2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Halafu hawa Tunisia ni wachovu sana ila cha ajabu kwenye game za kufuvu World Cup wanakomaa kinoma ila wakija world cup ni ujinga tu... Hata ligi ya Tunisia ni tia maji sana, Angalia last season wale Esperance wamecheza na Simba champions league but wanakata viuno tu uwanjani... Mi nilikua nakaa nawaangalia, yaani hawa ni Mabingwa wa Tunisia seriously?

Sasa kwenye hicho kikosi cha Tunisia kina machezaji mpaka ya Esperance na mengine ya kutoka timu zingine za ligi ya Tunisia..
 
Halafu hawa Tunisia ni wachovu sana ila cha ajabu kwenye game za kufuvu World Cup wanakomaa kinoma ila wakija world cup ni ujinga tu... Hata ligi ya Tunisia ni tia maji sana, Angalia last season wale Esperance wamecheza na Simba champions league but wanakata viuno tu uwanjani... Mi nilikua nakaa nawaangalia, yaani hawa ni Mabingwa wa Tunisia seriously?

Sasa kwenye hicho kikosi cha Tunisia kina machezaji mpaka ya Esperance na mengine ya kutoka timu zingine za ligi ya Tunisia..
Kwani hawa Tunisia si tulitoa nao draw Afcon tena ilibidi tuwafunge
 
Kwahiyo tusiwashangae kabisa haki Yao kutudhalilisha waafrika kwenye World Cup
Hawa toka afcon uliona hawana timu...yule dogo hannibal aliongea ukweli watu waka mind...alisema tunisia tupo nyuma miaka 10 kwenye mpira. Sasa wewe mechi mbili goli 9 conceded ukizingatia wewe una experience ya worldcup mara saba unafungwaje goli zote hizo
 
Wakuu ndo kuamka hapa kuiendeleza wekeend

Huyu kocha ya Tunisia akimaliza mashindano yapaswa afungiwe kabisa anaharibu haiba ya kikosi cha Tunisia inamaana mbinu zote ameshindwa kupata goli 1 walau
 
IMG-20260621-WA0021.jpg
 
Habari za msimu huu wa Kombe la Dunia Wana-JamiiForums!

Mambo yamepamba moto, na ratiba ya mechi za usiku inatupa burudani sana. Scenario iko hivi: Mechi imeisha saa sita au saa nane usiku, ulikuwa "Bar" au nyumbani kwa mshkaji mnatupa vyombo (drinks), mnapiga kelele, na furaha au machungu ya goli yamepanda.

Alafu asubuhi saa moja na nusu asubuhi unapaswa kuwa ofisini au kwenye mihangaiko yako ya kila siku huku kichwa kikiwa kizito, mwili umechoka, na macho mekundu! 🥱💼

Kama mashabiki wa soka, tunapenda burudani lakini miili yetu sio chuma. Tunawezaje kuenjoy msimu huu bila kuharibu afya zetu na kazi zetu asubuhi inayofuata?

Mambo Matatu (3) ya Kuzingatia Kipindi Hiki cha Mechi za Usiku:

  1. Maji ni Kiungo Mkabadala (Hydration): Kama unakunywa pombe au vinywaji vyenye sukari wakati wa mechi, hakikisha unashushia na glasi kubwa ya maji kabla ya kulala. Inasaidia sana kuzuia ile hangover na kichwa kuuma asubuhi.
  2. Usile Vyakula Vizito Sana Usiku wa Manane: Kupiga chips kavu au nyama choma saa saba usiku wakati unaenda kulala kunafanya mfumo wa chakula usipumzike, na asubuhi utaamka umechoka zaidi.
  3. Sikiliza Mwili Wako (Mshtuko wa Afya): Kupoteza usingizi na mabadiliko ya ghafla ya ratiba kunaweza kushusha kinga ya mwili au kupandisha presha kwa baadhi yetu. Ukiona unapata dalili zisizo za kawaida (maumivu ya kichwa yasiyoisha, kifua kubana, au uchovu uliopitiliza), usikae kimya.
Kumbuka, hata wachezaji uwanjani wana madaktari wao wanaowafuatilia afya zao masaa 24 ili kuhakikisha wako "fit." Wewe kama shabiki, daktari wako wa akiba akiwa mfukoni mwako ni MILVIK Tanzania.

Ukiwa na dharura yoyote ya afya, au unahitaji tu ushauri wa daktari jinsi ya kurudisha mwili wako kwenye hali ya kawaida baada ya wiki ya mfululizo wa late nights, hauhitaji kwenda kupanga foleni hospitali ukiwa umechoka. Unaomba miadi kwa simu, na madaktari wetu wanakupigia ndani ya masaa 2 kukusaidia.

Mjadala Uwe Wazi:

  • Wewe unashabikia timu gani msimu huu wa Kombe la Dunia?
  • Mbinu yako ni gani ya kuamka salama na kuwahi kazini asubuhi baada ya mechi za usiku na "vyombo" vya hapa na pale? Tupige soga hapa chini! 👇⚽🍻
Kulinda afya yako na ya familia yako msimu huu bila kukosa dakika yoyote ya burudani, kagua huduma zetu hapa: milvik.co.tz/weka-miadi au piga simu kwa huduma ya haraka wakati wowote (24/7): 0659 071 001.
 
Habari za msimu huu wa Kombe la Dunia Wana-JamiiForums!

Mambo yamepamba moto, na ratiba ya mechi za usiku inatupa burudani sana. Scenario iko hivi: Mechi imeisha saa sita au saa nane usiku, ulikuwa "Bar" au nyumbani kwa mshkaji mnatupa vyombo (drinks), mnapiga kelele, na furaha au machungu ya goli yamepanda.

Alafu asubuhi saa moja na nusu asubuhi unapaswa kuwa ofisini au kwenye mihangaiko yako ya kila siku huku kichwa kikiwa kizito, mwili umechoka, na macho mekundu! 🥱💼

Kama mashabiki wa soka, tunapenda burudani lakini miili yetu sio chuma. Tunawezaje kuenjoy msimu huu bila kuharibu afya zetu na kazi zetu asubuhi inayofuata?

Mambo Matatu (3) ya Kuzingatia Kipindi Hiki cha Mechi za Usiku:

  1. Maji ni Kiungo Mkabadala (Hydration): Kama unakunywa pombe au vinywaji vyenye sukari wakati wa mechi, hakikisha unashushia na glasi kubwa ya maji kabla ya kulala. Inasaidia sana kuzuia ile hangover na kichwa kuuma asubuhi.
  2. Usile Vyakula Vizito Sana Usiku wa Manane: Kupiga chips kavu au nyama choma saa saba usiku wakati unaenda kulala kunafanya mfumo wa chakula usipumzike, na asubuhi utaamka umechoka zaidi.
  3. Sikiliza Mwili Wako (Mshtuko wa Afya): Kupoteza usingizi na mabadiliko ya ghafla ya ratiba kunaweza kushusha kinga ya mwili au kupandisha presha kwa baadhi yetu. Ukiona unapata dalili zisizo za kawaida (maumivu ya kichwa yasiyoisha, kifua kubana, au uchovu uliopitiliza), usikae kimya.
Kumbuka, hata wachezaji uwanjani wana madaktari wao wanaowafuatilia afya zao masaa 24 ili kuhakikisha wako "fit." Wewe kama shabiki, daktari wako wa akiba akiwa mfukoni mwako ni MILVIK Tanzania.

Ukiwa na dharura yoyote ya afya, au unahitaji tu ushauri wa daktari jinsi ya kurudisha mwili wako kwenye hali ya kawaida baada ya wiki ya mfululizo wa late nights, hauhitaji kwenda kupanga foleni hospitali ukiwa umechoka. Unaomba miadi kwa simu, na madaktari wetu wanakupigia ndani ya masaa 2 kukusaidia.

Mjadala Uwe Wazi:

  • Wewe unashabikia timu gani msimu huu wa Kombe la Dunia?
  • Mbinu yako ni gani ya kuamka salama na kuwahi kazini asubuhi baada ya mechi za usiku na "vyombo" vya hapa na pale? Tupige soga hapa chini! 👇⚽🍻
Kulinda afya yako na ya familia yako msimu huu bila kukosa dakika yoyote ya burudani, kagua huduma zetu hapa: milvik.co.tz/weka-miadi au piga simu kwa huduma ya haraka wakati wowote (24/7): 0659 071 001.
juzi na jana sijalala kabisa. Na game za leo ndio tamu balaa
 
Back
Top Bottom