Greatest Of All Time
JF-Expert Member
- Jan 1, 2017
- 26,549
- 62,012
Wachezaji wawili ninaowakubali lakini mpaka sasa hawjaapata nafasi ya kucheza hata dakika moja basi ni Ngolo Kante na Kobbie Mainoo
Wanakatisha tamaa hawa...bora timu zote za Africa zitoke tu sasaMorocco nawakataa kuanzia sasa makende nyie
Wanacheza kijinga Sana LeoWanakatisha tamaa hawa...bora timu zote za Africa zitoke tu sasa
Mpira ndio umeanza kuangalia leoHawa Morocco walifikaje hii hatua..?🙄
Vizuri team France
Wewe mlokole sasa unataka kuvuruga, tutaruka na weweWanachojua ni kujitoa mhanga tu mambo ya mpira waachane nayo 😁😁
Leo unachinja Mbuzi tena au?Bora wangepita cabo Verde hawa wala mirungi hakuna kitu aisee
Na iwe hivyoHii Ufaransa kimzaha mzaha watabeba World Cup hii
Ni hatari sana
Mimi sio mlokole Mimi ni MFARANSAWewe mlokole sasa unataka kuvuruga, tutaruka na wewe
Mimi kobaz na nasimama na France weusi
Kaa kwa kutulia
Labda kila droo wangekuwa wanapewa point 3Bora wangepita cabo Verde hawa wala mirungi hakuna kitu aisee
Na badooo!Dk 80
France 2
Morocco 0
Mpira unaenelea