2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Scale 1/10 nampa 7

Unajua kwanini?

Kwasababu ya pressure ya wakosoaji, hawa waliwekwa kimkakati ili kuja kuzima hizi kelele.

So next game Argentina akifanya robbery tuonekane critics hatuna hoja kwasababu kuna game ya France waamuzi walichezesha fair.

Na baadhi ya matukio walionekana kuipendelea France (kabla ya faulo iliyozaa penati kulikuwa na faulo waliyofanya France kabla ya pasi haijamfikia Olise)

So ukiunga dots unaweza kupata concept kwamba kwanini baada ya game ya Egypt na Argentina kulalamikiwa kuwa waamuzi wanaipendelea Argentina lakini bado waamuzi wa mechi ya France wote wametoka nchi ya Argentina?

Ni mkakati wa kujisafisha nothing else.
😁😁😁unajitahd sana kutengeneza hoja za kipuuzi👐👐
 

Attachments

  • FB_IMG_1783636876131.jpg
    FB_IMG_1783636876131.jpg
    98.2 KB · Views: 15
Scale 1/10 nampa 7

Unajua kwanini?

Kwasababu ya pressure ya wakosoaji, hawa waliwekwa kimkakati ili kuja kuzima hizi kelele.

So next game Argentina akifanya robbery tuonekane critics hatuna hoja kwasababu kuna game ya France waamuzi walichezesha fair.

Na baadhi ya matukio walionekana kuipendelea France (kabla ya faulo iliyozaa penati kulikuwa na faulo waliyofanya France kabla ya pasi haijamfikia Olise)

So ukiunga dots unaweza kupata concept kwamba kwanini baada ya game ya Egypt na Argentina kulalamikiwa kuwa waamuzi wanaipendelea Argentina lakini bado waamuzi wa mechi ya France wote wametoka nchi ya Argentina?

Ni mkakati wa kujisafisha nothing else.
Kiukweli sikuona upendeleo game ya Morocco na France labda useme waliichezesha hivyo kujisafisha kupitia Marefa wa Argentina. Leo kwa jicho langu maamuzi yalikuwa sawa ila still bado hoja yako itasimama sababu waliochezesha leo wanayokea wapi.
 
Scale 1/10 nampa 7

Unajua kwanini?

Kwasababu ya pressure ya wakosoaji, hawa waliwekwa kimkakati ili kuja kuzima hizi kelele.

So next game Argentina akifanya robbery tuonekane critics hatuna hoja kwasababu kuna game ya France waamuzi walichezesha fair.

Na baadhi ya matukio walionekana kuipendelea France (kabla ya faulo iliyozaa penati kulikuwa na faulo waliyofanya France kabla ya pasi haijamfikia Olise)

So ukiunga dots unaweza kupata concept kwamba kwanini baada ya game ya Egypt na Argentina kulalamikiwa kuwa waamuzi wanaipendelea Argentina lakini bado waamuzi wa mechi ya France wote wametoka nchi ya Argentina?

Ni mkakati wa kujisafisha nothing else.
Najua uko kwenye denial stage pale unapokuwa unapitia maumivu
Lakini bahati mbaya ni kwamba hakuna chochote unachoweza kubadili kwa hizo conspiracies zako.
Huwezi kubadili World Cup aliyobeba Argentina
Huwezi kubadili the fact yupo robo fainali
Huwezi badili record za Messi
Mi nilidhani kwa sababu we ni mshabiki wa Ronaldo ungekuwa unatetea record zake kutwa unapuyanga na story za kuokoteza kuhusu Messi na Argentina.
Umehamia kwa Mbappe na France ili tu upate faraja. Pole sana
 
Najua mkuu ukiondoa mbususu mpira ndio ulevi wangu.

Wee angalia kwenye kona fk nani anagusi mpira kwanza, ukiona mtu mara kadhaa anapata first contact yeye ujue kuna uwezekano atapata goli.

Morocco anapata fk anapiga nje wakati ukiitumia vizuri unamweka mpinzani under pressure.

Hapa moro ata mpira wakurusha wanapoteza..yale yale ya egypt. Kipindi cha pili alipata throwins 8 2 tuu ndio aliwe,a endeleza umiliki wa mpira zingine arge tina wana bukua mpira alafu unafungwa unaanza sema fifa anapendelea🤣🤣🤣.
Mkuu kuanzia sasa naanza kukuangalia kwa jicho la tofauti...uchambuzi wako umeleeweka mnoo
 
Najua uko kwenye denial stage pale unapokuwa unapitia maumivu
Lakini bahati mbaya ni kwamba hakuna chochote unachoweza kubadili kwa hizo conspiracies zako.
Huwezi kubadili World Cup aliyobeba Argentina
Huwezi kubadili the fact yupo robo fainali
Huwezi badili record za Messi
Mi nilidhani kwa sababu we ni mshabiki wa Ronaldo ungekuwa unatetea record zake kutwa unapuyanga na story za kuokoteza kuhusu Messi na Argentina.
Umehamia kwa Mbappe na France ili tu upate faraja. Pole sana
Lengo sio kubadili chochote.

Lengo ni kuita "koleo" pale napoona koleo na sio kuita koleo "kijiko" kikubwa.

Ni kama tukio la goli la mkono alilofunga Maradona mwaka 1986, tukio hili ambalo ni widely known ingekuwa ushahidi au ukweli kuhusu fraud nje na ndani ya kiwanja ukithibitika unaweza kubatilisha matokeo au ubingwa basi Argentina wasingetambuliwa kama mabingwa wa 1986.

Lakini records zinawatamhua kuwa walikuwa mabingwa, sio kwasababu ni goli halali (dunia yote inatambua hivyo)

Ila ni kwasababu tayari imekwisha tokea.

Swali ni je, mtu anayezungumzia utata wa hilo goli kutumika mkono anaweza badili chochote?

Jibu ni Hapana.

Je kwasababu hawezi badili chochote hapaswi kuzungumzia uovu huo?

Jibu ni hapana pia
 
Scale 1/10 nampa 7

Unajua kwanini?

Kwasababu ya pressure ya wakosoaji, hawa waliwekwa kimkakati ili kuja kuzima hizi kelele.

So next game Argentina akifanya robbery tuonekane critics hatuna hoja kwasababu kuna game ya France waamuzi walichezesha fair.

Na baadhi ya matukio walionekana kuipendelea France (kabla ya faulo iliyozaa penati kulikuwa na faulo waliyofanya France kabla ya pasi haijamfikia Olise)

So ukiunga dots unaweza kupata concept kwamba kwanini baada ya game ya Egypt na Argentina kulalamikiwa kuwa waamuzi wanaipendelea Argentina lakini bado waamuzi wa mechi ya France wote wametoka nchi ya Argentina?

Ni mkakati wa kujisafisha nothing else.
Wabongo bwana!! Hicho ndicho mnachoweza
 
Lengo sio kubadili chochote.

Lengo ni kuita "koleo" pale napoona koleo na sio kuita koleo "kijiko" kikubwa.

Ni kama tukio la goli la mkono alilofunga Maradona mwaka 1986, tukio hili ambalo ni widely known ingekuwa ushahidi au ukweli kuhusu fraud nje na ndani ya kiwanja ukithibitika unaweza kubatilisha matokeo au ubingwa basi Argentina wasingetambuliwa kama mabingwa wa 1986.

Lakini records zinawatamhua kuwa walikuwa mabingwa, sio kwasababu ni goli halali (dunia yote inatambua hivyo)

Ila ni kwasababu tayari imekwisha tokea.

Swali ni je, mtu anayezungumzia utata wa hilo goli kutumika mkono anaweza badili chochote?

Jibu ni Hapana.

Je kwasababu hawezi badili chochote hapaswi kuzungumzia uovu huo?

Jibu ni hapana pia
Kama ni hivyo elezea uovu wote usiwe selective
Unavyoiandama Argentina na Messi utafikiri ndio timu au mchezaji pekee duniani aliyewahi kufaidika na maamuzi yenye utata
Ronaldo na Ballon D'or ya 2013?..Ribbery analalamika mpaka leo
Malalamiko kuhusu Madrid au Man U kubebwa? husemi kisa ni timu zako
Halafu unadai eti Ronaldo kashinda kila kitu cleanly....kwamba mpira tumeanza kuangalia leo??...au wewe pekee ndo mtu anayefatilia mpira ???
 
Back
Top Bottom