Aaliyah.

Aaliyah.

Kifo chake kilisababishwa na ajari ya ndege mwanzoni mwa mwaka 2000!!!!kama nimekosea nirekebisheni.

halafu kwa kuongeza tu ( put the record straight ),alianza kuuchezea "mpododo" wa R Kelly tangu akiwa na umri wa miaka 15-16.media na mashabiki wa mziki walipo muandama juu uhusiano huo,akatoa track "Age Ain't Nothing but a Number",kwa tafsiri isiyo rasmi :tofauti ya umri mkubwa au mdogo ktk mahusiano sio tatizo,zile ni namba tu.
RIP Aaliyah
 
40065ac2d868d0f882127c684f8db82b
rip bishosti kidawa..
 
kama huamini uchawi maana yake huamini uwepo wa mungu

Hataki kuamini uchawi wakati dini anayoiamini inatambua uwepo wa uchawi duniani. Hahahaaa. Waswahili wana mambo bana.
 
kama huamini uchawi maana yake huamini uwepo wa mungu

Mungu na uchawi vyote sawa tu, imaginations ambazo aziniingii akilini, watu wanaongea ongea tu mambo yasio na uhakika. Bora nile ugali wangu nilale tu.
 
Nasikiliza old school radio1 wamegonga track yake "More Than A Woman" nice track.
 
Kifo chake kilisababishwa na ajari ya ndege mwanzoni mwa mwaka 2000!!!!kama nimekosea nirekebisheni.

Ka avatar kako majanga ya wenzako ! Ama kweli kufa kufaana, wengine wameifanya ndio wallpaper kwenye visim! Vyao
 
Back
Top Bottom