Makiwendo
JF-Expert Member
- Aug 12, 2015
- 10,337
- 36,010
Nilikuwa nasubiria Mpira uishe Mkuu...Bibie Unaibuka Kama Ayatola.
Ulikuwa wp mechi ikiendelea ?
Siongei nikiwa na chakula mdomoni😀
Nilikuwa nasubiria Mpira uishe Mkuu...Bibie Unaibuka Kama Ayatola.
Ulikuwa wp mechi ikiendelea ?
Clip video hii ya mwisho kabisaWachambuzi wa JF bwana, yani uchambuzi wao wote wameuelekeza kwa mchezaji mmoja.
Ni kama ilikuwa ni Spain vs Ronaldo.
"Where we dare to to speak openly"
Haya bana uwanja wenu huu tutasikia mengi leo.
Mashabiki wa Ronaldo haya usafiri wenu huu hapa tokeni na Goti wenu mtuachie uzi wetuWewe ni muoga ulikimbia.
Ungekuwepo hapa pengine ungeungana na wenzako kumtoa akili Lamine Yamal.
Sie mashabiki wa GOT joto ni kali sana🤣🤣Hebu lala huko...
Hili baridi hulioni🤣🤣🤣
GOT ni mmoja tu..Sie mashabiki wa GOT joto ni kali sana🤣🤣
mbinu za kina Msigwa hzNilikuwa nasubiria Mpira uishe Mkuu...
Siongei nikiwa na chakula mdomoni😀
Ndugu mchambuzi mbona kinyonge sana🤣🤣🤣Wachambuzi wa JF bwana, yani uchambuzi wao wote wameuelekeza kwa mchezaji mmoja.
Ni kama ilikuwa ni Spain vs Ronaldo.
"Where we dare to to speak openly"
Haya bana uwanja wenu huu tutasikia mengi leo.
Hakika🤣🤣🤣GOT ni mmoja tu..
Hepukeni Matapeli😅
Hp ht ukiambiwa kanye mtoni leo utaenda tu wala hutojali uwepo wa mambaTumeumbwa kusahau jamani…View attachment 3623988
World cup ni shughuli pevu.Jamaa anastaafu bila wc
Kuna GOAT na GOT.Sio GOT ni GOAT