiyo Kamanda Afande Sele ndio atamng'oa Abood?
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,820
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,820 2,000
Ktk mahafali ya kuwakaribisha mwaka wakwanza ambao ni makada wa ccm ktk vyuo vikuu hapa morogoro mbunge amepata kupokea wanachama kutoka chadema ambao wanasema wamechoshwa na siasa za kikanda na kidini zinazoendeshwa na mbowe na dr. Slaa
ccm oyeeee
Mahafali ya kukaribisha mwaka wa kwanza??!?!???
 
C

choba

Senior Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
115
Points
195
C

choba

Senior Member
Joined Jul 9, 2012
115 195
wewe mlugulu Chimunu, unainamishwa na Abood. ndo maana mnatawaliwa bado na waarabhu. mbona hicho kitu hakipo kabisa na ni uzushi tu!!

Ktk mahafali ya kuwakaribisha mwaka wakwanza ambao ni makada wa ccm ktk vyuo vikuu hapa morogoro mbunge amepata kupokea wanachama kutoka chadema ambao wanasema wamechoshwa na siasa za kikanda na kidini zinazoendeshwa na mbowe na dr. Slaa
ccm oyeeee
 
C

choba

Senior Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
115
Points
195
C

choba

Senior Member
Joined Jul 9, 2012
115 195
Hizi ni habari za upotoshaji za huhu chimunu. Naomba msipost tena hapa. kwanza tunaacha kupanda mibasi yake kuanzia leo.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,741
Points
2,000
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,741 2,000
CCM = Chama Cha Mafisi
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 1,250
Ktk mahafali ya kuwakaribisha mwaka wakwanza ambao ni makada wa ccm ktk vyuo vikuu hapa morogoro mbunge amepata kupokea wanachama kutoka chadema ambao wanasema wamechoshwa na siasa za kikanda na kidini zinazoendeshwa na mbowe na dr. Slaa
ccm oyeeee
Duh! Hayo mahafali yakoje?
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 1,250
Ktk mahafali ya kuwakaribisha mwaka wakwanza ambao nimakada wa ccm ktk vyuo vikuu hapa morogoro mbunge amepata kupokea wanachama kutoka chadema ambao wanasema wamechoshwa na siasa za kikanda na kidini zinazoendeshwa na mbowe na dr. Slaa
ccm oyeeee
Ni makada wa CCM walikuwa wanapokewa halafu haohao wakapokewa kutoka CHADEMA. Duh!
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,820
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,820 2,000
1. Mahafali + ya kuwakaribisha + mwaka wa kwanza

2. Makada wa ccm+wanapokelewa+wakitokea Chadema.

Hii Chemistry ni ya kipekee duniani
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 1,250
1. Mahafali + ya kuwakaribisha + mwaka wa kwanza

2. Makada wa ccm+wanapokelewa+wakitokea Chadema.

Hii Chemistry ni ya kipekee duniani
Hyo ndo sample ya wasomi waliopo CCM
 
C

Chimunu

Senior Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
114
Points
195
C

Chimunu

Senior Member
Joined Mar 4, 2013
114 195
Vipi Afande Sele ameshindwa kuokoa jahazi????
hana uwezo huo uyo labda bangi
maana makada ambao wamerudisha kadi walikuwa ni viongozi wa chadema mfano isac newton chamkongo alikuwa mwenyekiti wa chadema jordan wapo pia toka mzumbe ila kwa majina sijayakamata ila hali ndo ivo
 
C

Chimunu

Senior Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
114
Points
195
C

Chimunu

Senior Member
Joined Mar 4, 2013
114 195
Ni makada wa CCM walikuwa wanapokewa halafu haohao wakapokewa kutoka CHADEMA. Duh!
yaani wapo wapya na ambao wanataka kujiunga na ccm wakitokea upinzani wanakaribishwa pia mkuu jiongeze
 
C

Chimunu

Senior Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
114
Points
195
C

Chimunu

Senior Member
Joined Mar 4, 2013
114 195
Hakika ccm imejipanga kuwatumikia wananchi
 

Forum statistics

Threads 1,283,912
Members 493,869
Posts 30,805,854
Top