2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Romain Molina ametangaza kufanya uchunguzi mkubwa wa kile alichokiita "umafia wa mpira wa Argentina"

Sehemu ambayo nioo interested nayo ni hapo alipoitaja FIFA.

Huyu jamaa aliwahi ku expose mambo mengi ikiwemo sexual abuse kwenye shirikisho la mpira wa Hait na Gabon pamoja na corruption ambayo baadaye ili switch kwenda kwenye mahakama za judicial.

Moja ya reputation ya huyu mwamba aliyojijengea ni kufichua ukweli ambao watu wenye nguvu wanataka kuuzika.

Na wakati huo ukumbuke FBI bado nao wanamfanyia investigation Claudia Tapia raisi wa shirikisho la soka la Argentina kwa kashfa za utakatishaji pesa wa zaidi ya $57M.

Sijui Romain ana ushahidi gani ila najua hajakurupuka ukicheki kawa mention FIFA directly, hiyo ni defamation tayari kama hana ushahidi.

Let's see
Screenshot_20260711-170421.png
 
Romain Molina ametangaza kufanya uchunguzi mkubwa wa kile alichokiita "umafia wa mpira wa Argentina"

Sehemu ambayo nioo interested nayo ni hapo alipoitaja FIFA.

Huyu jamaa aliwahi ku expose mambo mengi ikiwemo sexual abuse kwenye shirikisho la mpira wa Hait na Gabon pamoja na corruption ambayo baadaye ili switch kwenda kwenye mahakama za judicial.

Moja ya reputation ya huyu mwamba aliyojijengea ni kufichua ukweli ambao watu wenye nguvu wanataka kuuzika.

Na wakati huo ukumbuke FBI bado nao wanamfanyia investigation Claudia Tapia raisi wa shirikisho la soka la Argentina kwa kashfa za utakatishaji pesa wa zaidi ya $57M.

Sijui Romain ana ushahidi gani ila najua hajakurupuka ukicheki kawa mention FIFA directly, hiyo ni defamation tayari kama hana ushahidi.

Let's see
View attachment 3627060
Wameamua kucheza nje ya uwanja hao maana dimbani La Pulga anapiga utosini tu....
 
Kwahiyo kwa maana yako ni kwamba timu au mchezaji mwingine akipendelewa wanafanya hivyo ili ku balance kubebwa kwa Messi na Argentina???
Wakiibeba Man U ni ili wa balance?
Wakiibeba Madrid ni ili wa balance?
Kama ni hivyo maana yake unakubali Ronaldo Ballon D'or ya 2013 hakustahili na alibebwa??
Sasa hizo story zako kuwa hajawahi kubebwa zimetoka wapi????
Usinishirikishe kwamba mi najua kitu ambacho sikijui...Messi uwezo wake unajulikana, mpira mi nawe tunauona wala sijawahi kufikiria kuwa Ronaldo ana uwezo mkubwa na habebwi na Messi ana uwezo mdogo ila anafanikiwa sababu anabebwa
Unaishi dunia ipi??
Ballon D'or zote alibebwa
Makombe yote amebebwa
Magoli yote kabebwa
Vitu vyote anavyofanya uwanjani ni sababu ya kupendelewa na FIFA
Wachezaji, makocha, waandishi wa habari wanaosema ni bora wameambiwa waseme hivyo na FIFA???
Rooney katumwa na FIFA
Zlatan pia
Henry??
N.k
Bro grow up
Usitumie nguvu nyingi kueneza hatred yako kwa Messi na Argentina kwa story za kuokoteza
Yaani huwa nashangaa haters kwa kusema Messi anabebwa. Yaani wanafikiri uwezo alionao ni mdogo.

Wanaabudu uwezo mkubwa wa CR7.Alafu angalia Ronaldo kamzidi nini Messi zaidi ya umri,mechi nyingi,na magoli 57 kwenye tofauti ya mechi 130+
Na UEFA 1

Yaani ubebwe na FIFA kwenye career yako na FIFA wakupe magoli 920+, Huna uwezo hata kidogo, Ballon D'or 8 bila kuonyesha chochote uwanjani. Uongoze tuzo za ufungaji bora Bara la ulaya na haujui lolote.

World cup under 20 na World cup 2022 zote upewe wewe tu bila kuwa na uwezo wowote.

Wivu ukizidi unakuwa uchawi. Kam hizo data zote ni za kuoewa na FIFA naamini Messi ana uwezo mdogo sana na CR7 ni bora zaidi.
 
Unaweza kuniambia kwanini Gianni Infantino aliteseka pamoja na mashabiki wa Argentina wakati wa mechi dhidi ya Cape Verde?
Hakuteseka bhana alafu Infantino kahudhuria mechi nyingi tu za kombe la Dunia na huko kaonyesha 'reaction' za hapa na pale ila nyie 'Messi haters' mmeamua tu kukomaa na hizo nadharia njama.
 
Vp wajukuu wa Mfalme Charles unawapa nafasi leo?..
Honestly sijawahi kufurahishwa na performance ya Norway jinsi inavyocheza.

Ila Haaland kule mbele amekuwa m-deadly sana kiasi kwamba anaweza kufunika madhaifu ya timu yake ikiwa atapatiwa cross mbili 2

warmup_20260711_193458_008.jpg
 
Exposing Messi and Argentina is my hobby❌

Exposing fraud, robbery, corruption, money laundering ✅


 
Back
Top Bottom