2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Kwanza pole sana da vinci lazma watoke Spain nakuhakikishia hilo 📌
Watu wamefukua post ya mwaka wa mbele ya Ronaldo😂😂😂😂
1000058356.png
 
Huwezi kusikia Scars akisema kitu kuhusu hilo tukio coz halijatokea kwa messi. Ila ni jambo la ajabu kuwaji kufanyika. Scars itakua ni shabiki wa Israel maana ndio dunia inawanafikiaga. Akipigwa dunia inasimama akipiga watu hawamsemi.
#Upumbavu mtupu
Kwamba nafurahi maamuzi aliyoyafanya Trump?

Hapana Trump hajawahi kuwa mtu naye mkubali na hili nimekuwa nikisema tangu hata hajawa raisi kwa mara ya pili.

Ni kweli lingetokea kwa Messi ningesema tena sio kidogo, ningesema sana kwasababu huyu jamaa amekuwa petted to the fullest.
 
Kwamba nafurahi maamuzi aliyoyafanya Trump?

Hapana Trump hajawahi kuwa mtu naye mkubali na hili nimekuwa nikisema tangu hata hajawa raisi kwa mara ya pili.

Ni kweli lingetokea kwa Messi ningesema tena sio kidogo, ningesema sana kwasababu huyu jamaa amekuwa petted to the fullest.

Messi anawatesa sana, soon lakin anastaafu national team so mtapumzika, mpambane na wakina haaland, lamine na mbape😄
 
Egipty wakinda 120 É“
Kwa Tz zife kwanza Simba na Yanga

Kuna kitu ambacho nimeki observe kwa watu wanaosema kuwa Ronaldo sijui amechoka, au sio tishio kwa defenders kwasababu wanamjua udhaifu wake.

Defenders wa mtandaoni wana mawazo tofauti na wale defenders ambao wapo kwenye pitch wakikabiliana na Ronaldo.

Kila mtu mtandaoni humuongelea Ronaldo kama mchezaji asiyekuwa tishio mbele ya mabeki lakini swali linakuja, mbona kwenye kila mechi Ronaldo anayocheza tunaona mabeki zaidi ya watatu wanamzunguka yeye?

Kwamba hii inatokea tu kwa bahati mbaya mchezaji ambaye sio tishio achukue attention kubwa ya mabeki? Au ni kwasababu mabeki wanajua uwezo halisi wa jamaa ndio maana wanafanya kila kitu kuhakikisha hapati fursa?

Jaribu kufikiria tu hata ile freekick ambayo Ronaldo alikuwa nyuma ya mpira, fuatilia muda uliotumika kupanga ukuta mpaka Ronaldo akakasirika? Hayo yangewezekana vipi ikiwa mpigaji wanajua ni mtu ambaye sio tishio?
Kumwanzisha CR7 ni kuifanya timu icheze pungufu. Tumemwona jinsi anavyotoka struggle hata kule Saudia ligi. Sema spain walipaswa kumpumzisha Pau Cubasi aanze hata Erick Garcia. Pau hana nguvu japo ni beki mzuri.
 
Wakuu naombeni sana mniombee siku ya leo, sijui nitakua na hali gani Spain akitoka. The night is long and full of terror
View attachment 3623912
Shida ni kuhitaji solution kwenye tatizo ambalo halikusumbui.

Shida yako inayokusumbua wewe haitatuliwi kwa maombi.

Shida yako wewe ni kuipenda Spain na Messi. Sasa maombi yanaendaje kutibu hili tatizo?

Unataka kufanya watu makoo yakauke, sauti zikwame kwa kukemea jambo ambalo halipo?

Sikujua kama mashabiki wa Messi mnaweza kufikia kiwango hiki cha usumbufu kwa wengine.
 
Egipty wakinda 120 É“



Kumwanzisha CR7 ni kuifanya timu icheze pungufu. Tumemwona jinsi anavyotoka struggle hata kule Saudia ligi. Sema spain walipaswa kumpumzisha Pau Cubasi aanze hata Erick Garcia. Pau hana nguvu japo ni beki mzuri.
Bora angefanya ujanja wa kumwacha nje kwanza,me naona Ureno wanapigwa tu maana wapo disorganised sana
 
Shida ni kuhitaji solution kwenye tatizo ambalo halikusumbui.

Shida yako inayokusumbua wewe haitatuliwi kwa maombi.

Shida yako wewe ni kuipenda Spain na Messi. Sasa maombi yanaendaje kutibu hili tatizo?

Unataka kufanya watu makoo yakauke, sauti zikwame kwa kukemea jambo ambalo halipo?

Sikujua kama mashabiki wa Messi mnaweza kufikia kiwango hiki cha usumbufu kwa wengine.
🤣🤣🤣
 
Back
Top Bottom