herman joshua
JF-Expert Member
- Dec 30, 2018
- 2,305
- 3,996
😁😁😁wakina ScarsMbuzi Pori katoa povu muda mchache uliopitaView attachment 3626645
😁😁😁wakina ScarsMbuzi Pori katoa povu muda mchache uliopitaView attachment 3626645
Inawezekana.Spain anaweza kumtoa france
Ikumbukwe hiiSpain atacheza na England 3rd place play-off, mshindi ni Spain
Naona utakua umenielewa
Final ni France v Argentina, Argentina anachukua tena ndoo
Chukua barafu hapo kwa mangi kisha lipa mwenyewe
Mzee Ufaransa mstari wake wa mbele una watu wabaya sana.Binafsi namuona Belgium pia ni mzuri kuliko ufaransa, amecheza vizuri
Semi tunam
Argentina kila katimu kanampelekea moto na kwesho kaz anayoIkumbukwe hii
Nusu Fainali
Spain v France
France anapita anaingia Final
....
Robo Fainali
Norway v England
England anapita
....
Argentina v Switzerland
Argentina anapita
....
Nusu Fainal
Argentina v England
Argentina anapita
....
Pay-off 3rd place
Spain v England
Winner: Spain
......
Final
Argentina v France
WC26 Winner: Argentina
Tunza kumbukumbu hii
HapatatoshaFrance Vs Spain..
Patachimbika
Mashabiki wa Mbuzi wote watahamia France.Niko na France
😁😁😁bado hujasemaa.Hakuna watu wasumbufu kama mashabiki wa Dwarf.
Yani mechi ikiisha tu lazima waanze kutaja taja jina la GOAT.
Na hapo hajacheza.
Wafupi mbona mna nongwa sana wazee?
😁😁😁mambo ya kina harmonize hayo, hakupaswa kufanya mtu kama yyMnavyoiangalia sasa hiyo post ya GOAView attachment 3626672
Ngoja tuone, ila kwa spain tutamkanda tu.Mzee Ufaransa mstari wake wa mbele una watu wabaya sana.
Mwanze mara ngapi wakati tulishawabonda mara nyingi tuNgoja tuanze na mtoto, baba tunamkanda wa mwisho
Utahama sana babu, na leo ulikua unashabikia ubelgiji 😄😄😄
Mimi kama albiceleste tulishawapiga 2022Mzee wa Morocco vipi? We huiogopi France..
Spain anapigwa na France anaenda kucheza play-off na England hapo ndio anaenda kupoza machungu kwa kumfunga England's na yeye ndio anakua wa 3Huyu dada utabiri wake ulianza before michuano kuanza kuwa SPAIN anachukua ndoo
Hahaha nitakua hapa kesho kukushuhudia ila sitokushika sikio nitakuacha uropoke yote kabla ya kufunga mdomo wakoArgentina kila katimu kanampelekea moto na kwesho kaz anayo