2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Hawa Norway wasije wakanifanya nikajuta kukaa macho hawa. Naona wana dalili kabisa za kupoteza 😭
Yaaani tutapigwa kirahisi, simply kwa namna wanavyo react wakiwa na mpira...
Anyway ngoja tuone kama wataziba gap wakati baada ya hydration break.
 
Cunha ni muongo muongo sana huyu jamaa, hapa kama kawaida yake ana dive halafu anamsikilizia refa.

Kuwa refa kwenye mechi anayocheza huyu jamaa unatakiwa uwe kauzu sana, vinginevyo utajikuta unatoa penati hata 5


 
Mnamuona Haaland?

Mnamuona akicheza kama playmaker humu?

Huyu ni kijana wa miaka 25 na bado anasubiria aletewe mipira. Lakini mwenye miaka 41 akifanya hicho hicho mnamuita mzigo anaigharimu timu.

Mnataja awe ana struggle kiwanjani kukaba kutafuta mipira, afanye dribbling azunguke kila upande wa uwanja.

Hamko fair
 
Offtarget


On target
 
Mnamuona Haaland?

Mnamuona akicheza kama playmaker humu?

Huyu ni kijana wa miaka 25 na bado anasubiria aletewe mipira. Lakini mwenye miaka 41 akifanya hicho hicho mnamuita mzigo anaigharimu timu.

Mnataja awe ana struggle kiwanjani kukaba kutafuta mipira, afanye dribbling azunguke kila upande wa uwanja.

Hamko fair
😃😃 Halaand ni mshambuliaji wa asili kabisa.
 
Back
Top Bottom