25 worst password of 2012


nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,927
Likes
46
Points
145
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,927 46 145
et hz ndo worst pasword wanazotumia many userz hasa kwenye mitandao.....

n.JPG


# Password --- Change from 2011
1 password _____________ Unchanged
2 123456 _______________ Unchanged
3 12345678 _____________ Unchanged
4 abc123 _______________ Up 1
5 qwerty ________________ Down 1
6 monkey _______________ Unchanged
7 letmein ______________Up 1
8 dragon _______________ Up 2
9 111111 _______________ Up 3
10 baseball _______________ Up 1
11 iloveyou ______________ Up 2
12 trustno1 _____________ Down 3
13 1234567 _______________Down 6
14 sunshine _______________ Up 1
15 master ______________ Down 1
16 123123 ______________ Up 4
17 welcome ___________ New
18 shadow ___________Up 1
19 ashley ____________Down 3
20 football___________ Up 5
21 jesus ____________ New
22 michael _____________ Up 2
23 ninja -------- New
24 mustang------- New
25 password1-------- New


Via splash data
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,095
Likes
8,829
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,095 8,829 280
sijaelewa kitu, sijui ndo huu umaimuna
kuna kitu kinaitwa brute force hii ni aina ya kizamani ya kuhack kwa kuguess password.

Kuna software kama brutus ambazo hurahisisha hayo mambo.

Kabla ya kuanza kuguess password kuna password common kama alizotaja nurbert ambazo hacker anaanza nazo.

So hio ni kama thread inayotaja hizo password na hata apa jf wapo watu kibao wanazitumia incase akija anonymous mmoja humu ujue hawaponi.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
215
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 215 160
kuna kitu kinaitwa brute force hii ni aina ya kizamani ya kuhack kwa kuguess password.

Kuna software kama brutus ambazo hurahisisha hayo mambo.

Kabla ya kuanza kuguess password kuna password common kama alizotaja nurbert ambazo hacker anaanza nazo.

So hio ni kama thread inayotaja hizo password na hata apa jf wapo watu kibao wanazitumia incase akija anonymous mmoja humu ujue hawaponi.
Umenifumbua macho mkuu, mie kwenye teknolojia hiyo ni mtupu sana
 
NingaR

NingaR

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2012
Messages
2,833
Likes
25
Points
145
NingaR

NingaR

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2012
2,833 25 145
aisee hapo penye 123456 miaka ile naanza kufubgua E-mail ndo palikua penyewe
 
NingaR

NingaR

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2012
Messages
2,833
Likes
25
Points
145
NingaR

NingaR

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2012
2,833 25 145
Haha... Anonymos wasinge kuacha ww...

mkuu wewe pasword ya kwanza ulianza na micombination ya kutisha?? me wala sikua na tabu hiyo ndo nlikua naikumbuka, lakini sasa combination ya password yangu ya yahuu ina 5*
 
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
1,927
Likes
46
Points
145
nurbert

nurbert

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
1,927 46 145

mkuu wewe pasword ya kwanza ulianza na micombination ya kutisha?? me wala sikua na tabu hiyo ndo nlikua naikumbuka, lakini sasa combination ya password yangu ya yahuu ina 5*
Haha mm nliweka jna la kaka angu.. Na hakujuaa nmekuja kubadili 2010 aliposhtukia mchezo... Then kwasasa bado sio 5 star but huwezi kui guess coz ni sentensi
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
Password za waswahili nyingi hazitamkiki!
 
J

john hotsam da1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
400
Likes
30
Points
45
J

john hotsam da1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
400 30 45
nlishawah kumfungulia mtu email na password namba 11
 
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
1,967
Likes
702
Points
280
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
1,967 702 280
kwenye internet hakuna siri habari ndiyo hiyo....hasa wakijua IP anuani ndio kabisaaa upo ' Uchi '........Nothing will hapen immediatly
 
Aqua

Aqua

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
1,455
Likes
581
Points
280
Aqua

Aqua

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
1,455 581 280
kwenye internet hakuna siri habari ndiyo hiyo....hasa wakijua IP anuani ndio kabisaaa upo ' Uchi '........Nothing will hapen immediatly
Kaka siri zipo kwa baadhi wenye uwezo wa kununua device na software za kuongeza security.Kampuni nyingi hazina uwezo wa kununua vitu hivyo,nitakupa mfano wengi wanaingia kwenye network za kampuni zao kwa kutumia password tu('what you know').Kuna kampuni ambazo ziko serious na security wanatumia more advanced security ukiacha biometry("who you are" vitu kama finger scan,iris scan,palm scan)wanatumia kitu kinachofanya kazi kama kadi ta ATM,unakuwa na kadi na password.
User anapewa token ambayo inakuwa ina random numbers zinabadilika kila baada ya say 60sec,ili kulogin unaweka number ambayo haibadiliki(inakuwa ni siri yako) ikifuatiwa na number zinazo onekana kwenye token yako kwa muda ule.Then unapata access,ila watu wengi 'security hawaijui' password zao ni kama
123456,juna la mpenzi wake,tarehe yake ya kuzaliwa,kijiji anachotoka,jina la mtoto wake kipenzi n.k
Kwa sababu security ni gharama na wanaotoa pesa wengi hawajui umuhimu wa security ktk network zao,basi watu wa IT wanafanya kulingana na budget iliyopo.
Check info about how RADIUS protocol works,you can get something.
 
EMPTY

EMPTY

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
943
Likes
988
Points
180
EMPTY

EMPTY

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2011
943 988 180
Mimi nilipoanza nilianza na ile ambayo ukifungua "HELP CENTER" katika topic ya "KU- CREATE A STRONG PASSWORD" wanakuonyesha kama ni ya mfano.
Nilipokuwa na uzoefu nikaanza na na hizi kisSm0„6@$$ na zenye kufanana na hizo!!
CHONDE CHONDE MUSIJE HACK MY JF ACCOUNT, PASSWORD NI SENTENSI YA MATUSI. USIJE UKANILAUMU, KAZI KWENU.
 
M

Mayu

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2010
Messages
666
Likes
78
Points
45
M

Mayu

JF-Expert Member
Joined May 11, 2010
666 78 45
nilianza naqwerty, hivi sasa ni bonge la tusi yaani huwezi kuthubutu........
 
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
1,967
Likes
702
Points
280
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
1,967 702 280
Kaka usemayo ni ya kumchewesha mwizi tu ni kama vile umeweka mageti mengi mlangoni Mwizi asiingie ndani lakini akipata muda wa kubomoa anaingiBado nasisitiza kwenye Net hakuna Siri ni swala la language gani na Code tu.......


MFALME JUHA YUKO UCHI NANI KAMUONA?
Kaka siri zipo kwa baadhi wenye uwezo wa kununua device na software za kuongeza security.Kampuni nyingi hazina uwezo wa kununua vitu hivyo,nitakupa mfano wengi wanaingia kwenye network za kampuni zao kwa kutumia password tu('what you know').Kuna kampuni ambazo ziko serious na security wanatumia more advanced security ukiacha biometry("who you are" vitu kama finger scan,iris scan,palm scan)wanatumia kitu kinachofanya kazi kama kadi ta ATM,unakuwa na kadi na password.
User anapewa token ambayo inakuwa ina random numbers zinabadilika kila baada ya say 60sec,ili kulogin unaweka number ambayo haibadiliki(inakuwa ni siri yako) ikifuatiwa na number zinazo onekana kwenye token yako kwa muda ule.Then unapata access,ila watu wengi 'security hawaijui' password zao ni kama
123456,juna la mpenzi wake,tarehe yake ya kuzaliwa,kijiji anachotoka,jina la mtoto wake kipenzi n.k
Kwa sababu security ni gharama na wanaotoa pesa wengi hawajui umuhimu wa security ktk network zao,basi watu wa IT wanafanya kulingana na budget iliyopo.
Check info about how RADIUS protocol works,you can get something.
 
Aqua

Aqua

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
1,455
Likes
581
Points
280
Aqua

Aqua

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
1,455 581 280
Kaka usemayo ni ya kumchewesha mwizi tu ni kama vile umeweka mageti mengi mlangoni Mwizi asiingie ndani lakini akipata muda wa kubomoa anaingiBado nasisitiza kwenye Net hakuna Siri ni swala la language gani na Code tu.......


MFALME JUHA YUKO UCHI NANI KAMUONA?
Of-course in a long run uko sahihi.Hakuna total security ila ugumu wa kubypass system au software unatofautia kutoka moja mpaka nyingine kwa wakati husika.Much appreciation.
 

Forum statistics

Threads 1,215,749
Members 463,375
Posts 28,558,355