2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Mpaka sasa zimechezwa mechi 28 huku kukiwa na penalty 4 tu.

Kuweka sawa rekodi, kombe la dunia la mwaka 2022 Argentina peke yake ilikuwa ina penati 5 katika mechi 7

Kama huamini kuwa kombe la dunia la 2022 lilikuwa rigged basi we ni mjinga.

FB_IMG_1782047399583.jpg
 
Nikikumbuka ile fainali daah
Tukio gani katika fainali ambalo uliona kabisa mechi hii ni ya kumbeba Argentina.

Kwangu mimi ni hii penati aliyopewa Argentina baada ya Di Maria kufanya diving

1782051713027.jpeg


Di Maria ambaye ana rekodi ya kuwa mchezaji wa kwanza wa Laliga kuongoza kwenye diving za kuwahadaa waamuzi lakini refa pamoja na yote akaweka penati hapa licha ya kwamba replay zilionyesha hakukuwa na contact kati ya Dembele na Di Maria.
1782051961271.jpeg

Tukio lingine la kustaajabisha lilikiwa ni hili.

Kolo Muani alichezewa faulo mbaya na Otamendi na V.A.R iliamua kuwa ni penati.
1782052086490.jpeg


Lakini maswali yakawa ni mengi.

Sheria ya faulo inasema kumnyima mpinzani nafasi ya kufunga goli (denying a goal-scoring opportunity) hiyo ni straight red card ukizingatia kwamba Kolo Muani alikuwa ni mtu wa mwisho.

Lakini maamuzi yaliyofanyika ni penati bila hata ya yellow card.

Nyingine ni hii controversial ya offside

Screenshot_20260621-174030.png

Hapa ilikuwa Argentina amefunga goli la 3 katika ET time. Ikaonekana kama kuna offside imefanyika na V.A.R ikatuletea picha ambayo ni hii
1782053068099.jpeg


Picha ilionesha vidole vya Martinel vilikuwa offside.

Goli likasimama kwakile kilichosemwa kuwa mikono haihusiki kwenye kufunga bao hivyo eneo la mkono halitahesabiwa kama offside.

Screenshot_20260621-174018.png


Lakini ukakasi ulikuja pale watu walipoanza kurejea mechi zilizopita kwenye matukio kama haya namna yakivyoamuliwa.

Mechi ya Croatia na Belgium, Croatia walinyimwa nafasi ya kupata penalti kwasababu V.A.R ilionesha tukio la offside katika build up iliyopelekea tukio la penalti.

Sababu kuu ya tukio kuonekana ni offside ni kwasababu ya mikono kuzidi.
Screenshot_20260621-174959.png


Hizi controversial ndio sababu tunasema World Cup 2022 ilikuwa rigged
 
Tukio gani katika fainali ambalo uliona kabisa mechi hii ni ya kumbeba Argentina.

Kwangu mimi ni hii penati aliyopewa Argentina baada ya Di Maria kufanya diving

View attachment 3612508

Di Maria ambaye ana rekodi ya kuwa mchezaji wa kwanza wa Laliga kuongoza kwenye diving za kuwahadaa waamuzi lakini refa pamoja na yote akaweka penati hapa licha ya kwamba replay zilionyesha hakukuwa na contact kati ya Dembele na Di Maria.
View attachment 3612509
Tukio lingine la kustaajabisha lilikiwa ni hili.

Kolo Muani alichezewa faulo mbaya na Otamendi na V.A.R iliamua kuwa ni penati.
View attachment 3612510

Lakini maswali yakawa ni mengi.

Sheria ya faulo inasema kumnyima mpinzani nafasi ya kufunga goli (denying a goal-scoring opportunity) hiyo ni straight red card ukizingatia kwamba Kolo Muani alikuwa ni mtu wa mwisho.

Lakini maamuzi yaliyofanyika ni penati bila hata ya yellow card.

Nyingine ni hii controversial ya offside

View attachment 3612526
Hapa ilikuwa Argentina amefunga goli la 3 katika ET time. Ikaonekana kama kuna offside imefanyika na V.A.R ikatuletea picha ambayo ni hii
View attachment 3612518

Picha ilionesha vidole vya Martinel vilikuwa offside.

Goli likasimama kwakile kilichosemwa kuwa mikono haihusiki kwenye kufunga bao hivyo eneo la mkono halitahesabiwa kama offside.

View attachment 3612520

Lakini ukakasi ulikuja pale watu walipoanza kurejea mechi zilizopita kwenye matukio kama haya namna yakivyoamuliwa.

Mechi ya Croatia na Belgium, Croatia walinyimwa nafasi ya kupata penalti kwasababu V.A.R ilionesha tukio la offside katika build up iliyopelekea tukio la penalti.

Sababu kuu ya tukio kuonekana ni offside ni kwasababu ya mikono kuzidi.View attachment 3612523

Hizi controversial ndio sababu tunasema World Cup 2022 ilikuwa rigged
Umezama ndichi kabisa kuja na taarifa
 
FIFA Princess kafunga hattrick dhidi ya timu ambayo ni ya 28 kwenye rank za FIFA.

The real GOAT alifunga hattrick dhidi ya Spain ambayo ni ya 2 kwenye ranking za FIFA.

Ronaldo anachukiwa na FIFA na sasa hadi na wachezaji wenzake.

Bruno ambaye pale OT wachezaji wote walikuwa wakicheza kwa ajili yake kumtengenezea rekodi ya assist, leo anarudisha mpira nyuma??

Screenshot_20260621-161707.png


Argentina inacheza kwa ajili ya Pessi ona anavyo starehe uwanjani, wanafanya kila kitu hadi Pessi afunge.

Lakini Portugal wako pale kumdidimiza GOAT.

Yule Malaya wa Joa Neves anasema GOAT ni mbinafsi na minions wa Pessi mmechotwa na kauli hiyo. That's shame

Hizi ni sehemu ambazo alikuwa na 100% za kufunga lakini alitoa assist. Na li Bruno lipo hapo na mimeno yake kama Panya.


Fifa nao wanamchukia Ronaldo

Imagine kwenye poster ya FIFA ya kombe la dunia la mwaka huu, katika kila nchi amewekwa staa mkubwa aliyefanya makubwa kwenye hiyo nchi katika viwango vya juu lakini ilipofika kwa Portugal hawakumuweka Ronaldo.

Kwa mujibu wa FIFA Bruno ndio staa na icon ya Portugal na sio Ronaldo

1782054992670.jpeg



Nasubiria Ronaldo astaafu nianze kuichukia hii timu
 
Umezama ndichi kabisa kuja na taarifa
Mimi naenda kwa details

Hata hao wanaoniita hater wanelewa naongea kwa hoja ila ni ngumu ku admit kwasababu hili swala haliamuliwi kwa facts ni kwa mahaba.

Haiwezi kutokea kumshawishi Pessi fan akubaliane na hizi facts ila hata hivyo hatuwezi kuacha kujadili ukweli tukidhani kwamba ukweli huo unapaswa kuongelewa pale tu unapotaka kumbadilisha mtu huyo msimamo wake.
 
FIFA Princess kafunga hattrick dhidi ya timu ambayo ni ya 28 kwenye rank za FIFA.

The real GOAT alifunga hattrick dhidi ya Spain ambayo ni ya 2 kwenye ranking za FIFA.

Ronaldo anachukiwa na FIFA na sasa hadi na wachezaji wenzake.

Bruno ambaye pale OT wachezaji wote walikuwa wakicheza kwa ajili yake kumtengenezea rekodi ya assist, leo anarudisha mpira nyuma??

View attachment 3612531

Argentina inacheza kwa ajili ya Pessi ona anavyo starehe uwanjani
View attachment 3612533
wanafanya kila kitu hadi Pessi afunge, lakini Portugal wako pale kumdidimiza GOAT.
View attachment 3612533
Yule Malaya wa Joa Neves anasema GOAT ni mbinafsi na minions wa Pessi mmechotwa na kauli hiyo. That's shame

Hizi ni sehemu ambazo alikuwa na 100% za kufunga lakini alitoa assist. Na li Bruno lipo hapo na mimeno yake kama Panya.
View attachment 3612532

Fifa nao wanamchukia Ronaldo

Imagine kwenye poster ya FIFA ya kombe la dunia la mwaka huu, katika kila nchi amewekwa staa mkubwa aliyefanya makubwa kwenye hiyo nchi katika viwango vya juu lakini ilipofika kwa Portugal hawakumuweka Ronaldo.

Kwa mujibu wa FIFA Bruno ndio staa na icon ya Portugal na sio Ronaldo

View attachment 3612540


Nasubiria Ronaldo astaafu nianze kuichukia hii timu
Daah ushabiki tunadhidiana we bwana unamkubali Ronaldo 🙌🏾
 
Mimi naenda kwa details

Hata hao wanaoniita hater wanelewa naongea kwa hoja ila ni ngumu ku admit kwasababu hili swala haliamuliwi kwa facts ni kwa mahaba.

Haiwezi kutokea kumshawishi Pessi fan akubaliane na hizi facts ila hata hivyo hatuwezi kuacha kujadili ukweli tukidhani kwamba ukweli huo unapaswa kuongelewa pale tu unapotaka kumbadilisha mtu huyo msimamo wake.
Unamtetea Sana Ronaldo lakini Ronaldo sio mpambanaji uwanjani kama Messi,yaani ukitaka uamini nachokwambia just wait and see
Mafuta yatazidi kujitenga na maji,huyu Jamaa sio Wa kumlinganisha na Messi
Japo tunaheshimu uwezo wake,
Hata Ballon d'Or za Messi mlisema za kupewa.
 
FIFA Princess kafunga hattrick dhidi ya timu ambayo ni ya 28 kwenye rank za FIFA.

The real GOAT alifunga hattrick dhidi ya Spain ambayo ni ya 2 kwenye ranking za FIFA.

Ronaldo anachukiwa na FIFA na sasa hadi na wachezaji wenzake.

Bruno ambaye pale OT wachezaji wote walikuwa wakicheza kwa ajili yake kumtengenezea rekodi ya assist, leo anarudisha mpira nyuma??

View attachment 3612531

Argentina inacheza kwa ajili ya Pessi ona anavyo starehe uwanjani, wanafanya kila kitu hadi Pessi afunge.
View attachment 3612533
Lakini Portugal wako pale kumdidimiza GOAT.
View attachment 3612539
Yule Malaya wa Joa Neves anasema GOAT ni mbinafsi na minions wa Pessi mmechotwa na kauli hiyo. That's shame

Hizi ni sehemu ambazo alikuwa na 100% za kufunga lakini alitoa assist. Na li Bruno lipo hapo na mimeno yake kama Panya.
View attachment 3612532

Fifa nao wanamchukia Ronaldo

Imagine kwenye poster ya FIFA ya kombe la dunia la mwaka huu, katika kila nchi amewekwa staa mkubwa aliyefanya makubwa kwenye hiyo nchi katika viwango vya juu lakini ilipofika kwa Portugal hawakumuweka Ronaldo.

Kwa mujibu wa FIFA Bruno ndio staa na icon ya Portugal na sio Ronaldo

View attachment 3612540


Nasubiria Ronaldo astaafu nianze kuichukia hii timu
Umewaamulia Pro Messi
 
🏆 FIFA World Cup 2026 Finals Uzi Maalum.

2026 FIFA World Cup itakuwa toleo la kihistoria la Kombe la Dunia kutokana na mabadiliko makubwa katika mfumo wa mashindano.

🌍 Waandaaji

Mashindano yataandaliwa kwa pamoja na:

United States
Canada
Mexico


Hii ni mara ya kwanza World Cup kuandaliwa na nchi tatu kwa pamoja.

👥 Idadi ya Timu
Timu 48 zitashiriki (badala ya 32).
Jumla ya mechi zitakuwa 104.
Hii ndiyo World Cup kubwa zaidi kuwahi kufanyika.

⚽ Mechi ya Ufunguzi
View attachment 3586820

Mechi ya ufunguzi itachezwa katika Estadio Azteca, Mexico City.
Uwanja huu utaweka historia kwa kuwa wa kwanza kuandaa mechi za ufunguzi za World Cup mara tatu (1970, 1986 na 2026).

🏟️ Fainali

Fainali itachezwa tarehe 19 Julai 2026 katika Uwanja MetLife Stadium, New York City.

Thread Hii Itahusu

Ratiba na viwanja
●Timu zilizofuzu​
●Takwimu na historia​
●Habari muhimu za mashindano​
●Mjadala wa kila hatua hadi fainali​
​
Hii Hapa Ratiba ya Group Stage.​
Inaanza Tarehe 11.06.2026 hadi Tarehe 27.06.2026...​
​
Karibu kwenye special thread ya FIFA World Cup 2026 Finals! 🌍🏆

Updates 11.06.2026

Mchezo wa Ufunguzi
Mexico vs South Africa
View attachment 3605888
FULL TIME
MEXICO 2- 0 SOUTH AFRICA.
View attachment 3605935

Updates za Mechi za Leo 12.06.2026
South Korea VS CZECHIA.


View attachment 3605988
FULL TIME
South Korea 2 - 1 Czechia .

UPDATES
CANADA VS BOSNIA AND HERZEGOVINA.
View attachment 3606734

UPDATES YA MCHEZO WA LEO 13.06.2026
USA VS PARAGUAY
View attachment 3606736

Updates za Mechi za Leo 14.06.2026
Switzerland vs Qatar

View attachment 3607302

BRAZIL VS MOROCCO
View attachment 3607352

Updates...
German vs Curacao.

View attachment 3607938

Matokeo ya Mechi za Tarehe 14 na 15.06.2026
Netherlands vs Japan.
View attachment 3608025

Ivory Coast vs Ecuador
View attachment 3608027

Sweden vs Tunisia.
View attachment 3608041

Spain vs Cape Verde
View attachment 3608654

Belgium vs Egypt
View attachment 3608762

Updates Mechi za Leo 16.04.2026
Saudi Arabia vs Uruguay
View attachment 3608763

Iran vs New Zealand.
View attachment 3608781

France Vs Senegal
View attachment 3609444

Iraq vs Norway
View attachment 3609513

Argentina vs Algeria
View attachment 3609520

Austria vs Jordan.
View attachment 3609591

Mechi za 17&18.06.2026
Ureno vs DR Congo
View attachment 3610157

England vs Croatia
View attachment 3610158

Ghana vs Panama
View attachment 3610161

Uzbekistan vs Colombia

View attachment 3610204

Czechia vs South Africa
View attachment 3610751

Uswisi vs Bosnia and Herzegovina
View attachment 3610864

Canada vs Qatar
View attachment 3610865

Mexico vs South Korea
View attachment 3610866

USA Vs Australia
View attachment 3611440

Scotland vs Morocco

View attachment 3611516

Brazil Vs Haiti
View attachment 3611517

Uturuki vs Paraguay
View attachment 3611518

Uholanzi vs Sweden
View attachment 3612294

Ujerumani vs Ivory Coast
View attachment 3612295
Ecuador vs Curacao
View attachment 3612296

Tunisia vs Japan

Spain vs Saudi Arabia

Belgium vs Iran

Uruguay vs Cape Verde

New Zealand vs Egypt
Cookie weka tufe la Live
 
Back
Top Bottom