Mama mkanye mwanao siyo?🤣
Huyu mwamba kiungo ila mapochi kama yake ya kimkuta kwenye box hakuachi.Mapochi kama haya Arsenal kafunga sana.Picha ya sikuView attachment 3623979
Hamna kitu bhana usitupigie keleleYou fought hard today but it didn't go well
View attachment 3623980
Wewe ni muoga ulikimbia.
Uchungu!!!! Tema🤣🤣🤣Nimesikia uchungu kwa ajili ya Ronaldo..
Ila nilitamani tu Spain ishinde..hakuna namna
Morocco anatoka unataka aende wapi?Hapa akitoka na Morocco daah magoli sana
Msipigane tunimezima tv, hapa tunabishana
Hebu lala huko...Uchungu!!!! Tema🤣🤣🤣
Labda kwasababu yeye pia ni mhispania Kwahiyo anaumia upande mmoja mwengine anafurahMwalimu kala rushwa hy
Bibie Unaibuka Kama Ayatola.Team Messi tuna maoni gani?😅
Naomba ile video akiaga mashabiki wakeThe real GOAT View attachment 3623972