2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Ronaldo ni goti au sio?
FB_IMG_1782544911990.jpg
 
Mwanafalsafa mmoja anaitwa Machiavelli alisema "The end justifies the means".

Mjadala wa nani ni bora zaidi umehitimishwa na Matokeo ya mwisho...

Sio kila anayeitwa mwanafalsafa basi nukuu zake zinatakiwa kuchukuliwa serious.

Nyie ndio mnakujaga kutapeliwa.

Wengine ni psychopath

Ni sawa na watu walioko nje ya JF wana amini JF kuna watu wenye akili kubwa na fikra pana.

Watu hao wanakuwa wana amini hivyo kwasababu hawajakuona wewe na ndugu zako hapo juu.
 
Kabisa naunga mkono hoja
Bado wame kariri badala ya kujenga kikosi. Hata zaman Brazil haikuwa nzuri ni vile nchi nyingi hazikuamua ku invest

Now nchi zinajiqndaa Na ku invest …. Wao Brazil wanabak na jina la zaman

Kikosi kizima kina mabishoo
Halaf kwa sasa Brazil wanachukua majina ambao washakuwq mabishoo kama kina Neymar

Zaman walikuwa wanaibua vipaji kutoka Uswahilini na
Kuwapa uwezo kama kina ronadinyo miaka hiyo … Yaani watu wanafanya kumsikia kwa mara ya kwanza in World Cup

Sisi wa Canada tumekosa tu striker wa maana

Kombe linaenda France this time
 
Ukiwa upo upande wa Ronaldo utagundua yule ni mdogo sana yule wala hawezi kumpa mtu shida.

Mechi yenu ya Afcon dhidi ya Egypt mnacheza lini?
Unatumia nguvu nyingi saña kuuaminisha umma kwamba "Ronaldo is the best".

Messi anajipambania umaarufu wake, matendo zaidi.
Ronaldo anapambaniwa umaarufu wake, matokeo kidogo.
 
Back
Top Bottom