Jobless_Billionaire
JF-Expert Member
- Aug 9, 2022
- 5,597
- 14,153
Ngoja aajje akunyeeHuu uzi sijausoma wote, nimesoma paragraph ya kwanza na ya mwisho.... In general ushoga na usagaji ni kitu kibaya sana... Mwandishi jitahidi kulinda mgongo.
Ngoja aajje akunyeeHuu uzi sijausoma wote, nimesoma paragraph ya kwanza na ya mwisho.... In general ushoga na usagaji ni kitu kibaya sana... Mwandishi jitahidi kulinda mgongo.
Kwa hyo na ww unasaga na kukoboa....au hujamuelewa?Sifa zote ninazo kasoro ukali 😅
Kaelezea sifa za mwanaume hapo juu mzee ila kasema date na mwanamke inakuwa nzuri kuliko ya mwanaume.Kwa hyo na ww unasaga na kukoboa....au hujamuelewa?
Hizo sifa za huyo mwanaume aliemuelezea unazijua?Kaelezea sifa za mwanaume hapo juu mzee ila kasema date na mwanamke inakuwa nzuri kuliko ya mwanaume.
Wewe ni mgumu kuelewa ni bora hata DoumbiaKaelezea sifa za mwanaume hapo juu mzee ila kasema date na mwanamke inakuwa nzuri kuliko ya mwanaume.
Kaelezea hapo mm ndevu ninazo nipo smart hilo halina pingamiziHizo sifa za huyo mwanaume aliemuelezea unazijua?
Ni sawa nieleweshe nieleweWewe ni mgumu kuelewa ni bora hata Doumbia
I don't love you anymore 🤨NB: Binafsi a date na Mwanamke ni amazing zaidi kuliko a date na Mwanaume, it was fun but it was not enough.
Mbona pale juu alisema handsome?Sasa afafanue nini si anakulana na wanawake wenzie ndio anaenjoy zaidi wakigusana visimi vyao na kupigana vidole huku wakiendelea kulambana, wewe unataka akufafanulie nini kingine?
Yeye alifanya dating ya ke+me= ambayo ni nzuri ila haikuwa na mashiko ila huwa akifanya dating ya ke + ke= ana enjoy zaidi.Ni sawa nieleweshe nielewe
Kadumu na ufagio asisahauYeye alifanya dating ya ke+me= ambayo ni nzuri ila haikuwa na mashiko ila huwa akifanya dating ya ke + ke= ana enjoy zaidi.
Kama hujaelewa tena kanunue kidaftari kidogo,penseli na kiftio.
Mm nilikosea wapi ?Yeye alifanya dating ya ke+me= ambayo ni nzuri ila haikuwa na mashiko ila huwa akifanya dating ya ke + ke= ana enjoy zaidi.
Kama hujaelewa tena kanunue kidaftari kidogo,penseli na kiftio.
InabidiKadumu na ufagio asisahau
HukujiongezaMm nilikosea wapi ?
Sehemu gani ?Hukujiongeza