Mwenye thread anajiita Heaven on Earth... Hapo juu wengi wamemfupisha kama (HOE). Japo ina maana nyingine, but chukulia tu kama ufupisho wa Heaven On Earth.Seriously? Hoe?
Katika thread zilizoniumiza moyo ni hii,ilinitokea kwa wife wangu, sitosahau..!!!
Imagine mke wako anafariki upo pembeni ya kitanda , ana kata roho huku akisisitiza upendo wake juu yako, aisee, we acha tu..!Pole my
Biblia inaeleza kile kinachotokea baada ya kifo na kile ambacho Mungu atafanya Kwa wafu wakati ujaoI wish we knew where we're heading after death, the mystery is so disturbing to be honest. That's one of the reasons one wouldn't think of the so called almighty...the sh!t is just a blow to humankind, death..wtf!!
Asante, nimetoroka kazini nagegeda kidogo. Bora huyu binti ana huruma..!!Pole mpendwa
Pole sana!Nadhani tabia zako Nazo zilichangia!Unatoroka kazin unaenda kugegeda?Asante, nimetoroka kazini nagegeda kidogo. Bora huyu binti ana huruma..!!
Ata mimi pia ninataka kujua... Tujifunze kwa yote... Ata msibani uwaga wanasema marehemu alikua anasumbuliwa na kitu flani kwa mda flani..Mi nataka kujua pia. !?
The fact that it is shared...then it is good to know Why!?
Bila kutuelezea nini kimemfisha uzi haujakamilika kabisa.She kept it as a secret... Very few people in her life ndio tulifaham. She had reasons for that.. Good ones
Na mimi ndio maana sijataja hilo.. Nimeheshim jambo ambalo alilisimamia enzi za uhai wake.
wote sisi ni watu wazima humu jamani.ukiona mtu maarufu au asiye maarufu umeambiwa amefariki halafu huambiwi aina ya ugonjwa ujue ni huu.Bila kutuelezea nini kimemfisha uzi haujakamilika kabisa.
Na kwa tafsiri rahisi alikuwa anaumwa AIDS, sababu ndio gonjwa pekee watu wasilopenda kujulikana wanaumwa ama limewaua ndugu zao.
Ungetuzuga hata kansa ndio imemchukua ila kuacha blank ni kama umetuambia jibu sahihi.
Love to each other bradhaMzee ungeondoka tu,
Swalehe ningemlea
Bila kusahau mama yake pia ningemtunza
Duh pole Sana mkuuKatika thread zilizoniumiza moyo ni hii,ilinitokea kwa wife wangu, sitosahau..!!!