Proved
JF-Expert Member
- Sep 10, 2018
- 37,319
- 50,222
France atamtafuna vizuri sana na wadau watabaki mdomo wazi...😃😃Spain wana bahati sana
France atamtafuna vizuri sana na wadau watabaki mdomo wazi...😃😃Spain wana bahati sana
We kua nae mpaka akuueNiko na France
Watoto wa CCM hawaelewi kiongozi embu paza sauti mpaka wale wa GOT wawe viziwiSpain mnawachukulia poa lakini watawashangaza
Hao moto lazima wapelekewe kama egypt ya Afcon imempelekea moto kiasi kile ww unategemea nnHahaha nitakua hapa kesho kukushuhudia ila sitokushika sikio nitakuacha uropoke yote kabla ya kufunga mdomo wako
Kwanza kabla kesho Argentina hajamfunga Switzerland na kutinga Nusu fainali una lolote la kusema? Sema leo kabla ya kesho isije ikafika kesho ukaishiwa cha kusema
Tulieni viboko viwaingie, mnapelekewa moto hadi na timu za Afcon na mkishinda mnashangilia balaa maana mmetoka kwenye bonde la umauti😀😀Mwanze mara ngapi wakati tulishawabonda mara nyingi tu
2025, tuliwabonda 5, yamal aliscore 2
2024, tuliwabonda 2, lamin na olmo
Sisi wanaArgentina tulishawabonda tukaondokanalo😄
Watu huko mbele hawana njaa sio kama huku na propoganda za kombe halina mvuto wakati muda huo anakodoa macho kwa tvUwanja ni full house
Timu zote ulaya zinamuheshimu Spain. Wababe wote wakikutana nae huwa wanapigwa vizuri tuFrance huwa akikutana na Spain haiwi mechi rahisi hata kidogo, kazi ipo
Hii storia ya Spain ndio itawa costMwanze mara ngapi wakati tulishawabonda mara nyingi tu
2025, tuliwabonda 5, yamal aliscore 2
2024, tuliwabonda 2, lamin na olmo
Sisi wanaArgentina tulishawabonda tukaondokanalo😄
This time Spain out , France wanawachezaji wenye maturity ya kuamua gameFrance huwa akikutana na Spain haiwi mechi rahisi hata kidogo, kazi ipo
Endelea kuishi kwenye History kama brazilTimu zote ulaya zinamuheshimu Spain. Wababe wote wakikutana nae huwa wanapigwa vizuri tu
History ipi mkuu, kwani anayeshikilia kombe la EURO ni nani?Endelea kuishi kwenye History kama brazil
Watu wana investi kila siku bado upo kwenye past
Ahsante kwa ukumbusho mtani. 🙏Mtani Shadeeya usisahau alfajiri ya kuamkia kesho mabingwa watetezi tutakuwa uwanjani dhidi ya Uswizi.
Hata ukilala wewe lala tu, asubuhi utaamka na habari njema za ushindi.View attachment 3626946