uran
JF-Expert Member
- Nov 11, 2013
- 19,042
- 31,892
- Thread starter
- #12,441
Sub za kocha zilikuwa za hovyo sana.Mpira bhana, hii combo imeshindwa kufanya kaziView attachment 3623989
Sub za kocha zilikuwa za hovyo sana.Mpira bhana, hii combo imeshindwa kufanya kaziView attachment 3623989
Sawa sisi tunaondoka lakini kumbuka tumeacha vimeleaMashabiki wa Ronaldo haya usafiri wenu huu hapa tokeni na Goti wenu mtuachie uzi wetu
View attachment 3623987
Made in china😆😆😆Mpira bhana, hii combo imeshindwa kufanya kaziView attachment 3623989
🤣🤣🤣🤣🤣Naiombea Marekani mabaya yote.
Saa sita hii wanga mshaitanaKombe la Dunia sio tende kwamba kila mwarabu atakula.. ngamia pori gudubai
#Hallelujah!!!
Wewe pia si huwa unamshambulia Messi au umesahauWachambuzi wa JF bwana, yani uchambuzi wao wote wameuelekeza kwa mchezaji mmoja.
Ni kama ilikuwa ni Spain vs Ronaldo.
"Where we dare to to speak openly"
Haya bana uwanja wenu huu tutasikia mengi leo.
Kombe la Dunia sio tende kwamba kila mwarabu atakula.. ngamia pori gudubai
#Hallelujah!!!
Ila US nao huwaga wanakazaga japo mwishoni wanaachia, ila ni wabishi hawa sizani kama leo itakuwa kinyonge mbele ya ubeligiji.Kati ya timu ambayo inatakiwa itolewe mashindano yafanyike kwa amani ni hao Marekani
Mm sio shabiki wa Messi mm napenda footballWewe ni shabiki wa Messi mwanzo ulikuwa umejificha kwenye uanamichezo ile ilikuwa ni blanda na nilikustukia.
Huu ni usnitch, namna nilivyoku confront wewe ndio namna ile ile ambayo Ronaldo kam confront huyo snitch journalist ambaye alijificha kwenye mwamvuli wa media.
Utofauti wako na yeye ni kwamba, wewe umetumia kichaka cha uanamichezo kuficha mapenzi yako kwa Messi wakati yeye katumia media kuficha mapenzi yake kwa Messi.
it's okay kuwa shabiki wa Messi ila kujificha nyuma ya kivuli cha uanamichezo ili uwe unashambulia kwa kinga ya kuto rudishiwa kwasababu huja declare hiyo tunaita ni hypocrisy.
Kumbe lengo sio kubeba kombe ni kuacha vimelea??😂😂😂😂Sawa sisi tunaondoka lakini kumbuka tumeacha vimelea