Kifo kisikieni tu jamani kisitokee kwa mtu wa karibu yako it's really Hurt jamani.
Kuhusu ndoto. Kuna ndoto nilikua naziota mara kwa mara kuanzia late April mwaka huu.. kila siku nilikua namuota Marehe Baba Mkubwa ananiita yaani adi naogopa. Kipindi hiko Mke wake (Mamkubwa/Mama angu mlezi) alikua anaumwa sana, alipelekwa Hospital ya maweni kigoma nikawa najisemea ngoja akitoka Hospital ndio niongee nae, kila siku najisemea hvo.. naulizia tu yu hali gani wanasema kiasi yuko Good. Ijumaa saa mbili usiku Tarehe 10 May 2019 Baba ananipigia simu ananiambia "Dogo Mama ako kafariki, nkauliza mama Gani (Nina kama mama wa 4 hv) Mama ako mkubwa. wee sijui nilitupa simu muda gani nalia kwa sauti ila machozi hayotokiiii.. Uchungu jamani usikie tu. Ni mama alie nilie toka Nina 6 yrs mpaka nakua mtu mzima, na hakua na mtoto mwingine zaidi yangu.
Baadae nikaanza kumuota kila siku, kila siku namuota namwambia mzee ananiambia punguza kumuwaza.. najitahidi ila wapi naota tuko nae tunaongea,mara tuna kula..
Siku nyingine nikamuota marehemu bamkubwa tena, yaani nimemuota usiku saa 12 asubuhi baba ananitumia sms Bibi yako kafariki (mzaa mama) hiyo ilikua Alhamis June 5 2019. Nikaanza kuogopa ndoto za kumuota huyu mzee. Mambo yakapita ila kwa wiki angalau namuota mara nne mama mkubwa marehemu.
July nilikua kumtembelea Bamdogo angu Dar.. nikamuotaga tena Baba mkubwa asee siku hyo sikua na amani karibia wki nzima nawaza nini kitatokea..Najiambia ni ndoto tu haihusiani na matukio ya vifo. Tarehe 21 nikaenda kumtembelea ndugu yangu mwingine nimekaa kesho Simu napigiwa naambiwa fanya haraka nenda kaangalie nyumba Baba ako mdogo kapata ajali Temeke kapelekwa Muhimbili.. Nilipigwa na ganzi aseee.. Mtu nimemwacha mzima home naambiwa hajitambui muda wowote anaweza kukata kamba. Asee ilikua siku ngumu mno kwangu adi nilikua naogopa simu ikiiita.. hiyo ilikua Jumatatu trehe 22 mwezi July 2019. Mungu mkubwa Bamdogo bado hai leo ila yuko muhimbili bado mgu umevunjika na kichwani kuna shida kidogo.
Leo uskku tena nimeota tena kifo cha mtu ila nawaambia waniambie ni nani hawasemi...Yaani naogopa mno.
Sijui kuna Connection gani kati ya haya matukio na hizi ndoto