Aaliyah.

Aaliyah.

Salamander

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Posts
28,545
Reaction score
15,766
40065ac2d868d0f882127c684f8db82b
 
Kifo chake kilisababishwa na ajari ya ndege mwanzoni mwa mwaka 2000!!!!kama nimekosea nirekebisheni.
 
~We Need Resolution
~Try Again(If at first u don suxed)
~One in a million.

Timbo at his best.
 
Enzi za wakina sisqo,ja rule,2pac, dru hill, miss Eliot..etc..
 
Kifo chake kilisababishwa na ajari ya ndege mwanzoni mwa mwaka 2000!!!!kama nimekosea nirekebisheni.

Hapo kwenye maandishi mekundu ndipo ulipokosea ni ajali na si ajari...

Kuhusu kufariki mwandada huyu alifariki August 25, 2001
 
Sasa wanatengeneza movie inayohusu maisha yake mpaka kifo. Watu wanaisubiri kwa hamu waone dark side na mambo mengi wasiyoyajua, kama ndoa yake ya siri na R-Kelly wakati akiwa bado kisichana.
 
Alikuwa anatokea kisiwa cha Haiti ambacho ni maarufu kwa uchawi wakati ajali ilipomkuta. Inaaminika wanamuziki wengi weusi marekani hupenda kwenda Haiti kupata nguvu za kimiujiza kwa ajili ya umaarufu. Ndipo utashangaa nyimbo za hovyo hovyo nyingi kutoka US zinachati na kufanya wengi kujiuliza kwa nini. Mwisho wa yote wanamuziki hao hufa kiajabu ajabu au kuchanganyikiwa. Kifo cha Aaliya Pengine alikiuka masharti fulani
 
Alikuwa anatokea kisiwa cha Haiti ambacho ni maarufu kwa uchawi wakati ajali ilipomkuta. Inaaminika wanamuziki wengi weusi marekani hupenda kwenda Haiti kupata nguvu za kimiujiza kwa ajili ya umaarufu. Ndipo utashangaa nyimbo za hovyo hovyo nyingi kutoka US zinachati na kufanya wengi kujiuliza kwa nini. Mwisho wa yote wanamuziki hao hufa kiajabu ajabu au kuchanganyikiwa. Kifo cha Aaliya Pengine alikiuka masharti fulani


Hee kumbe na majuu wana kamati za ufundi??
 
Alikuwa anatokea kisiwa cha Haiti ambacho ni maarufu kwa uchawi wakati ajali ilipomkuta. Inaaminika wanamuziki wengi weusi marekani hupenda kwenda Haiti kupata nguvu za kimiujiza kwa ajili ya umaarufu. Ndipo utashangaa nyimbo za hovyo hovyo nyingi kutoka US zinachati na kufanya wengi kujiuliza kwa nini. Mwisho wa yote wanamuziki hao hufa kiajabu ajabu au kuchanganyikiwa. Kifo cha Aaliya Pengine alikiuka masharti fulani

Acha kuamini nguvu za giza ndugu yangu, zitakuchelesha sana maisha haya, we utaamini vipi misukule usiyoiona?
Ndio maana dokta Manyaunyau anachukua hela zenye zote za nyumba za urithi.
 
R.I.P nilikupenda ila Mungu alikupenda zaidi
 
Acha kuamini nguvu za giza ndugu yangu, zitakuchelesha sana maisha haya, we utaamini vipi misukule usiyoiona?
Ndio maana dokta Manyaunyau anachukua hela zenye zote za nyumba za urithi.

kama huamini uchawi maana yake huamini uwepo wa mungu
 
Back
Top Bottom