2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Yaani kisiwa cha Curacao chenye idadi ya watu 156,000 kimefuzu kushiriki kwenye fainali za kombe la dunia 2026!! Mmmhhh, hii ndiyo kusema "wingi wa makamasi siyo ukubwa wa pua"> kwahiyo cha kujivunia ni quality and not quantity. Na sisi tutakapokuwa bora tutafuzu.

Sasa hapa ndipo ninapomkumbuka mshabiki mmoja wa AFC almaarufu Gunners katika moja ya mechi alisema maneno haya "...amazing story only football can tell"- Jubilate Muro
 
Back
Top Bottom