Ibilisi Mjalaana
JF-Expert Member
- Aug 13, 2019
- 8,297
- 16,529
Nyani yake ndiz
Afrika ni huzuni tu,wakati wote kwenye level ya world cupSoka ni mchezo wa furaha na huzuni kwa wakati mmoja.
😁Wazo la gattuso kupunguza timu za Africa sio baya. Lifanyiwe kazi kuliko kujaza matimu yanayogawa utamu tu
Mtangazaji wa azam alimnanga sanaMzee na Makaratasi yake
Sahihi mkuu. Senegal wametuangusha sanaUlisema mapema.mkuu
Yani kipa mwenyewe kaenda kudaka ana wasiwasi balaaaUmeona alivyopiga penalty ya dakika za mwisho za maamuzi bila pressure. Mmatumbi apo angetoa macho, angetetemeka mwili.
Yule Mzee aliona mbali , ujue uzee Ni busara,cha Ajabu alishambuliwa na kuonekana kama mbaguziWazo la gattuso kupunguza timu za Africa sio baya. Lifanyiwe kazi kuliko kujaza matimu yanayogawa utamu tu
Leonard Musikula 🚮🚮Mtangazaji wa azam alimnanga sana
Yule Mzee aliona mbali , ujue uzee Ni busara,cha Ajabu alishambuliwa na kuonekana kama mbaguzi
Morocco akutete wewe😂😂😂,Morocco ndio mtetezi halisi wa ngozi nyeusi kwenye mpira