Silali buana, si unaona tumepata goalPole, nenda ukalale.
Na nafikiri hiyo ndo shot on target yake ya kwanza kwa alivyokabwa leoHaaland…….yaani akigusa tu mpira ni hatari.
Kocha wao huyo ndio alivyo, kocha wa kizaman na Brazil wanacheza kizaman sanaSijawahi kukubali mchezo wa kukaa nyuma. Brazil watoke tu
dakika mbna bado nyingi tuHii Brazil Ndio imetoka hivyo
DaaahKuna England na Mexico saa tisa
Ata ulaya vipaji vipo lakini wanatipita kuwa wana infrastruture ya kuendeleza hivyo vipaji.😂😂😂 yaani shule hazina madawati ila unataka ziwe na viwanja vya michezo hizi si ndoto kabisa.
Kuhusu vipaji , vipi vingi sana tu sema ndo ivo fursa hazipo na kama zipo basi rushwa au maelekezo yanakua mengi , kuna washikaji huko mashule tumesoma nao na walikua wanapiga ball vibaya sana saivi utakuta ni mafundi simu au waalimu wengine wachungaji😄.
Africa inafurahisha sana yaani mtu aliyepaswa kuwa labda mwalimu saivi ni fundi ujenzi na fundi ujenzi utakuta ni mwalimu😄
Vibaya mnooSi umeona Gabriel alivyotaabika hapo
To the worldNoway 🇳🇴 🇳🇴
Anceloti hamna kazi pale mbinu za kizamani sana.Kocha wao huyo ndio alivyo, kocha wa kizaman na Brazil wanacheza kizaman sana