2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Reports says he entered his bathroom closed the door and hanged himself😭💔
IMG_0844.jpeg
 
Yaani huwa nashangaa haters kwa kusema Messi anabebwa. Yaani wanafikiri uwezo alionao ni mdogo.

Wanaabudu uwezo mkubwa wa CR7.Alafu angalia Ronaldo kamzidi nini Messi zaidi ya umri,mechi nyingi,na magoli 57 kwenye tofauti ya mechi 130+
Na UEFA 1

Yaani ubebwe na FIFA kwenye career yako na FIFA wakupe magoli 920+, Huna uwezo hata kidogo, Ballon D'or 8 bila kuonyesha chochote uwanjani. Uongoze tuzo za ufungaji bora Bara la ulaya na haujui lolote.

World cup under 20 na World cup 2022 zote upewe wewe tu bila kuwa na uwezo wowote.

Wivu ukizidi unakuwa uchawi. Kam hizo data zote ni za kuoewa na FIFA naamini Messi ana uwezo mdogo sana na CR7 ni bora zaidi.
Mashabiki wa Ronaldo wapo kama mashabiki wa Simba wana akili finyu sana. Na huyo scar ni shabiki wa simba pia, simba wanaamini kila mechi yanga anayoshinda kanunua mechi. Hadi ile mechi na Beruizidad wanaamini yanga walininua. Aisee. Their stupidity is Uncontested
Kuna mtu anaitwa Kipenzi Changu ni mfano sahihi ya jinsi shabiki wa simba ni stupid to the bone
1000059343.jpg

1000059804.jpg
 
Leo tena wajukuu wa kikongwe penaldo jiandaeni visukari na presha kupanda, mtapasuka na chuki zenu.
GOAT 🐐 MESSI leo anabebwa na atabebeka vizuri kabisa, yaani hii inaitwa ukinuna unapigwa ukijichekesha unapigwa.
Penaldo saahizi yupo ananyonyesha watoto huko putugo
 
Nimeshangaa kuona huyu dogo amechukua tuzo ya Man of the match
1783795301379.png


Nilitaka kurudia maneno yangu yale yale lakini nilipokumbuka hili tukio la huyu producer ambaye ni raia wa Argentina Bizzarap, nabaki najiuzlia kwanini nyinyi hamtaki kukubaliana na huu ukweli?
1783795569194.png


Huyu jamaa alipewa jukumu la kumkabidhi tuzo mchezaji bora wa mechi, kwenye mechi kati ya Argentina na Egypt.

Shida sio kumkabidhi tuzo, shida ilikuwa ni maneno yake aliyoyaongea baada ya kumkabidhi tuzo alisema "Waliniambia tangu jana kuwa ilibidi nimpe tuzo hii Messi."

Then baadaye alivyostuka kuona amezingua akaja kusema "Au kwa yeyote atakayekuwa mchezaji bora wa mechi."
 
Mashabiki wa Ronaldo wapo kama mashabiki wa Simba wana akili finyu sana. Na huyo scar ni shabiki wa simba pia, simba wanaamini kila mechi yanga anayoshinda kanunua mechi. Hadi ile mechi na Beruizidad wanaamini yanga walininua. Aisee. Their stupidity is Uncontested
Kuna mtu anaitwa Kipenzi Changu ni mfano sahihi ya jinsi shabiki wa simba ni stupid to the bone
View attachment 3627249
View attachment 3627250
Uwe na heshima kwa Simba 🐸 🐸 🐸
 
Wameamua kucheza nje ya uwanja hao maana dimbani La Pulga anapiga utosini tu....
Issue alio report Molina imewavua Nguo Argentina na FIFA wekeni ushabiki pembeni

- Siku 9 kabla ya fainali world cup 2022 shirkisho la Argentina liliwapa haki za kibiashara kampuni ya Kitalii ya Miami, na kuwapa mapato ya timu ya Taifa.

- kampuni hio ilikua na umri wa miezi mitatu Tu, aka ilitengenezwa Muda mfupi kabla ya world cup.

- hela kutoka FIFA zaidi ya Bilioni 100, hela za Conmebol zaidi ya Bilioni 24 na hela nyengine mbalimbali toka kwa wadhamini zilipita moja moja kwenda hio kampuni ya Utalii, Chama cha soka cha Argentina hakikupokea.

- hio kampuni ikasambaza hizo hela kwenye haven mbalimbali Duniani kama Monaco, Virginia island etc

Hebu nieleze kama mtoto mdogo vile, why hela za shirkisho la Argentina zote zisiwekwe shirkisho Lao zitakatishwe Dunia nzima na FIFA wakishiriki?

Bado Molina anaendelea kutujuza tupo tunasubiria.

Wanaotaka ushahidi wa video Molina akielezea huu hapa, masaa 4 yaliyopita hii habari kaitoa.


View: https://m.youtube.com/watch?v=H6eUiFtYN84
 
Issue alio report Molina imewavua Nguo Argentina na FIFA wekeni ushabiki pembeni

- Siku 9 kabla ya fainali world cup 2022 shirkisho la Argentina liliwapa haki za kibiashara kampuni ya Kitalii ya Miami, na kuwapa mapato ya timu ya Taifa.

- kampuni hio ilikua na umri wa miezi mitatu Tu, aka ilitengenezwa Muda mfupi kabla ya world cup.

- hela kutoka FIFA zaidi ya Bilioni 100, hela za Conmebol zaidi ya Bilioni 24 na hela nyengine mbalimbali toka kwa wadhamini zilipita moja moja kwenda hio kampuni ya Utalii, Chama cha soka cha Argentina hakikupokea.

- hio kampuni ikasambaza hizo hela kwenye haven mbalimbali Duniani kama Monaco, Virginia island etc

Hebu nieleze kama mtoto mdogo vile, why hela za shirkisho la Argentina zote zisiwekwe shirkisho Lao zitakatishwe Dunia nzima na FIFA wakishiriki?

Bado Molina anaendelea kutujuza tupo tunasubiria.

Wanaotaka ushahidi wa video Molina akielezea huu hapa, masaa 4 yaliyopita hii habari kaitoa.


View: https://m.youtube.com/watch?v=H6eUiFtYN84

Maelezo yako yanasema hiyo kampuni ilipokea hela kutoka Fifa bila shirikisho kuhusika, hizo pesa zilipelekwa kwa ajili ya nini ?.…
 
Issue alio report Molina imewavua Nguo Argentina na FIFA wekeni ushabiki pembeni

- Siku 9 kabla ya fainali world cup 2022 shirkisho la Argentina liliwapa haki za kibiashara kampuni ya Kitalii ya Miami, na kuwapa mapato ya timu ya Taifa.

- kampuni hio ilikua na umri wa miezi mitatu Tu, aka ilitengenezwa Muda mfupi kabla ya world cup.

- hela kutoka FIFA zaidi ya Bilioni 100, hela za Conmebol zaidi ya Bilioni 24 na hela nyengine mbalimbali toka kwa wadhamini zilipita moja moja kwenda hio kampuni ya Utalii, Chama cha soka cha Argentina hakikupokea.

- hio kampuni ikasambaza hizo hela kwenye haven mbalimbali Duniani kama Monaco, Virginia island etc

Hebu nieleze kama mtoto mdogo vile, why hela za shirkisho la Argentina zote zisiwekwe shirkisho Lao zitakatishwe Dunia nzima na FIFA wakishiriki?

Bado Molina anaendelea kutujuza tupo tunasubiria.

Wanaotaka ushahidi wa video Molina akielezea huu hapa, masaa 4 yaliyopita hii habari kaitoa.


View: https://m.youtube.com/watch?v=H6eUiFtYN84

Wewe uwe unatokea kushoto halafu hii winga ya kulia niachie mimi.
 
Hao moto lazima wapelekewe kama egypt ya Afcon imempelekea moto kiasi kile ww unategemea nn

This time Spain out , France wanawachezaji wenye maturity ya kuamua game

battle itakuwa ngumu but in the end France na Norway ndio watacheza final

Kwa sasa mpira hauish kwenye past , ina mcost sana Brazil , hii pia itamcost Spain
Kilicho wacost Belgium ni kukosa striker sababishi. Kwenye dakika kama ya 89 hivi kuna magoli 3 ya wazi walikuwa wamekosa sababu tu mtu makini hakuna pale mbele otherwise , Spain angekutana na Moroco tu, angepata ushindani mkubwa sna

Kwa sasa France wanalitaka Kombe , hana namna nyingine it is now or never

Les bleus. Ramène le coup à la maison no joke
 
Issue alio report Molina imewavua Nguo Argentina na FIFA wekeni ushabiki pembeni

- Siku 9 kabla ya fainali world cup 2022 shirkisho la Argentina liliwapa haki za kibiashara kampuni ya Kitalii ya Miami, na kuwapa mapato ya timu ya Taifa.

- kampuni hio ilikua na umri wa miezi mitatu Tu, aka ilitengenezwa Muda mfupi kabla ya world cup.

- hela kutoka FIFA zaidi ya Bilioni 100, hela za Conmebol zaidi ya Bilioni 24 na hela nyengine mbalimbali toka kwa wadhamini zilipita moja moja kwenda hio kampuni ya Utalii, Chama cha soka cha Argentina hakikupokea.

- hio kampuni ikasambaza hizo hela kwenye haven mbalimbali Duniani kama Monaco, Virginia island etc

Hebu nieleze kama mtoto mdogo vile, why hela za shirkisho la Argentina zote zisiwekwe shirkisho Lao zitakatishwe Dunia nzima na FIFA wakishiriki?

Bado Molina anaendelea kutujuza tupo tunasubiria.

Wanaotaka ushahidi wa video Molina akielezea huu hapa, masaa 4 yaliyopita hii habari kaitoa.


View: https://m.youtube.com/watch?v=H6eUiFtYN84

Who is Molina? Hiyo habari sio mpya ni ya muda mrefu. Huyo raisi wa chama cha soka hata huko kwao Argentina hawamtaki Tena sababu ya ufisadi.
Wanaochunguza ni FBI
Habari ni ya muda mrefu kama umeijua Leo nakupa pole
Screenshot_20260711-230218.png

Screenshot_20260711-230206.png
 
Back
Top Bottom