Pdidy
Platinum Member
- Nov 22, 2007
- 61,918
- 38,234
Mi nilitabiri ft drwdaaaaaah nipeni maua yangu jamani kila nilichotabiri humu kimetokea
Etc time mpe 🇪🇸
Leoo mwendoo wa kusulubiwa
Mi nilitabiri ft drwdaaaaaah nipeni maua yangu jamani kila nilichotabiri humu kimetokea
Parades kamkaba Gavi kama mtoto wakeArgentina acheni vurugu.
Ebo
Gen Z wa Barça kaifanya Spain ichukue ubingwa. Hii ni shangwe kwa mashabiki wa Messi na BarçaMkiambiwa huu ni ulimwengu wa Gen Z muwe mnaelewa team andunje 😹
Bado CCM nao ipo siku wataachia chuma zitafungwa..!! 😹
😂😂😂 Leo najua mkuu una furaha sana aiseeGive me a penalty or I'll retire
View attachment 3633052
Yaani Ronaldo anazidiwa WC hadi na YANINI JAMANIGen Z wa Barça kaifanya Spain ichukue ubingwa. Hii ni shangwe kwa mashabiki wa Messi na Barça
Yamal katangulia kubeba WC kabla ya Ronaldo
Wachezaji 8 wa Barça waliokuwa kenye kikosi cha Spain wamebeba WC
Visca el Barça i Visca Catalunya!
Mbappe au Kane.Balon dior tunampa nani yamal au ndembele
ila fresh ronado anarudi tena 2030 akiwa na miaka 45 lazima abebe kombeGen Z wa Barça kaifanya Spain ichukue ubingwa. Hii ni shangwe kwa mashabiki wa Messi na Barça
Yamal katangulia kubeba WC kabla ya Ronaldo
Wachezaji 8 wa Barça waliokuwa kenye kikosi cha Spain wamebeba WC
Visca el Barça i Visca Catalunya!
Baba mipenati ya Bure
..bingwa wa ndondo cupFrance bingwa. Bookmark this.
We jamaa bhana...Give me a penalty or I'll retire
View attachment 3633052
Haishangazi na sio jipya...Yamin Yamal at the age 19 anakuwa bingwa wa dunia.
😂😂😂😂Kwakuwa tumeanza extra time, acha kichafuke tuone namna gani tunaenda kubeba taji
Ooh kumbe mambo yenyewe ndo yapo hivyo?Wangeshinda tungesikia ,Rais wao ni myahudi 😅😅😅 Argentina anamuunga mkono Israel kwa hiyo kabarikiwa ..
Naona post zimezimwa mpaka sasa 😅😅😅Walishaanza leo wanasapot Argentina mayahudi wote.