Abiria tuzidishe kelele kumbe dereva anatusikia!

Abiria tuzidishe kelele kumbe dereva anatusikia!

[emoji3] [emoji3] [emoji3] daaah umenikumbusha mzee makongoro!!!!
"musukosuko wa wimbi maji yanapoingia....!!! sawa hiyo....? Hiyo si sawa derevaa wacha vituko...." daaah mkuu umenikumbusha mbali sana kumbe mzee Makongoro aliwajua madereva!!! sijui kama TBC wangali na huo wimbo baada ya tukio la leo!!!
 
Kazi ya udereva aliomba kwa unyenyekevu, mathalani walikuwapo wengi, ila kwa hila na fitina wengine walitemwa na kupewa yeye hilo lori , kwa spana na bisibisi akaingia na wengine wakimshangilia kwamba yeye ni simba wa nyika na kwamba amefuzu Rally. Abiria tunatia huruma sana, nyuso zimekosa upako na mashavu yametudorora kama utumbo wa mbuzi. Baadhi ya ndugu zake wa ukoo mmoja na makenika wake aliopanda nao kituoni pale wameanza kuhofia pia iwapo hata rejeta kama ina maji. Baadhi ya mafundi alioingia nao hawaeleweki nyuso zao na wapo abiria wanaolalamika kwamba wengine sio mafundi kweli, wamefoji ustadi, lakini nani anajali ?
Matairi yameota matege, taa zimekwaa makengeza na nafsi zimevimba kwa mdondo wa mawazo tuliyo nayo. Matapishi yamelifanya gari lizidi kunuka kwa ndani lakini kila kelele tunayopaza ni ama dereva au makenika wake wengine alioingia nao watakukamata na kukupiga ngoto.

Ramani yetu haikuonyesha njia hii, kadi ya gari ilionyesha namna ya uendeshaji na masharti ya kuzingatia, lakini wanatung'ong'a. Midomo imebabuka na visogo vimetoka nywele kwa upepo. Tunapokwenda siko lakini mingurumo ya simba na harufu ya tairi vinanipa wasiwasi itakuwaje kama tutaishiwa mafuta katikati ya nyika?

MUNGU BARIKI SAFARI YETU LABDA IPO SIKU DEREVA WETU ATASIKIA KILIO CHETU
 
Dereva kampa KONDA POMBE, KONDA kalewa POMBE, KONDA anamtapikia dereva POMBE ,dereva anampangusa KONDA half anampa POMBE tena, safar inaendelea ila abilia hawana iman
 
  • Thanks
Reactions: SDG
huwa najiuliza tu, hivi jamaa anayesemekana kuumwa moyo akidondoka leo, bashite atakuwa na mtetezi gani mwingine, atabaki na nani? atahama nchi, au atakatiza hata mwaka mmoja bila kumfuata? kwa jinsi watu walivyomchukia?
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Nawaambia members wa Jamii Forums be careful and watch it, kama mnafikiri mna freedom ya namna hii, not to that extent.

Na ole wenu hizi habari mzichapishe Frent ford.
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Natakiwa kushushwa kwenye roli?
_20170412_150047.JPG
 
Hahahahaaa Nakumbuka Wakati Tuko Sekondari Tulikuwa Tunaenda Kucheza Mpira tukiimba 'Dereva Ongeza Mwendooo '
 
Hahahahaaa Nakumbuka Wakati Tuko Sekondari Tulikuwa Tunaenda Kucheza Mpira tukiimba 'Dereva Ongeza Mwendooo '
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom