2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Nyani nyani nyani nyani

Nyani wakichanganyikana na wazungu hata wawili watatu wanakua na akil kidogo lakn wakiwa nyani tupu hapo ni sawa na punda bila fimbo

Nyani hawa hawa wa Senegal wangekua na wazungu wa3 tu uwanjani kama vile ufaransa england na timu nyingne za ulaya zilivyo hili Senegal ingekua inafika hadi nusu fainal lakn kwasabab wapo nyani tupu hapa ndo mwisho wao

Labda Mungu awasaidie tu nao wajione watu
 
Hata mashabiki wa timu za kizungu mchezaji wao akipewa chance ya kufunga wanasimama kushangilia kabla hajapiga. Na wanashangaa sana asipofunga. Ila Wamatumbi walaa, mpaka goli liingie.
 
Back
Top Bottom