2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Watu wanasema Timu za Afrika endapo mechi za Kombe la dunia zingechezwa kwa dakika 80
1783100194033.png
 
Hii simu sijaikumbuka kwa miaka mingi sasa. Imekuwaje umeiwaza 😂
Tecno Y3 ndio imefanya mapinduzi ya simu , baada ya kushusha bei mzigo washamba wengi wakaanza kumiliki smart phone na smart phones zikawa rahisi kupatikana .

Enzi hizo zinz hit ikuwa kati ya watu 10 Wenye smart phones basi 7 Wana Tecno Y3 ,ilikuwa kama simu ya taifa . Mimi niliikataa niliona Bora nikapasuke dukani kwa simu ya maana kuliko kununua simu ambayo karibia kila mtu anayo
 
Back
Top Bottom